peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
New to peperonity.com?
Your username allows you to login later. Please choose a name with 3-20 alphabetic characters or digits (no special characters). 
Please enter your own and correct e-mail address and be sure to spell it correctly. The e-mail adress will not be shown to any other user. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
Stay logged in
Enter your username and password to log in. Forgot login details?

Username 
CAUTION: Do not disclose your password to anybody! Only enter it at the official login of peperonity.com. We will never ask for your password in a message! 
Login
Stay logged in

Share photos, videos & audio files
Create your own WAP site for free
Get a blog
Invite your friends and meet people from all over the world
All this from your mobile phone!
For free!
Get started!

You can easily invite all your friends to peperonity.com. When you log in or register with us, you can tell your friends about exciting content on peperonity.com! The messaging costs are on us.
Meet our team member Sandy and learn how to create your own mobile site!

siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, - mambo.ya.mkundu.jamani - Part 2



Natafuta ambaye hajawah kufirwa ila anataman kujaribu. Npo dodoma niinbox kwa anayetaka 2tafutane
05.09.2014 12:56 EDT, neno28
Kuna wa2 mnaniulza kama kwel huwa napata watu humu coz kila cku natoa comment, Sikien nyie cpo permanent hapa npo temporary kbs na kwenye gay sex hakuna permanent relationship hapo n temporary tu mnakutana mnajuana na kufanya yenu then kila m2 anasepa kivyake ndo maana sihtaj kumeet na wahun na wasiojielewa hapa coz najua hawatonpa chochote zaid ya uhun wao ulioptlza! Kama ww n boy mstaarabu na unapenda kumeet na boy anayejielewa akunyonye mboo yako na romance 2 cyo KUFIRANA ntafte KWA KU2MA SMS TU 0684721745, WAZEE, WAHUN NA WANEN CWAHTAJ KBS MISWAL YA KPUUZ NO!
05.09.2014 10:37 EDT, Njoo tufirane
Natufta bottom mwenye swaga za kike awe nageto, nije kumfira ipasavyo, unaweza ukani inbox mawasiliano yako tufanye yetu
05.09.2014 10:31 EDT, natafutashoga
na rafik yang anatafuta mwanaume anayefira 0762937165
05.09.2014 09:15 EDT, vivian412
natafuta jimama lenye pesa na dem yoyote awe dar anichek 0654942867
05.09.2014 08:04 EDT, jacob1245
Leo mboo nimeamka imedinda
05.09.2014 02:45 EDT, mboo277
natafuta basha age 25 - ..., mie shoga bikira naishi arusha so njoo inbox tukubaliane n.b uwe na uwezo wa kunikidhi
05.09.2014 02:27 EDT, uchimpya666
natafuta mwanaume arusha miaka 25 kuendele mie shoga tena bikira, Cha msingi uwe na pesa pia sehemu pa kufanyia. nb wahuni kaa chonjo
05.09.2014 02:22 EDT, uchimpya666
Hivi humu kuna watu ni matahira au maana mtu umesha pewa mashariti umeshindwa unasumbua nn cunapoteza kama umeshindwa vocha utaweza kweli kunipa pesa au unafikili kuna mkundu wa bure na kuma mm sitombwi bure wala sifirwi bure
05.09.2014 01:46 EDT, bbm.raha0
natafuta jimama kuanzia miaka 30 had 50 tupeane mambo matam.luv u sugar mamy!
05.09.2014 01:44 EDT, looking.4.sugar.mamy
Jaman Top Kuna Stail Mbili za kukalia Mboo na Stail mbili za Kunyonya Mboo Plz Mboo ikalie uku umemshka mfiraji mabegan alf unazungusha kiuno taratibu uku unaililia mboo sitakii! Naumiaaa,ukiona anataka kukojo unaanza ile ya juu chn juu chn 0659163998
05.09.2014 00:11 EDT, raha.mapenzi
Plz plz ukikutana na mm cku ya kwanza ww top plz uwe unaweza mambo kwan husipoangalia unaweza toa choz kwa utamu wa mkundu tait then wamot hawana mavuz kitu smoth yaaan mboo upake mafuta inaingia yote had unalia ww plz uwe Dar na uwe na geto 0659163998
05.09.2014 00:06 EDT, raha.mapenzi
Tamuuuuu jaman Nin Hiyo Mboo ingie yote alf ikute mkundu tait daaaa mfiraji nae awe fund wa kusugua matuta daaaa mate yananitoka stail zur ip weee ukalie mboo miguu begena inaingia yotee mboo jaman plz ww top uwe Dar na uwe na geto ctak watoto 0659163998
05.09.2014 00:02 EDT, raha.mapenzi
Mmmmh..! Ishiiiii Alfajir ya saa 11 mboo tamu jaman napenda sana kulala na top ili ikifika muda huu anipe maraha ya mboo sasa niikalie jaman daaa uwa nalia uku nakukumbatia mboo acha tu mm bottm npo kistare zaid plz uwe Dar na uwe na geto, 0659163998
04.09.2014 23:58 EDT, raha.mapenzi
Daaaaah Raha ya Mboo ulale nayo yaan ufirwe had bac sio dk 5 tayar unasepa nataka mboo jaman kwan kufirwa raha sasa ikifika saa kumi 11 alfajir mboo yamoto mkund sasa ukinyonya alf akumwagie mdomon daaaaa acha,uwe na geto mm ni bottm 0659163998
04.09.2014 23:53 EDT, raha.mapenzi
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK 0656071167
04.09.2014 22:54 EDT, msilimu
Hii n kwa boy mstaarabu na anayejiheshm 2 na mwenye kaul za kiheshma anapochat na m2 antafte KWA KU2MA SMS TU UTAJIBIWA kuptia 0684721745 nmuonyeshe mau2ndu ya kunyonya mboo mpaka apagawe kabla cjarud mbeya chuoni wiki ijayo! Kama unajijua kuwa huwez kuchat na m2 bila kutanguliza maneno ya kihun au ya kuwaza waza ngono badala ya kujtamblsha kwanza ucjarbu kuchukua namba yangu kbs hapa, katafute wahun wenzio muendane! Umezoea kugawa pesa ili upate unachokitaka kwangu usitegemee hilo cna shda ya pesa wenye shda ya pesa unawaona wafuate hao! Hapa ninachohtaj n ustaarabu tu!
