peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
New to peperonity.com?
Your username allows you to login later. Please choose a name with 3-20 alphabetic characters or digits (no special characters). 
Please enter your own and correct e-mail address and be sure to spell it correctly. The e-mail adress will not be shown to any other user. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
Stay logged in
Enter your username and password to log in. Forgot login details?

Username 
CAUTION: Do not disclose your password to anybody! Only enter it at the official login of peperonity.com. We will never ask for your password in a message! 
Login
Stay logged in

Share photos, videos & audio files
Create your own WAP site for free
Get a blog
Invite your friends and meet people from all over the world
All this from your mobile phone!
For free!
Get started!

You can easily invite all your friends to peperonity.com. When you log in or register with us, you can tell your friends about exciting content on peperonity.com! The messaging costs are on us.
Meet our team member Sandy and learn how to create your own mobile site!

siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, - mambo.ya.mkundu.jamani



siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi,
mwanaume bila kunifila sijaridhika kbs
siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, - bookpen
unapenda matako makubwa au madogo madogo
495 Comments:
Kuna WATU wagumu kuelewa ndo maana nawapotezea kbs! NMESEMA UCPGE CM TUMA SMS TU UTAJIBIWA, UKPGA CM YAKO NAIKATA KBS AU SIIPOKEI KBS! Ukiona text yako cjaijb ujue hatuendan kbs hapa, umepotea njia! Narudia tena kama unajijua kuwa ww n boy mstaarabu na unayejielewa na kujiheshm ntafute 0684721745.. Nikuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka upagawe! Wazee, wahun na wanene siwahtaj kbs hapa! TUMA SMS TU UKIANZA NA KUJTAMBULSHA WW NAN NA UNATOKEA WAPI, UTAJIBIWA, UKPGA CM CPOKEI KBS HAPA MPAKA NIRIDHKE NA WW! ANGALIA PROFILE LANGU KABLA YA KUCHUKUA NAMBA, MISWALI YA KIPUUZI SIHTAJ KBS HAUTAJIBIW...
25.07.2014 00:20 PDT, Njoo tufirane
UKIITAJI MKUNDU TAITY WENYE MATAKO LAAINN UPO NAMM NAITAJI UBOO MNENE MREFU WENYE MISURI NITAKUNYONYA NITAKALIA NA KULAMBA PEKE ZAKO VIZUURI UKUNIKICHEZEA CHUCHU ZAKO KISHA NATUMBUKIZA MKUNDUN KARIBU SHANGAZIPO MIUNO KAMA KAWAIDA MKALIA UBOO APA SHOGA NIPIGIE MUDA WWOTE NIPO FREE 0763 239666
24.07.2014 23:08 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
mamboz boyz under 20 wanaopenda romance plzz make sure uwe msaf ,hb n mkwel n uwe dar ,nna miaka 2o am hb too
24.07.2014 22:27 PDT, prince.2000
Hi TOP i wish all Islamic Top Ramadhan kareem, I inveted only one Top (mfiraji) who respected, seriouly and discent to FUCK ma ASS(mkundu), after ending of Ramadhan seasson, I'm discent GAY (shoga) but i make it for secret, Come to ma inbox for more cmctn.
24.07.2014 21:50 PDT, babycool4
It iz ma culture 2 share gud morn, to all thoz people who respected & appreciated in ma mind. Ur one of them...... Mornng people. I LUV ALL
24.07.2014 21:30 PDT, babycool4
TAHADHAR TAHADHAR kuna mtu anajiita Jasmine,hyo ni dume kabsa tumemchunguza ana namb ya airtel na voda..kaeni nae mbal TAPELI HYO
24.07.2014 12:17 PDT, Luqman...check blog
Nipo kolwezi hapa DRC mwenye hamu yakufirwa aje imbox aweke namba nimfire kiufundi hadi roho yake ifurahi.
24.07.2014 11:55 PDT, nafira4
NJOO UNYONYWE MBOO KIUSTADI NIKUACHIE MKUNDU TAITA MATAKO LAIIN MKALIA MBOOO APA NIPIGIE 0712 539051
24.07.2014 01:42 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
nahitaji wa kumfira anitafute kwa # 0782242461
23.07.2014 15:58 PDT, john8184
hai mambo vp mim nimgen katika safu hii najitokeza kutafuta dem wa kusex naye au jimama napenda mtu muulewa pia jitahd kusoma text yang ndiyo unitafute napatikana arusha so wat wa hapa watakua kipaumbele nina geto langu hata saiv nipo peke yang napenda sex kwa stareh sio kwa biasha atakaye ona ananifaa anichek kupitia 0755321387 pia nina umr 18 napenda mt mstarabu llove you sex
23.07.2014 14:51 PDT, husein17
Natafuta marafk wema miaka 21,uwe mstaarabu pia nchek through 0766846232
23.07.2014 11:56 PDT, cos15
hahahahaha! humu ndan kuna vj2 vina mbwembwe za ajabu lol! yangu macho tyu!
23.07.2014 11:15 PDT, cos15
Kama unajijua kuwa una njaa kali na ushabuma kupata unachokitaka koma kuchukua namba yangu na kuniambia, eti me ni TOP NAFIRA KWA PESA BUT UWE NA GETO! Mwehu nn ww UNAJIITA TOP HUNA HATA GETO WALA HUJUI MATUNZO katafute wahun wenzio na walia njaa wenzio muendane! Cjawah kufirwa hapa so uhun wako peleka kwa wahun wenzio! Hapa nahtaj boy mstaarabu na anayejiheshmu na kujielewa antafute 0684721745 nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe kbs! WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA CNA SHDA YA PESA HAPA! TUMA SMS TU UTAJBIWA, CTAPOKEA CM KBS HAPA! MISWALI YA KIPUUZI SIHTAJ KBS HAPA!
23.07.2014 10:54 PDT, Njoo tufirane
Kama unajijua kuwa una njaa kali na ushabuma kupata unachokitaka koma kuchukua namba yangu na kuniambia, eti me ni TOP NAFIRA KWA PESA BUT UWE NA GETO! Mwehu nn ww UNAJIITA TOP HUNA HATA GETO WALA HUJUI MATUNZO katafute wahun wenzio na walia njaa wenzio muendane! Cjawah kufirwa hapa so uhun wako peleka kwa wahun wenzio! Hapa nahtaj boy mstaarabu na anayejiheshmu na kujielewa antafute 0684721745 nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe kbs! WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA CNA SHDA YA PESA HAPA! TUMA SMS TU UTAJBIWA, CTAPOKEA CM KBS HAPA!
23.07.2014 10:53 PDT, Njoo tufirane
NJOO NIKUNYONYE MBOO NIKUKATIKIE VIUNO MATAKO LAINII NJOO NIKUONYESHE UJUZI SHOGA APA 0712 539051
23.07.2014 05:13 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
JAMN NAITAJI MBOO LEO IWE NENE NDEFU YENYE MISULI MKUNDUUPO TAITY NITAKUNYONYA MBOO VIZURI PESA YAKO SHANGA ZPO MIUNO KAMA KAWA NJOO SHOGA MKALIA MBOO NIPIGIE 0763 239666
23.07.2014 05:07 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Demu anaeishi pande za makongo juu chek me through 0719219310 tufanye yetu!
