peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa | wanaopenda.mikundu.mwandike.comments.zenu.ntazipit


wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
wapenda kufila acheni namba hapa
bookpen
wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
468 Comments:
nahitaji top mstaarabu na msiri aniinbox
21.01.2017 05:35 EST, jeff7661
kwa group la WhatsApp karibu 0717 794341 la ngono kwa malipo wenye pesa tu Pesa karibu http://group.la.ngono.peperonity.com/
21.01.2017 05:08 EST, mama k
Naona Wanaojiuza Wanakuja Kigambon Kwetu Sasa Hatutak Mtuache By Alvin
21.01.2017 05:06 EST, nyawasha
Bottoms Kuwen Na Msimamo Kama Mimi Nko Zngu KIGAMBONI
21.01.2017 05:04 EST, nyawasha
Wee Bottom Mwenye Hii Namba 0719619635 Koma Kuja KIGAMBON Kuwapatia Top Wetu Ukimwi Wauwe Wa Uko Uko TEMEKE na BUGURUNI Kwenu Huku Tunajiheshimu Na Misimamo Yetu.
21.01.2017 04:49 EST, nyawasha
Nataka bottom aliye dar mitaa ya airport, uwe mdogo ulielegea sitaki watu wazima. Fanya kunichek whatsapp 0752830432 tuyapange uje jikudlsugue rinda za mkundu. Narudia tena sitak watu wazima, uwe ma miaka 16 mpaka 22. Fanya fasta uje uchezee kifiro. Ni kwa whatsapp tu 0752830432 http://floki.peperonity.com/
21.01.2017 04:03 EST, flokii
kuna hyo mwingne anaejita david mara sadik kabadilisha majina kabafilisha umri mara anasema ana miaka 20 mara miaka 17 mara 19. kabdlisha vitongoj mara bugurun mara tabata yaan laana tupu
21.01.2017 03:48 EST, mangimadiba
nasemea hyo.shoga wa 35
21.01.2017 03:46 EST, mangimadiba
duh. nkwel kk. kla ck anajitangaza anajidah anataka top wakudum ina maana tang miaka hyo hajapata tu. w umemuona tang mwez wa sita lon ana zaidi ya miaka akigongwa na huyupo huku tu bali yuko had kule tanzania gays netwerk. yuko pia na blog.ya raha zetu na ilr ya utamu wa mboo mkunduni kote huko yupo. huyu ni jeneza syo binadami
21.01.2017 03:46 EST, mangimadiba
YANI MAKUMA NYIE MNAVOPEANA MOYO SASA ETI KUSHINDWA MAKONDA UTAWEZA WW.KUMA MAKE MI SIJALI LOLOTE ILA CHA MSINGI NIMEONGEA SASA NYIE MAKUMA KUMA ENDELEEN USENGE WENU WA KUJITANGAZA KUUZA MIKUNDU YENU YENYE MAVI MAVI HUMU KUMAMAKE YOU HIZI NAMBA ZENU NTANYAMATA MMOJA TU KUMAMAKE ATAWASIMULIWA WENZENU KUMA NYIE
21.01.2017 03:15 EST, mwanzo0
WASENGE NYIE BOY MZIMA ETI ANAGONGWA KUMAMAKE NYIE HIVI HATA AIBU HAMUONI MIJITU MIZIMA TENA MINGINE INASEMA KABISA IKIWEZEKANA NIOE KABISA MAMAE NYIE MJITAMBUE TENA NYIE MIKUNDU AMBAO MNAWAFILA WANAUME WENZENU SIJUI MBOLO ZENU ZINASIMAMAJE KUMAMAKE HIVI ULE MKUNDU WA KUTOA MAVI MAVI MWANAUME MZIMA UNAMKUNJA MWENZIO HAMUONI KINYAA KUMAMAKE NYIE NA MSENGE YOYOTE AKINIFWATA INBOX NTAMTIA KISU CHA MKUNDUNI AU MPINI KABISA SI ANATAKA KUTIWA SASA ATAKUTANA NA VITU...ACHENI KUCHEKI PONO HIZO NDO ZIMAWAPA NYEGE ZOTE HIZO KUMAMAKE
21.01.2017 03:13 EST, mwanzo0
NYIE MAKUMA WAKUGAWA MIKUNDU WANAUME MSIO NA AKILI MAMAE ZENU NYIE MNAAMBIANA ETI BOTTOM HUYO MUWE NAE MAKINI MNAAKILI KWELI WASENGE NYIE MNAJIULIZA KUTOMBWA NA KUTOMBANA WAKATI HAYO NI MAMBO YA KUFANYA NA MWANAMKE
21.01.2017 03:09 EST, mwanzo0
Tops Wa KIGAMBONI Kuweni Makini Na Huyo Bottom Wa Namba Hii 0719619635 Haiwezekan Anajinadi Kila Cku Kwenye Mtandao Anafirwa Kwa Pesa Na Geto Analo Mimi Nmeanza Kusoma Coments Zake Toka Mwaka Jana Mwez Wa 6 Mpk Leo Hii Mjiulize Amefirwa Na Wangap Na Kwakua Analipwa Weng Wao Watakua Wamemfira Bila Kinga Na Nahisi Atakua Ana Maradhi Yake Anasamba Kwa Watu Kwa Njia Hyo Haiwezekan Mtu Mwenye Akili Zake Na Kujali Afya Yake Uwe Unajinadi Kila Cku Na Kwa Kutaka Pesa,,Mara Alikua TEMEKE Akaja BUGURUNI Sasa Hivi KIGAMBON Kwa Hyo Uko Kwingne Amekosa Soko Ameamua Kuja Kuwaua Na KIGAMBON Tops Wa Kigambon ...
21.01.2017 02:43 EST, nyawasha
mi verse niko masasi..natafuta verse wa kufirana naye..uwe na gheto
21.01.2017 01:17 EST, g50
Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top