04.09.2014 20:03 EDT, Njoo tufirane
Kila nkitoa post yenye namba ya cm watu wanakimbilia inbox kwangu wakidai kwenye cm nakuwa mkali sana na huwa siwaelewi matokeo yake inbox ina text zaid ya 200 nashndwa kuzjb ipasavyo! Skien nyie huu mtandao nowaday umejaa wahun sana kupndukia zaman haukuwa hv kbs ulikuwa na wa2 wastaarabu wenye post za kistaarabu sana, kama unabisha anza kureview comment zilizopita mpaka ufke comment ya kwanza utathbtsha ninachokisema na hii ndo imenfanya niwe mkal kumbe cpo hvyo kbs j2 hata halielewek linakurupuka 2 kuchukua namba ya m2 bila kuxoma maelezo ipasavyo na tena kwa kaul chafu!
04.09.2014 19:47 EDT, Njoo tufirane
kama upo watsapp nchek mm top 0652500495 http://top.mtanzania.peperonity.com/
04.09.2014 18:58 EDT, last son of africa
Napenda kunyonya mboo had unikojolee mdomon huku nalia jaman kunyonya mboo raha sana umr wangu miaka 18 Npo Dar ni bottm plz naitaj top muelewa awe Dar na awe na geto 0659163998
04.09.2014 15:52 EDT, raha.mapenzi
Arusha natafuta inch8 kuendelea nina nyege za mkunduni jmn.. ninahaam ya kuonjeshwa mboo kubwa nenee...
04.09.2014 15:50 EDT, Wilfred bony
Mboo uingize mwenye tena uku ukilia kwa kusema sitaki kumbe unadanganya raaaaah kufirwa raha napenda sana stail ya kukalia na ile face to face top ukiwa zaifu nusu dk tayar ushakojoa plz uwe Dar na uwe na geto 0659163998
04.09.2014 15:49 EDT, raha.mapenzi
Ishiiiii Mboo lazma ukatikie viuno huku unalia na stail ya kubomoka cku hizi haina inshu kuna stail face to face zaida ya ile ya kichna daaaaa ukute mboo nzuri alf ingie yote plz mm bottm cjionesh uwe na geto uwe Dar ctak watoto 0659163998
04.09.2014 15:43 EDT, raha.mapenzi
Mboo ikingia sio unalia kwa ukorofi anaekufira atajua anakuumiza kuna uliaji wa mboo jaman mboo tamu alf ukute anaejua kufira kwa ustad acha nifirwe uwe Dar na uwe na geto ctak watoto plz 0659163998
04.09.2014 15:04 EDT, raha.mapenzi
Wakat wa kufirwa lazma ukate kiuno ili anaekufira apagawe sio umeganda tu kama upanda mahind sugusha had aseme nataka kukojoaa ndo unampa yotee jaman kufirwa raha ukute mboo tamu lazma ulie kwa utamu plz uwe Dar na uwe na geto 0659163998
04.09.2014 15:02 EDT, raha.mapenzi
Kunyonya mboo raha sasa ukute mboo nene inajaa mdomon alf awe anakukojolea mdomon raaaaah ishiiii mboo ina raha yake uikalie ingie yote huku unalia kwa mahaba daaaah acha tu plz uwe Dar na geto mm bottm cna malipo kwa raha ya mboo 0659163998
04.09.2014 14:57 EDT, raha.mapenzi
kwa alieko arusha anayetaka kufirwa na mboo inch 7 ingia inbox tufanye ye2
04.09.2014 14:22 EDT, john20203
Cpo kwa biashara mimi kwa starehe ni bottm najielewa napenda sana kukojolewa shahawa mdomon,napenda stail ya kukalia mboo tukiwa kwenye koch daaaaa had nalia kwa mahaba uku nakukumbatia kwa ustad mboo tamu jaman plz uwe Dar na uwe na Geto 0659163998
04.09.2014 13:16 EDT, raha.mapenzi
napenda mkundu wa mwanamke tu 0654060372
04.09.2014 13:14 EDT, break.pumbu0
Mboo jaman tamu sasa wakat wa kukojolewa na umkute mwenye kujua kufira daaaaa shahawa zinakuwa za moto napagawa sana na mboo plz mimi ni bottm cjionesh npo kwa starehe uwe na geto na uwe Dar ctak vitoto umr 25 had 35 plz ctak vitoto 0659163998
04.09.2014 13:08 EDT, raha.mapenzi
Jaman kuna kitop kina miaka 19 kinatafuta shoga wakumfila kwahyo kaminiomba nimuunganishe geto ana 0788399037
04.09.2014 12:25 EDT, tale9
Nafirana nafira wembamba 2 kama upo mbez kimara mail moja piga 0764450896
04.09.2014 12:20 EDT, david169
Nafira nafirana kama upo mbez kimara mail moja call 0764450896
04.09.2014 12:19 EDT, david169
Kama wewe ni mwembamba unataka kufirwa au kufirana upo dar na unaweza kuja geto kigamboni nipe namba
04.09.2014 11:35 EDT, kalia ki2
morogoro dumila hakuna top dumila hakuna wafiraji kabisa njiapanda dumila hakuna wafiraji da mwisho nakalibia kuondoka dumila sjafirwa duu mm mshikaji sijionyeshi kabisa kama yupo mfiraji kwa dumila tu kama si wadumila basi ghalamika kuja dumila na getto tafuta mwenyewe ukikamilisha masharti piga 0784567136 nielekeze ulipo nije unifire hakikisha unasoma masharti na kuyaelew tusisumbuane ok guys wadumila tu nawanaoweza kuja dumila ghalama juu yao pamoja na getto mm sina getto kama upo tayari piga sitaki sms sitaki sms nomba 0784567136
04.09.2014 07:41 EDT, y.tony
Naitaji mkundu wa shoga niufire leo, nipo dodoma mboo imedinda sana, napatikana kwa 0787946374.