23.07.2014 04:07 PDT, regan54
michezo yote utakayotaka nitakufanyia ni wewe tu na ukinienzi nitatulia na wewe pekee nasisitiza ni kwa wanaume walioko moshi na jirani na moshi tu sitakwenda mbali zaid ni msichana mwenye miaka 26
23.07.2014 03:53 PDT, siaro
natombwa na kufirwa kwa sir sana kwa wale walioko moshi na jirani na moshi karibun nao moja elfu kumi niko free muda wowote kuanzia sasa ila sir ni muhimu nina miaka 26
23.07.2014 03:49 PDT, siaro
Makubwa
23.07.2014 02:47 PDT, innocent321
jamani wa2 wa mwanza mbn kimy anetaka mboo aje inbox aweke namba ila awetayari kuja ukerewe
22.07.2014 10:41 PDT, songambele
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
22.07.2014 07:05 PDT, tig0kashata
hai naitwa jonh leo.niko matembezi.pande za segelea tabata naitaji basha wa kuwa nae leo bt uwe na pesa nitakupa mkundu mm sijioneshi call me 0765036702 uwe na pesa
22.07.2014 05:33 PDT, ooooooh0
Mambo vp wadau ebhana mim npo Dar natafuta marafki wakuchat nao no zangu ni 0652703630 Txt me npo available tym yoyote ile au cyo cha mcng 2we wastaarbu2 amann..T'z your Boy Karmu az usually m goin to takin over lyk nver B4 you Heaaard.. Pah1 sana wana tchao
22.07.2014 05:06 PDT, KaRimu
bado sijapata mwanamke mwenye mkundu lain jamani pesa ipo aje temeke 0756010377
22.07.2014 03:29 PDT, gucco
nataka kufirwa nipo igunga naitaji mshikaji wa kunifira awe mwembamba mboo ya uhakika namba 0784567136 nipigie unifire
22.07.2014 02:30 PDT, y.tony
hai niko tabata now niko goto mwenyewe.naitaji top wa kuni fila sasa ivi aje kwangu mm ni shoga najieshimu sijioneshi zinga tia nilivyo andika na uwe na pesa una kuja kwangu niko bima 0659198515
22.07.2014 01:50 PDT, ooooooh0
wapenz jaman me nafirwa na nasagana na wasagaji na hata mashemales kupitia no 0716854903 2 ndo 2tajuana vzr nakuja popote ila nauli yako 2 nataka aje 18 mpk 26
22.07.2014 01:34 PDT, shoga.mvaa.shanga0
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK 0656071167
22.07.2014 00:48 PDT, nishiida
UTAMU WA MKUNDU MBOO NAITAJI MBOO NENE NDEFU YENYE MISURI INISUGUE VIZURI MM SHOGA MKALIA MBOO KARIBU 0712 539051
22.07.2014 00:43 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
MATAKO LAAINIII MKUNDUU TAITY SHOGA MKALIA MBOO NJOO UONE MAUTUNDU NIPIGIE 0763 239666
22.07.2014 00:40 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
jaman nahamu ya mkundu wa mwanamke awe modo kdg awe daresalaam pia asiwe na tamaa ya hela nina uboo mwembamba sio ndefu sana naitaj leo np tandika plz 0756010377
21.07.2014 22:29 PDT, gucco
haya wa2 wa kupenda mkundu me natoa tigo free ila npo kilwa co kama unanihtaji plz 0716854903 text cmc 2 me ntakuja ila kwa nauli yako 2 miuno kila ki2 utapata hapa
21.07.2014 19:46 PDT, shoga.mvaa.shanga0
Kuna mambo yalinbana ndo maana nlkuwa bze kdogo nw npo free tena! Nahtaj boy mstaarabu na anayejiheshimu anitafte through 0786689773.. Nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe! SIHTAJ KUFIRWA HAPA NI ROMANCE TU, KAMA UNAWAZA KUFIRA USINTAFUTE KAA PEMBEN KBS NA USIGUSE NAMBA YANGU CNA SHOBO NA M2 HAPA! MISWALI YA KIPUUZI SIHTAJI! WAZEE, WAHUNI NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA! TUMA SMS TU UTAJIBIWA, NISHAGUNDUA KUNA WATU HAWAJIELEW KBS HUMU!
21.07.2014 19:26 PDT, man.peace
NATAFUTA SHOGA TUKAE WOTE MIMI BASHA MPYA NIPO DAR 0716638319
21.07.2014 13:40 PDT, juma966
NATAFUTA MSENGE ANAEJUA MAPENZI AU BOTTOM ANAEJUA MAPENZI MMI NIPO DAR NAFILA MADEM NA MASHOGA NIPO FREE NAMB 0716638319
21.07.2014 13:36 PDT, juma966
NTAMPENDA TOP ALOTULIZANA MY # 0712740975. GDT
21.07.2014 12:50 PDT, NASSOR CHOCOLATE
Nipo rubumbash drc, nafira mkundu wowote, kama upo tayari njoo imbox tupia namba nije nikufire, nitakufira hadi urizike
21.07.2014 12:26 PDT, nafira4
NAITAJI UBOO ULIYO NYOOKA MNENE MREFU NITAKUNYONYA NITAUKALIA NA KUUCHEZEA VIZUUR MWENYEWE UTAPENDA ROMANZ NA VIUNO KEMKEM MKALIA MBOO APA SHOGA NICHEKI VIGEZO NA MASHART UZINGATIWA NICHEKI 0712 539051
21.07.2014 09:41 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NINA NYEGEE MBAYA WATU WANAZINGUA SANAA JAMN UKIJIJUA HAUPO SILIAC USIPIGE SM NAITAJI MTU MUELEWA MWENYE UMLI KUANZIA 29 HADI 50 KAMA HUNA VIGEZOIVO SIKUITAJI NA PIA UWE NA MBOO NENE NDEFU YENYE MISULI MKUNDU UPO TAITY NIPIGIE 0763 239666
21.07.2014 09:35 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
hai naitwa jonh mm ni shoga bottm now niko ubungo matembe zini naitaji mt wa kufilana nae usiku wa leo.bt uwe na pesa nitakupa mkundu.mm sijioneshi majieshimu.sana niko.serios plz ma basha wafilaji.wanao jieshimu.kama mimi.call me plz uwe una jieshimu na kujitambua umli.kuanzia.25 kuendelea 0765036702
21.07.2014 06:59 PDT, ooooooh0
NATOMBA, PIA NAFIRA GILRS AGE ZOTE, tupia namba inbox nikucheki. ima pussy_ass fucker. lazima uta go pissing kwangu http://natomba.nafila.age.zote.kwa.utamu.peperonity.com/
21.07.2014 06:02 PDT, NAKUPA ZAWADI YA MBOO
jamani arusha akuna mwe
21.07.2014 05:52 PDT, bottom255
Hv jaman m2 anaposema sihtaj m2 mwenye sifa zfuatazo hatuendan kbs kwan kafanya makosa? Ss we kj2 frm nowhr unachukua namba ya m2 wkt unajua kuwa huna sifa ya kuwa naye ukitukanwa unaanza kukoroma wakat m2 katoa maelezo yaliyonyooka kbs! Nawaambien kwangu mtajpanga kbs huwa cna mazoea ya kuchukua namba ya m2 yyt humu walio wastaarabu na kujielewa ndo wanantafta wenyewe, kama hujielew kaa mbali na me vngnevyo ujpange maana hunijui ckujui kbs!
21.07.2014 04:06 PDT, Njoo tufirane
naitaji group sex wadada 2 wanaume 2
21.07.2014 03:35 PDT, zurii0
Hii nataka Top mkwel na aliyeserious, mm ni Bottom msiri
21.07.2014 01:44 PDT, babycool4
NAITAJI MBOO NENE NDEFU YENYE MISULI MKUNDU UNAWASHA MKUNDU TAITY NJOO UONE MAUJUZI 0712 539051
20.07.2014 23:42 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NJOO NIKALIE MBOO YAKO KIUSTAD MKUNDU UNAWASHA MKUNDU TAITY NITAKUNYONYA UBOO NA KULAMBA SHAHAWAZAKO NA VIUNO KAMA KAWA KARIBU SHOGA APA MKALIA MBOO NP DAR 0763 239666
20.07.2014 23:37 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Hatimaye nmebakiza mwez mmoja tu nirud zangu chuoni mbeya! Thanx kwa watu wa dsm tulionana polen nyie wehu mlioamua kunitukana baada ya kuwapga chini mmeyataka wenyewe kwa kukurupuka kuchukua namba bila kusoma maelezo ipasavyo! Narudia tena kama unajijua kuwa ww n boy mstaarabu na unajielewa ntafute 0684721745..! Soma maelezo na angalia profile miswal ya kipuuzi sihtaj kbs! WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS! TUMA SMS TU UTAJIBIWA, CPOKEI CM KBS HAPA! MAKE SURE UNAANZA NA KUJTAMBULSHA WW MWNYW NA MAHAL ULIPO!
20.07.2014 21:32 PDT, Njoo tufirane
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
20.07.2014 14:37 PDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
20.07.2014 14:37 PDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
20.07.2014 14:36 PDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
20.07.2014 14:35 PDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
20.07.2014 14:34 PDT, tig0kashata
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
20.07.2014 14:33 PDT, tig0kashata
HELLO MAMBO MKALIA MBOO APA NAIKALIA MBOO KIUSTADI MZURIII UKU NAIKATIKIA VIUNO MBOO IWE NENE NDEFU YENGUVU KARIBUNI MM SHOGA NINA MKUNDU TAITY KABISA 0712 539051
20.07.2014 13:22 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
niaaaaje
20.07.2014 10:07 PDT, mwinyi9
natafuta xhoga uxiku huu maxhoga wa aruxha na wanawake wanaoppenda kutombwa uxku huu ingia inbox 2peane no
20.07.2014 09:21 PDT, hance.frank1
0758918310 Njoo nkutombe ama nkufire http://kusex.peperonity.com/
20.07.2014 08:37 PDT, ktomb
Kwa waliopo moro town maeneo ya kilakala naitaji mtu wa kumtomba na kumfila usiku wa leo call me kwa cm no 0652424391.
