peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

emmanuel9428's mobile blog | emmanuel9428


28.02.2011 19:15 EST
Mimi ni mwanaume ninapenda sana kutombana if u want 2 know ni kwa jinsi gan mi iko tombana just tell me kwanini unapenda kutombana?
Mimi napenda sana kutombana but kuna baadhi ya wa2 wamezidi they do like a meal mmm!that bad kuweni hata na muda wa kuzipunzisha sex organs zenu
5 Comments:
Oya vp mbona huonekani mtandaoni
09.08.2012 02:37 EDT, Mudyboy
yaani hapa nimesoma tu msg yako nyege kibao nina hamu ya kutombana usiku kucha.natamani mbo rltutomnbane raha aah shhsh ylnaisi unaingiza woow tamuuu,ingiza yotee aa napenda unavyonitomba,tuendelee kutombanaa ashhhh
15.02.2012 17:54 EST, jlovely
Kwanini unapenda kutombana?mim napenda kutombwa sana kwasabb mboo n tamu sana ikiingia kuman.uwa nataman kutombwa uck mzm na nyg hazniisha.hasikuambie m2 hakuna raha kama kutombana na kama wote mpo try.ni tam sana mboo uwa inanikuna mno
09.10.2011 17:48 EDT, jenifa3
KWA SIKO 1 UNATOMBANA MARA NGAP?
12.07.2011 05:44 EDT, mfinanga3


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top