04.09.2014 05:11 EDT, kijeba
nawapenda sana wanawake mnaofirwa nawathamini mno...utam wenu ndo starehe yangu..love you girls..
Mimi ni shoga npo BUGURUN ROZANA, Nataka basha wa kunifira bure, akinifira vizur nitampa hela nitafute kwa namba 0717083801, piga au tuma sms napenda sana kunyonya mboo jaman
04.09.2014 04:13 EDT, utata0
Nauza kuma na mkundu bei nafuu call 0716185621
04.09.2014 03:11 EDT, tale9
Mambo wadau" nahtaji kuma yenye nyege na uboo tu. hata kma n mke wa mtu usiogope uwe maeneo ya mlandiz,kibaha,b/moyo
04.09.2014 01:56 EDT, kigambo02
hai naitwa jonh niko dar mm ni bottm mstalabu msomi najitambua niko serious naitaji top pande za dar bt uwe na pesa nitakupa mkundu naitaji umri 25 kuendelea call 0659198515
04.09.2014 01:52 EDT, ooooooh0
mambo zenu. now nipo tanga mjini naitaji btm umri 15 19 nimfire kama upo tanga nicheki 0774 789216 naitaji shoga bikra toka tanga mjini
04.09.2014 01:00 EDT, mfiraji hodari wa tabata nzima
Jaman mkundu unawasha natafuta mboo ya kunikuna kama unapenda mkundu wa shoga msiri nipigie hapa au ku2ma sms 0717612761 ntakunyonya mboo yako mpaka mapumbu vzur n kwa starehe maana napenda kufirwa sana!
04.09.2014 00:49 EDT, nakupenda39
MWENYE NYEGE NAMKUNDU ANIPIGIE MKUNDU UPO VIZURITU ILA UWE NA MBOO NENE YENYE MISULI YA KUTOSHA NITAKUNYONYA NITAKALIA NA KULA SHAHAWA ZAKO PESAYAKOTU NICHEKI SHOGA MKALIA MBOOAPA 0712539051
04.09.2014 00:23 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NAITAJI KUKALIA MBOO MCHANA HUU ILA UWENAPESA UWENA GETO MKUNDUUPO BILASHAKA MKUNDU TAITY MATAKO LAINII VIUNO USISEME NANYONYA MBOO NA KUIZAMISHA MKUNDUNI KWANGU WAI MAPEMA NIPO FREE MUDA WOTE ILA UWENA MBOO YA KUTOSHA SHOGA MKALIA MBOOAPA 0712539051
04.09.2014 00:19 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Boy mstaarabu anayependa kunyonywa mboo antafte kwa ku2ma sms tu 0684721745 Kabla ya kuja inbox kwangu na kuanza kuniletea mahubir yako ulyojfunzia at the road jiangalie mwnyw! Kuna vj2 ka mafala vle we mwnyw unatumia nckname la kutlsha wa2 nyege mostly ya favourte zako n ngono 2pu especial anal sex hauna favourte ya kidin hata 1 then ndo unajfanya kuja inbox kwa wa2 kuhubir injil yako, hapa utaambulia ma2s ya ukwel mpaka ujute kujiunga na huu mtandao! Usfkr me zoba mpaka napost namba humu ujue najijua mwnyw nlivyo ndo maana cnaga tyme na wahun na wasiojielewa hapa!
03.09.2014 23:02 EDT, Njoo tufirane
nauza kuma na mkundu bei maelewano mm nadhrath wasumbufu siwahitaji 0652388508
03.09.2014 19:17 EDT, nadhrath
WA KUNIFIRA NAN?0654555691
03.09.2014 18:24 EDT, acha.utani.nitam0
NATAKA WAKUMZAMISHA UBOO USIKU HUU
03.09.2014 16:40 EDT, natomba
mwanamke au mwanaume anaetaka kutombwa na kufirwa vzur antafute,ila uwe tayar kunilipa ntakufuata popote ulipo na muda wowote,ctak wababaishaj kama hauna hela ucjsumbue,mm nna uhakika na kaz yangu sawa,nipigie 0686103124
03.09.2014 16:24 EDT, abasi5
yoyote ila unitafute 0772301567
03.09.2014 16:17 EDT, special.jr1
anaetaka kutombwa na kufirwa mboo ndefu kesho,ila uwe tayar kunilpa ntakutomba vzur na kukufra vizur
03.09.2014 16:17 EDT, abasi5
GREEN CITY KARIBU 0654555691
03.09.2014 15:48 EDT, acha.utani.nitam0
NINAFILANA SICHOKI ATAUKITAKA BAO 5 NIPOTAYAR NINA MKUNDU TAITY MATAKO LAIINII VIUNO KEMKEM NJOO UONE MAUJUZ NITAKUNYONYA UBOO KISHA NAUKALIA WOTE UNAZAMA MKUNDUN NINANYEGE MBAYA SHOGA MKALIA MBOOAP 0712 539051
03.09.2014 14:58 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
hamjambo wadau mimi nimekua nikitaka mtu wa kunifira lakini majabu nikua hakuna yeyote ambaye nilipata mpaka sasa nimeamua kuka kando nitulie hamu imeisha wale ambao mlibahatika kupata kongole natulo kosa kama mimi tujilinde labda nimpango wake maulana tusiasi kwaheri.