20.07.2014 05:29 PDT, black.tiger24
i need shemale or crossdresser/gay like girl with bigg ass am strong guy come inbox am in masaki dar
20.07.2014 04:19 PDT, barack4
hai naitwa peter niko dar mm ni shoga najieshimu sijioneshi niko tabata now wapenda mikundu pande za tabata call.me niko tabata bt uwe na pesa umli kuanzia miaka 25 kuendelea 0659198515
20.07.2014 04:12 PDT, ooooooh0
natak nikutombe
20.07.2014 03:49 PDT, eli316
aya sasa botom, miaka 10 adi 20 mwsho,ukizd hapo usiguse kwenye namba hii.0714752410. Na uwe dar...na usiwe na swaga za kishoga...kama mpo tu msg ztajibiwa haraka. Na uwe unajielewa, njaa moto aitajiki hapa!
20.07.2014 02:01 PDT, TRIPLE X
Huyu ni shoga kaniomba nimpostie anapatkana dsm anatafta wa kumfira mkundu wake ana uwezo wa kunyonya mboo na kumeza shahawa, anavaa shanga na hata mtungo yupo tayari anapatikana kwa 0713652339 hata asbh hii yupo tayar! Anafirwa bure na ana mkundu mnato sn
19.07.2014 19:40 PDT, queen.girl1
NINA MATAKO LAAINIIII? MKUNDU MNATO MIUNO IPO SHANGA ZIPO NJOO UONE MAUTAM SHOGAAPA 0763 239666
19.07.2014 13:21 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
KARBUNI NAITAJI MBOO USIKUHUU IWE NENE NDEFU YENYE MISULI MINGI NINA NYONYA MBOO KIUSTD NA KUIIKALIA NA SHANGA ZIPO VIUNO KAMA KAWAIDA MKUNDU UPO TAITY MM NI SHOGA MKALIA MBOO NICHEKI 0712 539051
19.07.2014 13:13 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
natafuta madem wa aruxha wa kuchat nao km wapo waingie inbox
19.07.2014 09:37 PDT, hance.frank0
mtu smart mwenye geto lake npe namba nije nkufre ucku wote
19.07.2014 06:59 PDT, gad.top
NJOO NIKUPE RAHA KAMA WEWE NI MWANAMKE MIMI JUMA FUNDI WA MAPENZI NAJUA KILA AINA YA KUMLIZISHA DEM KWA UTAM 0718215468
19.07.2014 04:29 PDT, juma5934
NATAFUTA MWANAMKE KUANZIA MIAKA 15 MPAKA 55 NIMPE RAHA NTAMNYONYA KICMI KUMA NA MKUNDU NA MASIKIO MM NIPO DAR 0718215468
19.07.2014 04:25 PDT, juma5934
kwawale wasiuza mk unaweza kutumia no 0714359181 nikupe raha
19.07.2014 03:32 PDT, kwa.wasiouza.mkundu.tu0
Listen Top, mm ni GAY (shoga) but unaweza kutoka na mm na jamii hictambue kuwa mm ni Gay, najiheshimu sana na sipo kibiashara but nataka Top mwenye pesa za kukidhi mahitaji yngu ya kimaisha, so kama ww n top na uko serious, njoo inbox kwa mawacliano zaid.
19.07.2014 02:12 PDT, babycool4
jaman xaxa n zam ya wanawake ktk imeang ya sebajr96@gmail.com http://sexuality.teacher.peperonity.com/
19.07.2014 02:01 PDT, seba.jr0
Jaman Top mm napenda kuwa mkwel mm c mwanamke kama mnavyodhan, soma kwanza post vzr ndio huingie inbox kwangu, mm n GAY jaman but cjioneshi alaf ndio kwanza naanza haya mambo, so kama unanihitaji njoo inbox nikupe namba ila uwe na age 30yrs had 40 na pesa
19.07.2014 01:52 PDT, babycool4
Hi nataka Top (mfiraji) mmoja 2 aliye mkwel, serious na anayejiheshim, Mm n GAY (shoga) msiri, msafi, mstaarabu na ninajiheshim, Cjionesh npo strong, but nataka TOP mwenye age 30yrs hadi 40yrs, ctaki sharo owk awe na pesa, njoo inbox kwangu nikupe namba.
19.07.2014 01:45 PDT, babycool4
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
19.07.2014 01:42 PDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
19.07.2014 01:22 PDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
19.07.2014 01:19 PDT, tig0kashata
jamani anatakiwa botom awe na miaka 9 adi 18 tu, ndyo mwisho..." awe dar...0714752410 hyo kazi kwenu, tpeana maraha. Ukijijua umevka huo umri usitme msg!!
19.07.2014 01:03 PDT, TRIPLE X
Kuna viwatu vna miswali ya ajabu ajabu sana, uktaka uuone ubaya wangu anza kunihoj miswali ambayo majibu yake yapo kwenye profile langu NAKUPOTEZEA HAPO HAPO KWENYE CM NA WALA HAKNSUMBUI KITU! Nahtaj boy mstaarabu na anayejielewa tu nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe mwenyewe antafute, 0684721745...! Wazee, wahun na wanene kaen mbali na me na wala msijisumbue kbs! TUMA SMS TU UKIANZA NA KUJTAMBULSHA, UKIANZA NA MANENO YAKO YA KIHUNI NAKUPOTEZEA KBS HAPA, CYO MLIA NJAA ME!
18.07.2014 21:19 PDT, Njoo tufirane
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK 0656071167
18.07.2014 20:50 PDT, nishiida
NAITAJI TOP ANISUGUE VIZUURI ILA AWE NA UBOO MNENE MREFU AWE NAGETO NA KUNONYA MBOO KULASHAHAWA NA VIUNO KAMA KAWA SHANGAZPO MATAKO LAIIN STAILY ZOTE UNAPATA KARIBU MM NI SHOGA SIJIONYESHI NAJIESHIM NIPO DAR NIPIGIE SHOGA MKALIA MBOO 0763239666
18.07.2014 20:44 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
MAMBO NAITAJI BASHA MWENYE MBOO NENE NA NDEFU YENYE MISURI NITA MNYONYA VIZUURI NAKALIA UBOO NA VIUNO KAMA KAWA MM NI SHOGA SIITAJI UNIULIZE JINSIA GAN MKUNDU TAITY SHANGAZIPO KARIBUN PESA YAKOTU MATAKO LAINII SHOGA MKALIA MBOOO 0763 239666
18.07.2014 20:40 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
nataka mboo, mkundu tait,matako lain 0753661712
18.07.2014 20:19 PDT, shogabikra
Wewe unaejitangaza ati ni shoga au basha, or whatever you call yourself, ninakushauri mrudie Mungu, Yesu anakupenda, ukimpa maisha yako atakusamehe, okoka ndugu, ujue hiyo ni zaidi ya dhambi, inaitwa ushetani, (devilish). Kama unataka Yesu akuokoe ni inbox nikuelekeze cha kufanya. Ubarikiwe ndugu.
18.07.2014 19:56 PDT, Rbenedicto
NAITAJI TOP MWENYE MBOO YA UHAKIKA IWE NENE NDEFU NA YENYE MISULI INISUGUEE MAANA NINANYEGE MBAYA KAMAUNAWEZA NIPIGIE NITAKUNYONYA KISHA NIICHOMEKE MKUNDUNI VIUNO KAMA KAWA SHANGAZIPO ROMANZ USISEME KARIBUNI NIPO DAR 0763 239666
18.07.2014 12:54 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Gud friends only,whch have 21yrz kol m via 0766846232
18.07.2014 11:34 PDT, i like gud frnds
Aje black tiger hapa vpi moro town mbna mpo kmya xana au moro town hamna mabottom kama mpo nichek kwa cm 0652424391
18.07.2014 07:47 PDT, black.tiger24
Aje black tiger hapa vpi moro town mbna mpo kmya xana au moro town hamna mabottom
18.07.2014 07:46 PDT, black.tiger24
Hi Top! I'm a GAY I found nice, discent, serious and respectable Top, Who fuck my Ass this offer to only one serious Top and u must be have a Money, Come 2 my inbox for more instruction
18.07.2014 07:18 PDT, babycool4
Hi Top! I'm a GAY If found nice, discent, serious and respectable Top, Who fuck my Ass this offer to only one serious Top and u must be have a Money, Come 2 my inbox for more instruction
18.07.2014 07:16 PDT, babycool4
hai naitwa jon niko kimara mm ni shoga sijioneshi majieshimu bt sn geto niko matembezini top pande izi call bt uwe na pesa nitakupa mkundu call.0765036702
18.07.2014 03:36 PDT, ooooooh0
du,
18.07.2014 03:32 PDT, john
mkundu tait nataka mboo 0753661712
18.07.2014 03:26 PDT, shogabikra
mkundu tait nataka mboo
18.07.2014 03:25 PDT, shogabikra
jaman kumradh namba angu ni 0753661712 Mkundu tait
18.07.2014 03:23 PDT, shogabikra
nahtaj basha mstaarbu mwene kujua mambo mkundu tait,matako lain 0766531712
18.07.2014 03:20 PDT, shogabikra
jaman humu hamna matop?natafuta top wa kunfira mpaka mkundu ulegee nipigie tuelewane 0767079450
18.07.2014 03:19 PDT, shadrack.said0
jaman mkundu tait0766531712
18.07.2014 03:16 PDT, shogabikra
Haya sasa, nipo monduli, nataka kifiro hapa hapa monduli, sitaki uzinguaji eti njoo huku, mi ndo nikufate?! Kama kweli upo serious njoo leo unifile, mahali ni popote hata vichakani, muda wowote hata ucku. kama upo monduli bas bahati kwako!
18.07.2014 03:08 PDT, shemalelover17
HAYA WADU WA MIKUNDU MKUNDU UPO WA MOOTOO MATAKO LAAINIII UNAPATIKANA APA KARIBUNI NIPO KINONDON NJOO UONE MAUJANJA UTANYONYWA MBOOO VIZUURII PIGA 0689 430912
18.07.2014 02:57 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
SIJISIFU ANAENIJUA MAPENZI YANGU NDIO ATAONGEA NIPO DAR MAENEO YA MBAGARA NAITAJI BASHA MWENYE MBOO KUBWA NENE NDEFU NA AWE MSTARABU WATOTO SIITAJI PIA AWE ANAJALI NITAMNYONYA MBOO YAKE VIZUURI KISHA NAITASA MKUNDU UKU NAIKATIKIA VIUNO SHANGAZIPO NA ROMNCE KAMA KAWAIDA KARIBUNI MKUNDU TAITY MKALIA UBOO APA PESA YAKO NJOO UPATE MAUTAM 0763 239666
18.07.2014 02:28 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
MKUNDU UNA WASHA UPO TAITY NJOO UNIKUNE UWE NA MBOO NDEFU NENE MKALIA MBOO APA SHOGA KARIBUNI 0763 239666
18.07.2014 02:21 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
18.07.2014 01:16 PDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
18.07.2014 01:15 PDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
18.07.2014 01:12 PDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
18.07.2014 01:11 PDT, tig0kashata
mm gay naklia mboo pesa yako tu.....! yani mwanaume na akili zako kabsa yani tafuteni kazi za kufanya sio kufirwa ili mpate pesa igeni tu mambo mengne ayaigwi
17.07.2014 23:12 PDT, Cyrine
KAMA UNAJIJUWA UNAUBOOO SIO KIMBOO UBOO NJOO NIKUNYONYE NIKIMALIZA NAIINGIZA MKUNDUNI UKUNIKIKATIKIA VIUNO UKU NIKIKUCHEZEA CHUCHU NAWW UKINICHEZEA SHANGA UKUMBOO INAINGIA TARATIIBU NJOO UONE MAUJUZI NIPO DAR PESA YAKO SHOGA MKALIA MBOO PIGA SM 0712 539051
17.07.2014 20:54 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
JAMN MKUNDU UNAWASHA NINANYEGE BALAAA MBOO ZIKOWP NIIKALIE SEMA IWE NENE NDEFU ILIYO SHIBA KAMA UNA VIGEZO IVO NIPIGIE NIPO DAR MM SHOGA MKALIA MBOO 0763 239666
17.07.2014 20:48 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
mmmmmhhh.....!!!! ur nt serious guys
17.07.2014 20:44 PDT, Cyrine
pga 0656126986 au 2ma msg kwa wanawke wanaohtaj kutombwa au kufirwa tu.
17.07.2014 18:57 PDT, mazdaga
hey magirlz wa moro mbn mnaonekana kama vile.....! bc hata shoga anaejielewa na sio wa biashara mwenye kuwashwa anitafute nimkune mpajka aone raha. age 17 to 20 ila ni kwa walioko moro na wemye kujitegemea. no. 0756972802
17.07.2014 17:11 PDT, mwinyi9
Plz Guyz read post careful with determination, Try to undrstnd iam not a gilr Top u must know tht, I'm a GAY I found only one serious, discent and respectable Top age 28 and so more, come to my inbox for more comnctn, U must have a money... ur welcm
17.07.2014 15:50 PDT, babycool4
jaman ina maana dar hakuna wanawake natafuta wa kumtomba nina hamu xana kwanza nitamfanyia mautundu ambayo hajawah kufanyiwa nitamkojokesha mapema xana and then nitamoga bao 5 tu kwa xku ya kwanza npo free jaman nitafuten kwa namba 0712020716 naitwa nicky andres npo dar nawakaribisha xana love u all
17.07.2014 15:10 PDT, nicolaus.jonas.jr
oyoo wa moro mpo nahitaj girl anaejielewa nimpe vi2 vya kitanga my no 0756972802 for a sms only
17.07.2014 12:51 PDT, mwinyi9
NAITAJI UBOO USIKU HUU JAMN MBOO IWE NENE NDEFU YENYE MISULI NA KUNYONYA NAKALIA NA KULA SHAHAWAZAKO MKUNDU TAITY KARIBUNI MIUNO SHANGA ZPO MM SHOGA KARIBUNI 0713 539051
17.07.2014 09:39 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
naitaji marafiki wa kuchat nao ila uwe mstarabu na uwe dar age 0-23 #0688040023
17.07.2014 08:24 PDT, mpemba
NIPO MWANZA KWHY ANAEHITAJI KUFIRWA NITAFUTE KUPITIA 0774111496, USILETE UBISHOO KWNY NAMBA YNG KM HAUHITAJI USICHUKUE NAMBA YNG!
17.07.2014 06:45 PDT, top.mfiraji7
Hey GUYS i'm a new Gay i found educated Top, discent and respectable men, plz come to my inbox first 2fahamiane
17.07.2014 04:12 PDT, babycool4
Mamboz Top i'm a new in this blog, If found someone who fuck my ass well, I'm a cool Gay i'm very discent and respectable gay, so i want a nice Boy who have a Money to be with me, if u haven't Money i dont want u, Come to my inbox 4r more communication.
17.07.2014 04:01 PDT, babycool4
Kuna watu wananiambia kuwa cwajb sms zao, ukiona cjakujb sms yako ujue ushaonekana mhuni kbs UCPOTEZE MDA WAKO TENA JUU YANGU CJSUMBUI JUU YA MTU KBS! Nahtaj boy anayejielewa nimsuck mboo mpaka apagawe, 0684721745 TUMA SMS TU UTAJBIWA CPOKEI CM KBS!
17.07.2014 02:33 PDT, Njoo tufirane
mabinti tu wa tanga,dar au pwani kama utapenda kuwa rafiki yangu inbox uache namba nitakutafuta ,tchaow,
17.07.2014 02:05 PDT, submariner2
Hapa MBOO Imedinda Kinoma, Nna Hamu Sn Ya KUFIRA Leo. DEMU Yeyote Mwenye NYEGE Za KUFIRWA Anicheki INBOX Tupange. BOYZ NO! http://mfiraji140.peperonity.com/
16.07.2014 21:40 PDT, Kaka Halisi
USHAWAI KUNYONYWA UBOO MPAKA UKOJOE NJOO NIKUNYONYE KIUSTADI MZUR MWENYEWE UTA LIA KWA UTAMU KARIBU MKALIA MBOO APA 0712 539051
16.07.2014 21:11 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NINA PENDA TOP ALIYE NA MBOOO NENE NDEFU YENYE NGUVU NITAKUNYONYA NITAUKALIA UBOO WAKO UZAME WOTE MKUNDUNI UKU NAIKATIKIA MBOO KISHA UNACHOMOA UNA SHINDIA MDOMON UNANIKOJOLEA UKU MIGUNO YA KULILIA MBOO INAENDELEA UKU UKICHEZEA SHANGA MM SHOGA NIPO DAR KARIBUNI MKUNDU TAITY PESA YAKO 0763 239666
16.07.2014 21:06 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
ora
16.07.2014 21:05 PDT, jogoomtombaji
0787565334 nitafute nikufile vizur.
16.07.2014 20:56 PDT, jay.m4
0716139010
16.07.2014 19:45 PDT, kisimple-yeree
0716139010 njoo nikufire uwe girl au boy wote mnakaribishwa
16.07.2014 19:44 PDT, kisimple-yeree
Anaye taka kunyonywa mkundu au kuma anitafute 0716139010 pia kama ukitaka nikutombe au nikufire nitafanya hivyo nipo msasani macho
16.07.2014 19:41 PDT, kisimple-yeree
Nafira mikundu ya jinsia zote piga 0716139010 nipo msasani macho
16.07.2014 19:37 PDT, kisimple-yeree
Na hamu ya mkundu wa jinsia yoyote 0716139010 nipo msasani macho hapa nileteeni mikundu hiyo ila usumbufu sitaki
16.07.2014 19:34 PDT, kisimple-yeree
Dah inamana maeneo ya jirani na msasani hakuna boy au girl anaye washwa mkundu nije nimkune na hamu ya mkundu kweli mi nipo msasani maeneo ya macho kama yupo anitafute paka wa kusoma mnakaribishwa 0716139010 Nawa subiri mje niwakune.