03.09.2014 14:02 EDT, mechanic.17
Kwa jina naitwa fety au adija mkundu unaniwasha hila unipe hata pesa ya maji sifilani sababu kuna watu mboo zao zinafika nch 8 ukitaka kumA sawa call 0716185621
03.09.2014 13:07 EDT, tale9
Jaman me n mvulana na cyo msichana nyie mnaoulzia jinsia mjue hlo! KAMA UNAJIJUA KUWA WW N KIGEU GEU HUJIELEW KAMA N TOP AU BOTTOM AU VERSATILE UCJARB KUCHUKUA NAMBA YANGU KBS! Next wk ndo ya mwsho kwa me kuwa dsm then narud zangu mbeya chuon! HII N LAST CHANCE KWA WATU WA DSM kama ww n boy mstaarabu unajheshm na una kaul nzur ntafte KWA KU2MA SMS TU 0684721745 nkuonyeshe mau2ndu ya kunyonya mboo mpaka upagawe! Wazee, wahun na wanene siwahtaj kbs hapa! UKIANZA NA KUN2MIA TEXT NA MANENO YAKO YA KUWAZA WAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS HAPA! MISWAL YA KIPUUZ SIHTAJ KBS!
03.09.2014 11:54 EDT, Njoo tufirane
THANX KWA WATU WOTE WA DSM TULIOMEET NA KUFANYA YETU! Hatimaye any time frm next week naweza kusepa kurud MBEYA chuon! ME N BOY Hii ndo last chance kwa m2 BOY wa dsm aliye mstaarabu na kujielewa NA KUJIHESHM 2 antafte KWA KU2MA SMS TU kuptia 0684721745 nmuonyeshe mau2ndu ya kunyonya mboo mpaka apagawe kbs! TUMA SMS 2 NA CYO KUPGA CTAPOKEA CM YAKO KBS! WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA! UKIANZA NA MANENO YA KUWAZA WAZA NGONO AU YA KIHUNI NAKUPOTEZEA KBS! Sihtaj maswal ya kipuuz nakupotezea kbs! CYO MLIA NJAA ME SO NYIE MNAODAI MTANPA PESA MSIJSUMBUE KBS HAPA!
03.09.2014 09:56 EDT, Njoo tufirane
msichaba au jimama yoyote aje inbox apate raha
03.09.2014 09:21 EDT, andreschurrle
anaetaka kufirwa na mboo ndefu na iliyopnda kwa chn kdogo,uwe tayar kunlpa ntakufuata popote ulpo na kwa muda wowote unaoutaka 0686103124
03.09.2014 09:19 EDT, abasi5
anaetaka kufirwa na mboo ndefu na iliyopnda kwa chn kdogo,uwe tayar kunlpa ntakufuata popote ulpo na kwa muda wowote unaoutaka 0686103124
03.09.2014 09:19 EDT, abasi5
anaetaka kufirwa na mboo ndefu na iliyopnda kwa chn kdogo,uwe tayar kunlpa ntakufuata popote ulpo na kwa muda wowote unaoutaka
03.09.2014 09:19 EDT, abasi5
majimama,wasichana na wanaopenda kutombwa na kufirwa taratibu na kibabe wantafute nna mboo ndefu lakn uwe tayar kulpia gharama za naul na gest,nna miaka 28 pga 0686153124
03.09.2014 09:14 EDT, abasi5
MBEYA WAP? 0654555691
03.09.2014 09:02 EDT, acha.utani.nitam0
anayejijua ana mboo nch 7 call 0716185621
03.09.2014 07:06 EDT, tale9
Jaman nahtaj mwanaume anayeweza kuninyonya kisimi na kunikojolea goli 5. 0716185621
03.09.2014 07:03 EDT, tale9
angel martin tutafutane inbox mi mwanaume najielewa pi nipo dar
03.09.2014 06:32 EDT, josemas.hotmail.com0
Jaman nataka mwanamke anaejua kutombana na kuchezea mboo npo dar ni kwa wanawake 2ma mesej 0764002913
03.09.2014 06:24 EDT, abubakar08
NJOO UNIKOJOLEE MKUNDUNI MKUNNDU TAITY ILAUWENA UBOO MNENE WENYENYE MISULI NANYONYA MBOO NAKALIA MBOO KARIBU SHOGAAPA MKALIA MBOO 0763239666
03.09.2014 06:16 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NINAMKUNDU MZURII MATAKO LAINIII MKUNDUUNAWASHA NAITAJI MBOO NENE NDEFU NINAKATIKAVIUNO MKUNDUNDU TAITY PESA YAKOTU ILA MBOO IWE NENE SHOGAPA MKALIA MBOO 0712 539051
03.09.2014 06:10 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Dem anae taka penzi la kwl aje inbox
03.09.2014 05:50 EDT, cicinho14
Mambo wadau" nahtaji kuma au mkundu shida nikojoe tu mana uboo unaniuma. uwe pande za mlandiz,kibaha,na maeneo ya jirani
03.09.2014 04:46 EDT, kigambo02
MIAKA 18 HADI 24 NJOO NIKUFIRE
03.09.2014 03:18 EDT, lossy2
NATAKA MKUNDU LEO KAMA UPO K/KOO BUGURUNI NA UNAGHETTO NA UMNENE KIASI NISHITUE NIJE NIKUFIRE KWA STAREHE SIO BIASHARA
03.09.2014 03:15 EDT, lossy2
Hi boyz mimi n Gay npo mw/nyamala nahitaji boy mwenzangu anayependa kufira mkundu, nna nyege sana ila uwe serious uwe na umri kuanzia miaka 27 uwe maeneo ya K/ndoni au Mw/nyamala, uwe na pesa kama unahitaji kuwa nami leo hii call me 0654160601 au 0769196052 Napenda sana kunyonya mboo so uwe msafi wa mwil
03.09.2014 02:46 EDT, wailet
Hi Boyz Mimi ni GAY (shoga) from Tanga, nahitaji boy wa kunifira leo hii kama upo Tanga Mjin na unapenda kufira mkundu plz nicheki kwa namba 0657163485, Nafirwa kwa starehe npo Tanga maeneo ya Raskazone, Cjawah kufirwa nataka kuonja utamu wa mboo kwa mara ya kwanza, so boy wa Tanga Nitafuten ila muwe serious plz.
03.09.2014 02:23 EDT, rayson10
humu ndan hamna mwanaume anae jielewa
03.09.2014 02:23 EDT, angel.martin
humu ndan hamna mwanaume anae jielewa
03.09.2014 02:23 EDT, angel.martin
humu ndan hamna mwanaume anae jielewa
03.09.2014 02:21 EDT, angel.martin
TOP WA MBEYA VP WATU TUNANYEGE?
03.09.2014 01:26 EDT, acha.utani.nitam0
nataka mtu ambaye anawaweza nifira natamani kufirwa lakini sijawai pata mwenye anaweza fanya hivyo nabaki kutamani bila kuonja sehemu za kitale kenya ndipo nilipo.
03.09.2014 00:43 EDT, mechanic.17
NATAKA KUFILWA 0716185621
03.09.2014 00:13 EDT, tale9
NATAKA SHOGA ASIWE MWEMBAMBA AWE MNENE WASTANI AWE MAENEO YA TEMEKE NA ASIWE KIBIASHARA NICHECK KWA NAMBA 0654003160
02.09.2014 23:49 EDT, lossy2
anaetakaa uboo wa matako anicheki kwenye 0768206982 au 0652008961
02.09.2014 17:00 EDT, datdat0
MBEYA HAKUNA WA KUFIRANA NAE
02.09.2014 15:41 EDT, acha.utani.nitam0
MBOO JAMN MKUNDU UNAWASHA MBOO IWE NENE NDEFU MKUNDU UNAEWASHA SHOGA MKALIA MBOO 0763 239666
02.09.2014 14:27 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NAITAJI MBOONENE NDEFU YENYE MISULI MKUNDU UNAWASHA JAMN MBOO PS NIPO MBAGARA SHOGA MKALIA MBOO 0712 539051
02.09.2014 14:23 EDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
Nataka kufilwa na mboo iwe nyeusi nanyonya mboo navaa shanga nakula shahawa call 0716185621
02.09.2014 14:22 EDT, tale9
NINAHAM MBEYA HAKUNA WA KUNIFIRA
02.09.2014 13:00 EDT, acha.utani.nitam0
MBEYA NAN ANIFIRE JAMAN NINA NYEGE
02.09.2014 12:53 EDT, acha.utani.nitam0
natafuta dem my no. 0682402782
02.09.2014 10:48 EDT, james5912
Nipo singida mjini. namba yangu ni 0716048507 natafuta mwanamke au mshchana wa umr wowote ili niwenae kimapenz. awe sgd.
02.09.2014 10:34 EDT, mr.love32
natafuta sex chat kwa wanawake 2 ingia inbox ntakupa namba
02.09.2014 10:24 EDT, hance.martin1
nataka gay around mtwara au gal anayetoa mkundu
02.09.2014 10:22 EDT, nataka.mkundu1
Dar kweli jiji la maraha nyie kuma wa Arusha wambie hao kuma wenu wanaotuma picha za kuma kuwa washafu tena hawana hata mvuto watafute ndizi au wawambie baba zao wawatombe na kuwafira,ukitaka mkundu safi Dar,kuma safi Dar Arusha kitu ganiiiiiiiii?
02.09.2014 09:40 EDT, raha.mapenzi
Kuma nyie kwangu ukija na stail za kiduli nakutulia mbali kama taka et oooh unafanya bei gan kama wapo wenye ziki watafuten kumamazenu nyie kwangu hamuambulii kitu kama ww una pesa nenda CRDB kakopeshe watu kuma zenu nyokoooooo
02.09.2014 09:35 EDT, raha.mapenzi
Mboo ichezewe sio mwanzo tu umeingiza naweza kuinyonya mboo napitisha masikion had useme mwenyewe tayar naanza kuikalia taratibu kwan mkundu wangu bado tait napenda ukikojoa umwagie ndan kwan mboo tamu jaman,uwe Dar na uwe na geto ctak wazush 0659163998
02.09.2014 09:29 EDT, raha.mapenzi
Raaaaaaaaa..!!! Mataper wengi humu wa ukweli wachache alf nimegungua kitu Top wengi wa humu wakujigamba tu mara npo Airpot nafanya kaz,dereva wa mbunge kumamazenu nyie mtaishia kudanganywa sana mimi ctak mtu mwanzo tu maswali ya kikuma sitak usenge nyie
02.09.2014 09:22 EDT, raha.mapenzi
Hao ni matapeli tu ukituma nauli imekula kwako poleni wadau mliolizwa hizo ni tekiniki za kukutapeli tu anapiga picha kuma yake na mkundu jamani tuamke msiendelee kutapeliwa bure nitawaanika mtandaoni ili watu wawajue utoke arusha uje kuuza kuma na mkundu dar tena utumiwe nauli kumu mamako kwani umeambiwa dar hakuna kuma na mkundu? mbona ipo tunanunua sana tu mikuma yenu nyie.
02.09.2014 08:59 EDT, josemas.hotmail.com0
Jamani huku hakufai wamejaa wazushi tu unakuta mtu kaandika namba anakuambia usitume sms ukipiga unaambiwa mi mke wa mtu na sijaandika havyo, kama wewe unataka kutombwa na kufirwa kwa nini usiandike namba zako za ukweli? kama sio ubabaishaji na utapeli ni nini? halafu wadau anabidi tubadilike usione mtu kapiga picha anaonyesha kuma na pia mkumdu ukajua anauza kumbe ni tapelia tu kuna wengine wanasema wanakaa mbali nitumie nauli nitakufuata uko ulipo, tutumie akili ndogo tu mfano mtu anakaa arusha na wewe uko dar halafu anakuambia umtumie nauli kutoka arusha mpaka dar kwenda na kurudi bei gani?...