16.07.2014 19:30 PDT, kisimple-yeree
anayetaka kunyonywa mkundu mpaka ulainike kisha nimzamishe mboo anichek hapa0763237169
16.07.2014 18:06 PDT, kagawa14
any bottom anichek
16.07.2014 18:04 PDT, kagawa14
Mwanamke ambaye anapenda kuchat mpk apiz antafute 0766 004773 ntamchezea ntamtia na ntafila had aenjoy fanya kabla hatujalala ili ulale ukiwa mwepes
16.07.2014 14:37 PDT, dodimautundu
Jaman sipokei cm wakati huu tuma sms tu kuptia 0786689773.. Kwa boy mstaarabu na anayejiheshimu tu ndo anitafute nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe! SIHTAJ KUFIRWA HAPA N ROMANCE KAMA UNAWAZA KUNFIRA PTA PEMBEN KBS! TUMA SMS TU UKPGA CKUPOKEI
16.07.2014 14:13 PDT, man.peace
Nipo mwanza kwhy km unahitaji kufirwa nitafute apa 0774090406, usilete ubishoo kwny namba yng km hauna nia usiichuke, anaehitaji kufirwa nipo mwanza
16.07.2014 13:08 PDT, mtombaji.mfira.majimama
Nlikuwa bize kdogo nw npo free kwa sana! Nahtaj boy mstaarabu na anayejielewa antafute 0786689773 WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA! SIHTAJ KUFIRWA KAMA UNAWAZA KUFIRA HAPA HAPAKUHUSU KBS KAA MBALI NA ME NA WALA UCJISUMBUE KBS! TUMA SMS TU UTAJBIWA!
16.07.2014 11:23 PDT, man.peace
NJOO NIKALIE UBOO WAKO USIKU HUU NIKUNYONYE KISHA UNICHOMEKE MBOO MKUNDUNI KARIBUNI 0763 239666
16.07.2014 10:52 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
MAMBO NAITAJI UBOO JAMN MREFU MNENE WENYE NGUVU NA KUNYONYA MBOO NAKUNYONYA PUMBU NA KULA SHAHAWA NAKALIA UBOO SHANGA ZIPO MIUNO KAMA KAWA KARIBUNI PESA YAKO 0712 53 9051
16.07.2014 10:46 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Mm ni shoga nipo mwanza km unahitaji mkundu uwe na pesa utapata mkundu wenye vigezo vyote kwa sh 20000, km hauna pesa usiguse namba yng, 0689483908, NIPO MWANZA!
16.07.2014 06:53 PDT, Nafirwa.mkundu
girls wa moshi inbox me l 'Ll be coming there
16.07.2014 06:11 PDT, mwanza1989
Jaman huu ukwel m2pu, kuna jamaa frm bukoba kanitumia sms eti kalizwa laki moja ya nauli na shoga wa humu akfkr n demu so ananiomba niende bukoba nkamliwaze! MNAAMBIWA MSIPENDE KUCHUKUA NAMBA ZA WATU HUMU BILA KUJUA M2 HUYU N JINSIA GANI NICKNAME MNAONA HATA PROFILE MNALIONA YAANGALIEN KWANZA MKRDHKA HUYU N BOY AU GIRL ANZA KUMTAFUTA KAMA UNAPENDA! MASWALA YA KUMUULZA MHUSKA YY N JINSIA GAN MTAUMIA! Cjawah kula hela za m2 ndo maana nasema kama ww n mhun CKUHTAJ KBS HAPA! BOY MSTAARABU ANTAFUTE 0684721745, nmsuck mboo mpaka apagawe! ONLY ROMANCE!
16.07.2014 03:01 PDT, Njoo tufirane
miaka 35
16.07.2014 02:58 PDT, rumado
Jimama anaetaka kutombwa na kufirwa anitafute inbox au text pls 0712163245
16.07.2014 01:10 PDT, joseph.masaka0000
Napenda sana kunywonya mboo.na boy mwenzangu lakini uwe chini ya miaka 20.call 0718628059
15.07.2014 19:46 PDT, calvin610
Mimi nataka mwanamke mwenye mataka madogo nikiingiza mboo iwe inaiingia vizuri, kama una namba zao uniimbox http://tunda.tamu0.peperonity.com/
15.07.2014 19:28 PDT, Mboo Nene.
habari zenu, wazima nyie wa2
15.07.2014 18:22 PDT, mpemba
habari zenu
15.07.2014 18:22 PDT, mpemba
Unapochukua namba ya mtu jifunze kuwa na adabu ya kuxoma maelezo na kuangalia profile la mhuska na kumwelewa! KUNA VJTU NW VSHAANZA KUBOA NA MISWAL YAO YA KIPUUZI! JAMAN HATA ME CJAWAH KUFIRWA MSDANGANYKE NA HLO NICKNAME LANGU! HAPA NAHTAJ BOY WA KUELEWEKA TUFANYE ROMANCE TU ME NTAMNYONYA MBOO MPAKA APAGAWE KAMA UNA INTEREST NTAFUTE 0684721745 KWA BOY MSTAARABU NA ANAYEJIELEWA TU! WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA!
15.07.2014 09:50 PDT, Njoo tufirane
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK 0656071167
15.07.2014 03:24 PDT, nishiida
Someni vizuri nataka WANAWAKE wenye nyege nipe mboo tamu na utakojoa zaid ya mara 4...kwa walioko dar tu nicheki 0754216701...sitak mashoga na kama huna shida usumbufu sipendi
15.07.2014 02:28 PDT, Härd Fùçkèr
Someni vizuri nataka WANAWAKE wenye nyege nipe mboo tamu na utakojoa zaid ya mara 4...kwa walioko dar tu nicheki 0754216701...sitak mashoga na kama huna shida usumbufu sipendi http://njooi.nikutombe.peperonity.com/
15.07.2014 02:27 PDT, Härd Fùçkèr
Nashndwa kulala mwenzenu mwanamke anaependa kuchat mpaka 2piz antafte xaiz 0766 004773
14.07.2014 14:15 PDT, dodimautundu
habari wana pepe,nimekua nikitatizwa sana na tabia za watu wasio jielewa kutumia namba za watu,au mwingine anapost namba alafu akipigiwa huruka kwamba hajui kitu nakiri huu mtandao kidogo hauko kimaadili ila wote waliokubali kujisajili ina maana walijiunga wakijua nini watakumbana nacho sasa unaenda inbox kwa mtu na mitusi inakusaidia nini ndo mana nawakubali sana njoo tufirane,queen girl,jubilee hawa pamoja na mambo yao nimegundua ni wasomi na waelewa ingawa i hate homosex and lesbo but they are still good as long as this net stand and go on.........,alloter warmheart
14.07.2014 12:26 PDT, submariner2
NAITAJI MBOO NDEFU NENE YENYE MISULI INISUGUE VIZUR NANYONYA NAKALIA PIA NAKULA SHAHAWA KARIBUNI MM NI SHOGA NJOO UONE MAUJUZI 0763 239666
14.07.2014 11:51 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Kweli NJOO TUFIRANE una raha yako humu, kwa misimamo yako na ukali wako wahun humu ndan lazma wakae kimya kwako wakfkr ndvyo ulivyo kumbe sivyo mtoto umetulia utadhan umemwagiwa maji ya baridi ndo maana yule mwarabu alitaka kuondoka nawe nchini coz kakuona dogo umetulia kuliko unavyoonwa na watu! Sura soft ukiongea ka unabembeleza mtoto alale macho ndo usiseme! Nam nakushaur ujiheshmu wangu uktaka uheshmiwe na wenzio, viwatu humu havna adabu kbs na wenzao! Nw m2 akiniomba namba yako nampa kbs maana kuna vijitu vinanisumbua inbox toka walipoona sura yako ck moja tu!
14.07.2014 10:42 PDT, queen.girl1
mm ni top nataka bottom xxhv na kwa wakat huu. Ntamfira mpka aone raha mm npo maeneo yakibamba. Kma upo tayar kufirwa xx hv nichek kwa hz namb 0688083367
14.07.2014 09:49 PDT, supernal
kwhy hakuna anaetaka kutolewa nyege zke? Bottom hamuon post yng hpo chin?
14.07.2014 09:41 PDT, supernal
Thanx man peace kwa kunipostia ujumbe huo mtandao umesharudi tayari! Boy mstaarabu na anayejiheshmu tu ndo namhtaj hapa nam nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe kbs,.! 0684721745
14.07.2014 08:15 PDT, Njoo tufirane
Kama ulfkr ntapoteza muda juu ya vkapuku vya humu umenoa kbs hapa, UNAJIITA TOP UNACHUKUA NAMBA BILA AIBU UNANIAMBIA ETI ME NNA MBOO NAFRA KWA PESA, MWEHU NN WW, KAJFIRE KUNDU LAKO MWNYW UMESHNDWA KUTAFTA KAZ MPAKA SS UNAYAONA MAISHA MAGUMU UNAGEUZA BOTTOM WA HUMU MTAJI, KWANGU UMENOA KBS HAPA! CNA SHDA YA PESA SO HP NPO KISTAREHE BT CNA TYME N VKAPUKU VINAVYOLIA NJAA KAMA UMEBUMA KUPATA UNACHOKTAKA MAANA YAKE HAUNA NYOTA YA KUPENDWA KBS HAPA! HAPA NAHTAJ BOY ANAYEJIELEWA NA MSTAARABU 0684721745 TUFANYE ROMANCE TU NA CYO KUNIFIRA KAMA UNAWAZA KUFIRA USJARB KUNTUMIA UJUMBE KBS KAA PEMBENI!