02.09.2014 08:51 EDT, josemas.hotmail.com0
NATAKA MTU WA KUNINYONYA MKUNDU AWE MBEYA SIJAWAH KUNYONYWA AU TUMA SMS 0715194983 UCPIGE
02.09.2014 08:46 EDT, acha.utani.nitam0
Napenda kutomba na kufira na ninafira vzur sana nipo free mda wote,cpo kbiashara,niche kwa sms 0778287203, http://crazylvmaker.peperonity.com/
02.09.2014 08:22 EDT, amak3
natafuta basha awe maeneo ya ilala,buguruni, magomen,k koo,mabibo, au k,ndoni Uwe na geto Umr 17 - 20 nina bikra ya mkundu nina miaka 20 in box fasta nikupe namba uwe mwembamba mrefu ctaki wanene wafupi wala wenye vitambi
02.09.2014 07:28 EDT, Mr last
natafuta basha awe maeneo ya ilala,buguruni, magomen,k koo,mabibo, au k,ndoni Uwe na geto Umr 17 - 20 nina bikra ya mkundu nina miaka 20 in box fasta nikupe namba uwe mwembamba mrefu ctaki wanene wafupi wala wenye vitambi
02.09.2014 07:27 EDT, Mr last
natafuta basha awe maeneo ya ilala,buguruni, magomen,k koo,mabibo, au k,ndoni Uwe na geto Umr 17 - 20 nina bikra ya mkundu nina miaka 20 in box fasta nikupe namba uwe mwembamba mrefu ctaki wanene wafupi wala wenye vitambi
02.09.2014 07:26 EDT, Mr last
Bado cjaondoka dsm so mnaoulzia mjue hilo, ila 4 nw npo bize na maandalz that y cjb sms zenu kwa wakat! Kama unajijua kuwa ww n boy mstaarabu unajiheshm na una kaul nzur unapochat na m2 ntafte KWA KU2MA SMS TU NA CYO KUNPGIA CTAKUPOKEA KBS, kuptia 0684721745 nkuonyeshe mautundu ya kunyonya mboo mpaka upagawe mwenyewe CJAWAH KUFIRWA NA CTEGEMEI KUFRWA KBS HAPA N ROMANCE! KWA BOY WASTAARABU 2 KAMA WW N MHUN NA UNAWAZA WAZA NGONO KABLA YA KUJTAMBLSHA HAUTANIWEZA KBS SO KATAFUTE WAHUN WENZIO MUENDANE! WAZEE, WANENE NA WAHUN CWAHTAJ KBS! MISWAL YA KIPUUZ SIHTAJ KBS CNA SHDA YYT HAPA!
02.09.2014 06:43 EDT, Njoo tufirane
Npo dar nahtaji gal or bottom mweupe awe anaishi kwake umri cjali 0714308878...
02.09.2014 06:41 EDT, dolelakati
Npo dar nahtaji gal or bottom mweupe awe anaishi kwake umri cjali 0714308878..
02.09.2014 06:40 EDT, dolelakati
Npo dar nahtaji gal or bottom mweupe awe anaishi kwake umri cjali 0714308878
02.09.2014 06:40 EDT, dolelakati
Nan anataka kutoa bikra ya mkundu naitwa adija au fatuma mkundu unaniwasha 0716185621
02.09.2014 06:38 EDT, tale9
Moses 20, Nipo Dar Magomeni naitaji mwanamke wa kuwa nae kwenye relationship... Awe zaid 30yrs awe ana jielewa msafi na anaejìheshimu.. 0654838131
02.09.2014 06:19 EDT, Mrsk
Naitwa mamuu mm ni mpya nauza mkundu bei poah ni check na hii +255757310059 nipigie au msg au whatsapp nicheki nikupe raha
02.09.2014 06:13 EDT, bbm.raha0
Naitwa adija napenda kufilwa mkundu 5000 tu npo dar usitume sms 0716185621 karbuni
02.09.2014 06:12 EDT, tale9
Josemas humu ndani matapeli ni wengi mno, kuna wauza kuma na mikundu hewa humu, huyo mkundu ajiitaye Salma ni tapeli, omba omba flani hivi, kimbiza zake mkundu huyo!
02.09.2014 05:21 EDT, markson13
niko kionda kilimanjaro veta nataka mtu wa kufira uwe na miaka 19-22 mwisho nna miaka 21 nataka kufira kwaiyo kama uko morogoro itakuwa poa 0657290449
02.09.2014 05:19 EDT, peter.morandi.kimat0
niko morogoro kionda kilimanjaro nataka mtu wa kufira awe na geto sijawai kufira uwe na miaka 19-22 mwisho. niko karibu na veta nina miaka 21 nataka kuonja ladha ya mkundu namba zangu ni 0657290449 2ma sms au piga.
02.09.2014 05:09 EDT, peter.morandi.kimat0
Mimi sijionesh jaman then cpend kudanganywa na pesa sipo kibiashara kama vp ww una hela nenda kaingie ubia na TRA
02.09.2014 04:12 EDT, raha.mapenzi
Mboo ina raha yake ukimpata anaejua kukusugua vzur na kukubembeleza wakat anakukojolea raha jaman mtoto wa Tanga mm najua npo kiume zaid cpo kibiashara uwe Dar na uwe na geto ctak watumia pesa na vitoto vidogo umr wangu 18 Plz 0659163998.