14.07.2014 08:05 PDT, man.peace
mkundu unawasha 0766531712
14.07.2014 07:29 PDT, shanga8
jaman nataka mboo 2 mm cna maneno meng 0766531712
14.07.2014 07:28 PDT, shanga8
NJOO NIKUNYONYE MBOO NA KULAMBA SHAHAWA MKUNDU TAITY SHANGA ZP VIUNO KAMA KAWA MM NISHOGA KARIBUNI 0712 539051
14.07.2014 07:17 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NAITAJI UBOO MNENE MREFU WENYE MISURI NITAKUNYONYA MBOO NA KUKALIA MBOO NA UKUNIKIKU CHEZEA CHUCHU NA VIUNO KAMA KAWA UTA ENJOY NIPO DAR KARIBUNI 0763 239666
14.07.2014 07:12 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Nataka wa kunitomba na kunifira uwe na pexa km ww huna uxichukue namba yng, mkundu 15000 na kuma 15000, ukitaka vyote 30000 nataka wenye pexa km ww mzinguaji uxichukue namba nipo dar namb yng ni 0689483908 http://kuma.inawasha.peperonity.com/
14.07.2014 06:59 PDT, Nafirwa.mkundu
jaman basha mpo mm nataka mboo 2! 0656625624
14.07.2014 06:44 PDT, shogabikra
jaman mkundu nnao,matako lain dah natka mboo 2! 0656625624
14.07.2014 06:43 PDT, shogabikra
jaman mm nataka mboo 2 ncheck 0656625624
14.07.2014 06:42 PDT, shogabikra
hey bottom, mm ni top natafta bottom wakumfira ila cfiri bure nafira kwa hela, bao2 elfu 10. Cfnyi utan npo maeneo yakibamba na huduma hii naanza kuitoa anzia xx ipo xokon mboo yng. Nataka m2 bottom mlain na mweupe awe na tako. Pia awe na ghetto lake. Namb zng ni hz. 0688083367. Kumbka kua nimexema sifiri bure,. Umri nkuanzia 19 mpka 22.
14.07.2014 06:07 PDT, supernal
hey bottom, mm ni top natafta bottom wakumfira ila cfiri bure nafira kwa hela, bao2 elfu 10. Cfnyi utan npo maeneo yakibamba na huduma hii naanza kuitoa anzia xx ipo xokon mboo yng. Nataka m2 bottom mlain na mweupe awe na tako. Pia awe na ghetto lake. Namb zng ni hz. 0688083367. Kumbka kua nimexema sifiri bure,.
14.07.2014 06:06 PDT, supernal
Humu ndan kweli ustaarabu zero, nmesema kama unajijua kuwa ww n mhun ucpoteze muda wako kunitext nakupotezea kbs, kuna vjtu hata havielewi kbs! KAMA UNAJIJUA KUWA WW N MSTAARABU NA UNAJIELEWA NA UNAJIHESHIMU NTAFUTE, 0684721745 NMUONYESHE MAUTUNDU YA KUSUCK MBOO MPAKA APAGAWE KBS! WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA! CHUNGA MANENO UNAYOTUMIA KUNITEXT KAMA N YA KIHUN JUA NAKUPOTEZEA KBS HAPA, CJSUMBUI JUU YA M2 KBS HAPA NA WALA CNA TYME YA KUBEMBELEZA M2 HAPA!
14.07.2014 06:05 PDT, Njoo tufirane
hi? Mimi nikijana mdogo kabisa ila napenda jicho kama wewe ni mvulana mdogo kama mimi nitafute usizidi miaka 19 kama umezidi hapo skuhitaji kabisa
14.07.2014 05:14 PDT, im.young.boy.napenda.jicho.sa0
MKUNDU unatafutwa nakuma kwa wamama tu kama ok nitumie msg nikupe no' nanyonya mavi mkunduni nakuyameza
14.07.2014 02:30 PDT, haji42
mambo wapendwa,,humu nda nimeamin wote co top wengine wanajitanga kuwa mm top kumbe xhoga nikwasababu anajikaza asionekane kuwa nixhoga,,alafu wengine wanakauli mbovu akimtafuta m2 nakuuliza maxwal yasiokuwa yakiakil xo ndg zangu mnatakiwa mjitambue,,mm xhoga kwel ckatai lkn mm cjionexh ndio na ninakaz yangu 2 ya maana,xo kama kunam2 anahitaji kuwa na mm ila awe na kauli nzur nakujihexhim na awe nakaz yeyote inayemuweka hapa mjini,na asiwe mwembamba xana na asiwe mnene xana na asiwe mrefu xana xaiz yakat,,ila nataka wakudum,,unaweza ukanitafuta,,FB,JINA NINALOTUMIA FB NI,,GODLUCK FRANCIS
14.07.2014 00:09 PDT, luck903
Kama unajijua umetafuta m2 kwa mda mrefu, koma kbs kuchukua namba yangu na kuanza kunisumbua eti nikutafutie m2, siifanyi hyo kazi! NPO DSM, nahtaj boy mstaarabu na anayejiheshmu antafute through 0684721745, nimuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe! Wazee, wahuni na wanene siwahtaj kbs hapa! TUMA SMS TU UTAJIBIWA, CPOKEI CM KBS!
13.07.2014 19:19 PDT, Njoo tufirane
adje wadau.. mi nilikuwa natafuta kijana mwenzangu anapenda romanc, mi ni handsome, ag20
13.07.2014 17:19 PDT, mpemba
MAMBO WAPENDWA NAITAJI MBOOO NENE NDEFU YENYE NGUVU INISUGUE VIZURI NAKUNYONYA NAKALIA MBOO NAKULASHAHAWANA KULAMBA PUMBU PIA NA PENDA SANA KULA DENDA KAMA UKO TAYAR KARIBU MKUNDU TAITY SHANGZOPO PESA YAKOTU 0712 539051
13.07.2014 12:19 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
TUNDUMA HAKUNA MASHOGA? KAMA YUPO IMBOX NAMBA NIJE NIKUFIRE, GARAMA ZOTE JUU YANGU
13.07.2014 11:22 PDT, nafira4
Kesho ntakuwepo pande za TAZARA, haya boy mstaarabu na anayejielewa anitafute 0786689773... Nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe! Wazee, wahuni na wanene siwahtaj kbs hapa! TUMA SMS UKIJIELEZA JINA LAKO NA MAHALI ULIPO, UKIANZA NA MANENO YAKO YA KIHUN AU YA KUWAZA WAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS HAPA! MISWALI YA KIJINGA SIHTAJ CTAKUJB KBS!
13.07.2014 10:33 PDT, man.peace
Mdada mwenye nyege anaehitaji mboo tamu inayotoa dozi ya maana nichek 0754216701 na kama unapenda phonesex namba hzo nichek then utafurahi http://njooi.nikutombe.peperonity.com/
13.07.2014 09:50 PDT, Härd Fùçkèr
NAPENDA SANA KUFILWA ILA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NATAKA BWANA WAKUNIFIRA MIMI NI MSIRI NAPENDA MTU MSIRI HATA NIKITEMBEA MTU AJUI KAMA NAFIRWA ANAETAKA NIPIGIE 0683325206
13.07.2014 09:21 PDT, tig0kashata
MAMBO VIPI? NIPO TUNDUMA NATAKA MKUNDU WOWOTE NIUFIRE MPAKA UFURAHI.