02.09.2014 04:07 EDT, raha.mapenzi
Napenda sana stail ya kukalia mboo hasa kuwe na sofa au koch mboo tamu sasa wakat anaejua kufira wakat wa kukojoa akubane vzur raaaah mboo jaman tamu kama uwez kukojolea mdomon kwangu huna nafas napenda sana kumeza shahawa plz uwe Dar na geto 0659163998
02.09.2014 04:03 EDT, raha.mapenzi
Jaman mimi sipo kibiashara wewe na pesa zako pita pembeni mara ooh nitakununulia cm mara ooh ntakulipa kwa bao moja elf 20 mimi cna ziki na sifanyi biashara mafara nyie kawafiren mama zenu
02.09.2014 03:58 EDT, raha.mapenzi
Wewe salma mpenda wanaume unayeliita salma wa kusoma mzinguaji tu na wala sio kama unapenda kutombwa na kufirwa, mtu akiwasiliana na wewe unatasema una njaa kwani ulikua umakula wapi mwanzo? badili comment na kusema wewe una njaa watu wnaopenda wakusaidie we ni tapeli tu, jamani wadau jihadharini na huyu salma wa kusoma ni tapeli tu huyo achanani nae!
02.09.2014 01:53 EDT, josemas.hotmail.com0
wewe raha mapenzi mbona hueleweki humu? mara unataka mwanamke umnyonye kuma na mkundu kisha umtombe, ooh mara unasema unataka kufirwa na kukololewa mdomoni so tunashindwa kukuelewa!
02.09.2014 01:45 EDT, josemas.hotmail.com0
Hello matop nahtaj mboo kubwa yenye misuli mimi nibotom nna uwezo kidogo wapesa kama ukinifila vizur ntakulipa ela mzur call 0685840053
02.09.2014 01:42 EDT, tale9
4really Napendezwa Na Matako Makubwa Then Lain Like Sufu
01.09.2014 22:28 EDT, Hb Ngussah777
Abar zenu
01.09.2014 20:24 EDT, mboo277
A
01.09.2014 20:23 EDT, mboo277
MIE SALIMA NAWAPENDA SANA WANAUME 0682103680. BYEE
01.09.2014 16:25 EDT, THE PINK MODEL
nahtaj demu wa kumtomba na kumfira kama atapenda, na pia sex chart nitampa pesa akihtaj 0764210516
01.09.2014 11:36 EDT, amon35
nataka demu wa kumtomba namba 0654942867 sms tu
01.09.2014 11:19 EDT, jacob1245
JAMANI NATAKA KUFIRWA KWA MARA YA KWANZA MKUNDU BADO BKIRA KABSA HAUJAGUSWA TANGU NIZALIWE. NAMBA YANGU NI +255685840053
01.09.2014 10:44 EDT, fastar0
JION NAN YUPO WATU TUNA YEGE? 0715194983 http://mbeya.k.f.r.n0.peperonity.com/
01.09.2014 09:59 EDT, mbeya.k.f.r.n0
napenda matako makubwa. http://fucker994.peperonity.com/
01.09.2014 05:12 EDT, fucker994
Mboo Tamu jaman acha nicfu ukimpata anaejua kufira kwa ustadi tena kwa taratibu sio kama mbwa nahhs utasahau kila kitu mboo tamu jaman napenda kunyonya kabla ya kuikalia mboo plz uwe Dar na uwe na chumba umr kuanzia 25 had 35 mm umr wangu 18 0659163998
01.09.2014 05:02 EDT, raha.mapenzi
Napenda sana mboo hasa nimpate anaejua kufira na kusugua vizur bao la kwanza mdomon kwan napenda sana kukalia mboo huku nalia kwa mahaba na ww ukinipa romance wakat wa kunikojolea napenda uniite jina jaman mboo tamu plz uwe Dar na uwe na geto 0659163998
01.09.2014 04:52 EDT, raha.mapenzi
Njoo tufirane, kabla hujaondoka dsm ntafte kwa namba yangu nna maongez na ww au njoo hm kuna zawad yako pia nzuri sana! Ila nakushaur dogo badil hlo nickname unalo2mia linakufanya uonekane mhun kupndukia, watu wanakufkria mhun sana kumbe m2 umetulia ongea yako saut ka kasuku vile ndo maana hupend wakupgie cm coz unajua utawadatsha kwa saut yako tamu!
01.09.2014 02:56 EDT, queen.girl1
Nataka dem au shoga nimfile awe na gheto uboo wang nch 7 npo dar 0788399037
01.09.2014 02:31 EDT, tale9
MBEYA TUMA SMS 0715194983 http://mbeya.k.f.r.n0.peperonity.com/
01.09.2014 02:08 EDT, mbeya.k.f.r.n0
naitaji waschana wawil tuje 2fny makubw ila zenj 2 kam upo tyr nambie 0714867659
01.09.2014 01:52 EDT, waitally
natafuta basha awe maeneo ya ilala, magomen,k koo,mabibo, au k,ndoni Uwe na geto Umr 17 - 20 nina bikra ya mkundu nina miaka 20 in box fasta nikupe namba uwe mwembamba ctaki wanene wala wenye vitambi
01.09.2014 00:54 EDT, Mr last
natafuta nani nimkaze mbele au nyuma hadi ajambe
31.08.2014 23:34 EDT, natomba
0656071167 BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK TUFANYE YETU
31.08.2014 23:05 EDT, msilimu
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK TUFANYE YETU
31.08.2014 23:01 EDT, msilimu
matako yoyote nafira ukijisikia kufirwa njoo inbox uache namba
31.08.2014 22:46 EDT, farid838
yoyote nafira ukijisikia kufirwa njoo inbox uache namba
31.08.2014 22:46 EDT, farid838
Bottom yeyote anayetaka kujalib kufilwa aje nimfundishe kwa mboo ya wastani au unaitaji kuendelea nitafute jion hii nije uwe na gheto mi nipo temeke usizid miaka 22 na usiwe mnene 0653721576 fata vigezo http://sexuality.teacher.peperonity.com/
31.08.2014 22:21 EDT, seba.jr0
Kwa mashoga wote mliomo humu ukiona kila ukitoa comment kuna kijitu kinakuja inbox kwako na kuanza ku2kana ucpate tabu kujua why kanafanya hvyo, hao ndo wale watu uliowapga vibut kwenye cm na toka wajiunge na huu mtandao hawajawah kupata m2 kbs so hasira zao wanazmalzia kwako, kama vp na ww unaweza ku2kana get in touch watukane mpaka wakome kufuatilia watu wasiowajua vizuri! Humu ndan kuna MIFALA NA MIHUNI ISIYOJIELEWA KBS KUWEN MAKINI NAO!