13.07.2014 08:22 PDT, nafira4
nafila maboy kwa sili kwa boy mwenye hamu ya kufilwa nitafute kwenye hizi namba 0716139010 nikufile age from 13 to 24 usibip piga au tuma mesji uwe jilani na msasani
13.07.2014 07:07 PDT, jazajaz.mfiraji.taratibu
nafila maboy kwa sili 0716139010 uwe jilani na msasani age from 13 to 24 usibp piga au tuma meseji
13.07.2014 07:01 PDT, jazajaz.mfiraji.taratibu
kwa boy anayeitaji kufilwa kwa sili umri miaka 13 hadi 24 uwe msafi na usiwe unajionyesha kama unafilwa kwa aliyetayali na mwenye hamu ya kufilwa kwa sili anitafute kwenye hizo namba 0716139010 uwe jilani na msasani usibip piga au tuma meseji
13.07.2014 06:55 PDT, jazajaz.mfiraji.taratibu
kwa boy anaye itaji kufilwa kwa sili umri miaka 13 hadi 24 asiwe anajionyesha kama anafilwa na awe msafi narudia kwa maboy wanaoitaji kufilwa kwa sili tu na awe ajionyeshi kama anafilwa age from 14 to 24 kwa mwenye sifa hizo na anayeitaji mboo kwa sili anitafute kwa namba hizi 0716139010 uwe jilani na msasani usibip piga au tuma meseji mimi ni basha mstarabu nafila kwa sili umri wangu ni miaka 24 na naishi msasani nitafute nikukune mkundu wako kwa mboo ya wastani
13.07.2014 06:41 PDT, jazajaz.mfiraji.taratibu
natafuta maxhoga wa aruxha waingie inbox 2pange ye2
13.07.2014 05:27 PDT, hance.frank0
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
13.07.2014 02:10 PDT, mtaka.mboo0
NAKALIA MBOO ILA IWE NDEFU NENE YENYE MISULI NA UWENA MAUTUNDU KAMA MM KARIBU 0763 239666
13.07.2014 01:26 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NJOO NIKUNYONYE MBOO NA UNIMWAGIE SHAHAWA MDOMON KISHA NAZIMEZA UKUUKICHEZEA SHANGA MM SHOGA KARIBUNI UWE NA UMLI KUANZIA 28 KWENDA JUU WATOTO SIITAJI KARIBUNI UWE NA MBOO NDEFU NENE
13.07.2014 01:22 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
KWA YEYOTE ANAETAKA MKUNDU SAFI TAITY AJE ? NAMNYONYA MBOO NA KALIA MBOO NA KULA SHAHAWA ZAKO NA VIUNO KAMA KAWA PIA SHANGAZIPO KARIBU MM NI SHOGA 0712 539051
13.07.2014 01:16 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
13.07.2014 00:19 PDT, mtaka.mboo0
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
13.07.2014 00:18 PDT, mtaka.mboo0
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
13.07.2014 00:15 PDT, mtaka.mboo0
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
13.07.2014 00:15 PDT, mtaka.mboo0
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
13.07.2014 00:13 PDT, mtaka.mboo0
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
13.07.2014 00:12 PDT, mtaka.mboo0
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
13.07.2014 00:07 PDT, mtaka.mboo0
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
13.07.2014 00:06 PDT, mtaka.mboo0
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
13.07.2014 00:05 PDT, mtaka.mboo0
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
13.07.2014 00:04 PDT, mtaka.mboo0
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
13.07.2014 00:04 PDT, mtaka.mboo0
Nataka basha inbox
12.07.2014 21:43 PDT, nataka.basha1
nahitaji MATAKO makumbwa ya akina mama sichangui umri +254720313129
12.07.2014 17:36 PDT, hotrod66
Nataka wanawake tu sitaki mashoga 0659712361
12.07.2014 09:40 PDT, danny781
JAMANI EEHE, KWENYE HII SITE HAKUNA MADEMU, N FULL MASHOGA TUPU C MASHOGA MABASHA NA MASHOGA WASENGE, SO MKIONA M2 KAPOST MJUE HUYO N SHOGA KBS HAKUNA MADEMU HUMU KUNA VIJITU VISHATAPELIWA NA MASHOGA LAKI TANO NA LAKI MBILI BAADA YA KUKURUPUKA KUCHUKUA NAMBA BILA KUANGALIA PROFILE LA M2 KUJUA JINSIA YAKE! LINGNE LIMEAMBULIA MATUSI KBS! MKIONA NAMBA HUMU ANGALIEN KWANZA KAMA HUYU N SHOGA AU DEMU KAMA UNAINTEREST SHOGA MTAFUTE KAMA HUINTEREST ACHANA NAYE KBS HUYO! MSKURUPUKE KUMUULZA MHUSKA KWENYE CM ETI YY N JINSIA GANI MTAINGZWA MJINI!
12.07.2014 09:07 PDT, jubilee2
HUMU NDAN KUNA WATU KAZ YAO N KUPONDA PONDA MASHOGA KWA SANA! KAMA ULIKUWA HUJUI LEO NDO NAKUPA UKWEL MASHOGA WENG HUMU WANAJUANA SANA SO WW BASHA AU MFIRAJI UNAYEPOST NAMBA ILI WAKUTAFUTE NAKUPA POLE HUWA HAWAJSUMBUI NA NAMBA ZENU WAO NDO WANATAFUTWA! KUNA WENGNE TOKA WAJIUNGE HAWAJAWAH KUPATA M2 KBS WANAISHIA KUPOST POST TU HUMU BLA MAFANIKIO! NINAO UWEZO WA KUKUUNGANISHIA NA SHOGA YYT, NJOO INBOX NTAJIE JNA LA HUYO SHOGA NTAKUUNGANISHIA NAYE BILA MATATZO! CYO KUKUTAFTIA, KATAFUTE MWNYW UKIONA N MGUMU KUKUELEWA NIAMBIE NIMLAINISHE MPAKA AKUBALI KUWA NA WW!
12.07.2014 08:06 PDT, jubilee2
Zfuatazo n mbnu za kunasa mashoga ambao hawajah kufirwa kbs au ambao wapo kistarehe bt wana misimamo balaa! ANZA KUJTAMBULSHA KWANZA WW NA MAHALI ULPO! AKIKUHOJ HOJ MISWAL MJB YT MPAKA AMALZE! EPUKA KUJFANYA UNA PESA HATA KAMA UNAZO KWEL COZ MAGAY WENGNE N WA KISHUA SO HAWANA SHDA YA PESA KBS UKIWATAJIA HBR ZA PESA WATAJUA UNAWACHUKULIA NA WAO KM MALAYA WANAOJIUZA! EPUKA KUONGELEA HBR ZA NGONO MWANZON MWA CHATING! JIFUNZE KUWA MSTAARABU UNAPOCHAT NAYE! Ukifuata hv utashangaa anakutafuta mwenyewe bla kupenda!
12.07.2014 07:59 PDT, jubilee2
niko moro kionda kilimanjaro nataka mkundu kwa aliye sehemu iyo fresh sana nataka nionje ladha ya mkundu. uwe na umri 18-21 mwisho nna miaka 20 uwe kistarehe sio kwa biashara. 0657290449 au 0762932883 pia uwe na geto kuku firia.
12.07.2014 05:47 PDT, peter.morandi.kimat0
Jaman nlikwishasema me SIFIRWI WALA CTEGEMEI KUFIRWA SS WW MWEHU UNAYEWAZA KUNIFIRA ME SAHAU HILO! NAHTAJ BOY MSTAARAB NA ANAYEJIELEWA ANITAFUTE 0786689773 NKUONYESHE MAUTUNDU YA KUSUCK MBOO MPAKA APAGAWE, CNA SHDA YA PESA KM HUWEZ KAA PEMBENI UCJISUMBUE!
12.07.2014 04:45 PDT, man.peace
hey there, i love gay sex thiz is special for cute bottomz under 22 in box me letz enjoyy
12.07.2014 03:16 PDT, real boy
NJOO NIKUNYONYE MBOO YAKO KIUSTAD MZUR UKU NIKIKUKATIKIA VIUNO NJOO UNIKOJOLEE SHAHAWA MOTO MKUNDUNI WAPENDWA KARIBUN PESA YAKO TU NIPO DAR 0763 239666
12.07.2014 02:37 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NAITAJI MBOO NENE NDEFU YENYE MISULI MKUNDU UPO TAITY NANYONYA MBOO NA KALIA MBOO NA KULA SHAHAWA SHANGA ZP MIUNO KAMA KAWA KARIBUN PESA YAKO TU NIPO DAR SIITAKI USUMBUFU MM NI SHOGA 0763 23 9666
12.07.2014 02:34 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
MASHOGA VP
12.07.2014 02:16 PDT, exaverymlonganile
Kama unajijua ww n boy mstaarabu na mwelewa nitafute through 0684721745.. NiKuonyeshe mautundu ya kusuck mboo Mpaka upagawe mwenyewe! Wahuni, wazee na wanene siwahtaji kbs! TUMA SMS TU UCPGE, UKPIGA CPOKEI CM YAKO!
11.07.2014 23:53 PDT, Njoo tufirane
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
11.07.2014 23:50 PDT, mtaka.mboo0
niko morogoro kionda kilimanjaro nataka mtu wa kufira sija wai fira nataka nionje ladha ya mkundu nna miaka 20 uwe na miaka18-22 mwisho. kama utakuwa na geto itakuwa fresh sana 0657290449 au 0762932883. piga au tuma sms.
11.07.2014 23:28 PDT, peter.morandi.kimat0
Km ww ni mwanamke unahitaji kutombwa au kufirwa vizuri nitafute apa 0656720483, wanawake tu, mboo hii ni ya wanawake wanaume mnazo mboo msiguse namba yng!