31.08.2014 21:24 EDT, jubilee2
Jaman kwa wanawake wanaojua kutombana 0764002913 hata ukitaka pexa utapata
31.08.2014 19:18 EDT, abubakar08
natafuta mtu wa kunifira na kunitomba guyz npo tegeta mm n shombe shombe namba yng ni 0652388508
31.08.2014 18:51 EDT, nadhrath
nataka kifiro mi cjawai kutiwa dudu ndo nataka kujifunza jaman
31.08.2014 16:07 EDT, mkundu7
NINA HAM HAPA MBEYA NAN? YUPO? 0715194983
31.08.2014 12:29 EDT, mbeya.k.f.r.n0
NINA HAM HAPA MBEYA NAN? YUPO?
31.08.2014 12:28 EDT, mbeya.k.f.r.n0
JAMAN NSHASEMA CPOKEI CM KBS HAPA NYIE MNAOHANGAIKA KUNPGIA CM MNAJSUMBUA BURE HAPA! Am a boy SIHTAJ KUFIRWA BALI nahtaj boy mstaarab na anayejiheshm na kujielewa mwenye kaul nzur anapochat antafte 0684721745 nmuonyeshe mau2ndu ya kunyonya mboo mpaka apagawe mwnyw! TUMA SMS 2 UKIANZA NA KUJTAMBLSHA MWNYW, UKIANZA NA MANENO YA KUWAZA NGONO AU YA KIHUN NAKUPOTEZEA KBS HAPA! Kama haujielew ucjarb kuchukua namba yangu sihtaj miswal ya kipuuz hapa!
31.08.2014 12:18 EDT, Njoo tufirane
Humu ndan hamna mademu wanaopenda kufirwa na kunyonywa kuma na mkundu ebu njoo ufaid utamu wa mboo kwangu achana na wasumbufu umr wako uwe wowote ntakupokea tu Number zangu 0755372643
31.08.2014 09:43 EDT, raha.mapenzi
Mimi Ni Bottm ambaye sijionesh alf mkundu upo tait xana coz cna muda sana katika type hii xo kama wewe upo Dar na upo na geto nitafute umr wako kuanzia 27 mwisho 35 vitoto vikugusa namba mtambulia matuc tu 0659163998
31.08.2014 09:39 EDT, raha.mapenzi
Kuna wasenge fulan wanasumbua sana nendeni mkawafire mama zenu au mwambie baba nipe mkundu wako niingize mboo kuma zenu nyie sitak vitoto vya shule nishawambia nyie mmewaibia mama zenu hela za mboga mnasumbua watu na visms vya kikuma.
31.08.2014 09:32 EDT, raha.mapenzi
Jamani nataka mtu dem au shoga wa kufira awe zenji nimbe mambo ya kizenji jamani mboo imenjanjuka
31.08.2014 08:32 EDT, totonatakakundu
Nataku mkundu wa kutoba kwa aliyopo zenj umri wg 17 nataka shoga umri kumi mpk 18 nimtobe ni mnjoje mkundu nk col namba 0777751524
31.08.2014 08:26 EDT, totonatakakundu
BOY aliye pande za K/NDONI au Mw/nyamala anayependa kufira mkundu wa kiume anicheki leo hii 0769196052 au 0654160601, Mimi n boy but napenda sana mboo nipo Mw/nyamala, uwe msafi ili nikunyonye mboo yako kwa ufundi, uwe na umri kuanzia miaka 27, Mimi nafirwa ila cjioneshi coz cna cku nyingi tangu nianze hii game so mkundu bado upo hot na tight, uwe na hela nije nikupe bluetooth ya ukwel.
31.08.2014 08:05 EDT, wailet
Npo arusha natafuta mwanamke wa kuwa nae kmapenz
31.08.2014 08:02 EDT, baburuwal
Mimi ni boy nataman sana kufirwa npo Mw/nyamala, So nataka boy mwenzangu aliye msafi wa mwil nimnyonye mboo, kama upo tayar leo hii nicheki kwa namba 0769196052 or 0654160601 Plz kuwa mstaarab mkwel, uwe msafi coz napenda sana kunyonya mboo mpaka mapumbu so lazima uwe msafi, uwe na umri kuanzia 27yrs uwe na hela
31.08.2014 07:54 EDT, wailet
Kama unajijua uko nje ya dsm usinisumbue kbs hapa, bado npo dsm ila soon ntarud chuon mbeya kama unajijua kuwa ww n boy mstaarabu na unajiheshm HUNA KAUL CHAFU UNAPOCHAT NA M2 ntafte kuptia 0684721745 nkuonyeshe mau2ndu ya kunyonya mboo mpaka upagawe! TUMA SMS 2 UKIANZA NA KUJTAMBLSHA WW MWNYW NA MAHAL ULPO UTAJIBIWA UKIANZA NA MANENO YA KIHUN AU KUWAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS! CPOKEI CM KBS, WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA! CJAWAH KUFIRWA NA WALA CTEGEMEI KUFIRWA NA M2 CNA SHDA YYT HAPA N ROMANCE 2! HUWEZ KU2MA SMS UCJSUMBUE KUPGA KBS CTAPOKEA CM! SIHTAJ MISWAL YA KIPUUZ HAPA!
31.08.2014 07:08 EDT, Njoo tufirane


This page:





Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top