11.07.2014 22:45 PDT, mtombaji.mfira.majimama
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
11.07.2014 20:30 PDT, mtaka.mboo0
nataka mkundu find me on 0762856724
11.07.2014 18:11 PDT, kaliluu
i love gay sex . call me 9086048549
11.07.2014 17:07 PDT, kumar193829
Mambo wadau, natafuta wanawake wa kufanyanao mapenzi watu wazima kuanzia umri wa miaka 30 na kuendelea lakini walio Morogoro, pia bottom yeyote wa Morogoro nawatafuta pia inbox please tupeane contacts!
11.07.2014 16:57 PDT, rumado
Natafuta boy mwenzangu wa kufanya nae romance tu no sex,awe mwembamba kisha inbox me.
11.07.2014 14:39 PDT, mtelezo
Jaman nyege
11.07.2014 08:16 PDT, mkunduni
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
11.07.2014 07:36 PDT, mtaka.mboo0
mmmh! nami napenda xana kufirwa jaman; nimefrwa kwa utamu na nataka kufrwa kwa utamu jaman mmh!
11.07.2014 04:49 PDT, SHIVA
jamani mungu bado anatupenda tusidanganyike na mwanga wa dunia hii,kumbuka mungu ametupamacho,mikono,ili tumuabudu hivi leo tungenyimwa macho au mikono tungeposti huu ujinga eeh mungu tuzimdue tutokane na mapepo haya!
11.07.2014 03:32 PDT, nyumwi
JAMANI WANAPEPE TUYAFANYAYO HUMU KESHO TUKINYIMWA PUNZI TUTAJIBU NINI,KUMBUKA MUUNGU AMETUUMBA SISI KWA MAKUSUDI SIO UCHAFU TUNAO UFANYA.
11.07.2014 03:20 PDT, nyumwi
hi!!m 21 yrs m looking for girls wa tanga,dar au bagamoyo inbox uache namba yako ya whats app ,au hata ya kawaida
11.07.2014 02:25 PDT, ymcb22
0716662442 bottom here http://mkundumtam.peperonity.com/
10.07.2014 20:32 PDT, bottomcruiz
Kama unajijua umetafuta m2 kwa muda mrefu hujapata, pole sana tena sana utapost sana humu ndani! Narudia tena CJAWAH KUFIRWA, NA CTEGEMEI KUFIRWA NA YYT HAPA N ROMANCE TU MPAKA TUPIZ, KAMA HUWEZ PTA PEMBENI KBS, MASWALA YA KUNIAMBIA UTANIPA PESA NIKUBALI UKOME ME CNA SHDA YA PESA KBS HAPA! Nahtaj boy mstaarabu na anayejiheshmu tu ndo anitafute 0786689773 nmsuck mboo mpaka adate, wazee, wahun na wanene cwahtaj kbs hapa! TUMA SMS TU UKIANZA NA KUJTAMBULSHA, UKIANZA NA MANENO YAKO YA KUWAZA WAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS HAPA. CJISUMBUI JUU YA M2 KBS HAPA!
10.07.2014 20:29 PDT, man.peace
acheni ujinga nyie,mshalaaniwa
10.07.2014 19:51 PDT, mamboyamwambao..
Anae itaj kutombwa kufilwa aniibox au ajitambulish kwa sms no 0798154854 kwa wanafunz tu umr 16_19 mwisho
10.07.2014 14:07 PDT, justin668
Naham ya kutomba kwa chat kabla cjalala dem ntafute 2chat now 0766 004773
10.07.2014 13:58 PDT, dodimautundu
shemales, lesbos, gals na mijimama nawahitaj xana hapa 0787390039 tufanye yetu am ver cul n smart 1 and am 19 aged with a smal dick 5.5 inches, kama upo interested chek me out... siri hapa ndo kwao, no mashoga..
10.07.2014 13:38 PDT, nycboy
0683325206namkundu mnato na mtamu tena nmetoka kuoga mkundu wote nmeunyoa mavuzi upo safi laini...na uzuri sijioneshi kama nafilwa ni mtanashart na brother man...anaetaka kumnyonya mboo npigie...naujuzi wa kuikalia mboo na kujump juu kwenda chini inapoingia mkundu na pia ukinkojolea nakufuta na leso nainyonya tena mboo uku nakupa staili ya chuma mboga au mbuzi kagoma kwenda uku naililia mboo kimahaba naujuzi wa kuitekenya mboo ikiwa mkunduni unapata raha na mm napata raha ukinkojolea shahawa mkunduni na kilio cha mahaba tena mkundu unabana mboo inapoingia mkunduni...raha kama nini anaetaka mku...
10.07.2014 13:19 PDT, tig0kashata
0683325206namkundu mnato na mtamu tena nmetoka kuoga mkundu wote nmeunyoa mavuzi upo safi laini...na uzuri sijioneshi kama nafilwa ni mtanashart na brother man...anaetaka kumnyonya mboo npigie...naujuzi wa kuikalia mboo na kujump juu kwenda chini inapoingia mkundu na pia ukinkojolea nakufuta na leso nainyonya tena mboo uku nakupa staili ya chuma mboga au mbuzi kagoma kwenda uku naililia mboo kimahaba naujuzi wa kuitekenya mboo ikiwa mkunduni unapata raha na mm napata raha ukinkojolea shahawa mkunduni na kilio cha mahaba tena mkundu unabana mboo inapoingia mkunduni...raha kama nini anaetaka mku...
10.07.2014 13:17 PDT, tig0kashata
0683325206namkundu mnato na mtamu tena nmetoka kuoga mkundu wote nmeunyoa mavuzi upo safi laini...na uzuri sijioneshi kama nafilwa ni mtanashart na brother man...anaetaka kumnyonya mboo npigie...naujuzi wa kuikalia mboo na kujump juu kwenda chini inapoingia mkundu na pia ukinkojolea nakufuta na leso nainyonya tena mboo uku nakupa staili ya chuma mboga au mbuzi kagoma kwenda uku naililia mboo kimahaba naujuzi wa kuitekenya mboo ikiwa mkunduni unapata raha na mm napata raha ukinkojolea shahawa mkunduni na kilio cha mahaba tena mkundu unabana mboo inapoingia mkunduni...raha kama nini anaetaka mku...
10.07.2014 13:16 PDT, tig0kashata
0683325206namkundu mnato na mtamu tena nmetoka kuoga mkundu wote nmeunyoa mavuzi upo safi laini...na uzuri sijioneshi kama nafilwa ni mtanashart na brother man...anaetaka kumnyonya mboo npigie...naujuzi wa kuikalia mboo na kujump juu kwenda chini inapoingia mkundu na pia ukinkojolea nakufuta na leso nainyonya tena mboo uku nakupa staili ya chuma mboga au mbuzi kagoma kwenda uku naililia mboo kimahaba naujuzi wa kuitekenya mboo ikiwa mkunduni unapata raha na mm napata raha ukinkojolea shahawa mkunduni na kilio cha mahaba tena mkundu unabana mboo inapoingia mkunduni...raha kama nini anaetaka mku...
10.07.2014 13:15 PDT, tig0kashata
0683325206namkundu mnato na mtamu tena nmetoka kuoga mkundu wote nmeunyoa mavuzi upo safi laini...na uzuri sijioneshi kama nafilwa ni mtanashart na brother man...anaetaka kumnyonya mboo npigie...naujuzi wa kuikalia mboo na kujump juu kwenda chini inapoingia mkundu na pia ukinkojolea nakufuta na leso nainyonya tena mboo uku nakupa staili ya chuma mboga au mbuzi kagoma kwenda uku naililia mboo kimahaba naujuzi wa kuitekenya mboo ikiwa mkunduni unapata raha na mm napata raha ukinkojolea shahawa mkunduni na kilio cha mahaba tena mkundu unabana mboo inapoingia mkunduni...raha kama nini anaetaka mku...
10.07.2014 13:15 PDT, tig0kashata
MKO POA WANA DAR
10.07.2014 09:27 PDT, wa.tabata0
0683325206namkundu mnato na mtamu tena nmetoka kuoga mkundu wote nmeunyoa mavuzi upo safi laini...na uzuri sijioneshi kama nafilwa ni mtanashart na brother man...anaetaka kumnyonya mboo npigie...naujuzi wa kuikalia mboo na kujump juu kwenda chini inapoingia mkundu na pia ukinkojolea nakufuta na leso nainyonya tena mboo uku nakupa staili ya chuma mboga au mbuzi kagoma kwenda uku naililia mboo kimahaba naujuzi wa kuitekenya mboo ikiwa mkunduni unapata raha na mm napata raha ukinkojolea shahawa mkunduni na kilio cha mahaba tena mkundu unabana mboo inapoingia mkunduni...raha kama nini anaetaka mku...
10.07.2014 08:24 PDT, tig0kashata


This page:





Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top