peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
New to peperonity.com?
Your username allows you to login later. Please choose a name with 3-20 alphabetic characters or digits (no special characters). 
Please enter your own and correct e-mail address and be sure to spell it correctly. The e-mail adress will not be shown to any other user. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
Stay logged in
Enter your username and password to log in. Forgot login details?

Username 
CAUTION: Do not disclose your password to anybody! Only enter it at the official login of peperonity.com. We will never ask for your password in a message! 
Login
Stay logged in

Share photos, videos & audio files
Create your own WAP site for free
Get a blog
Invite your friends and meet people from all over the world
All this from your mobile phone!
For free!
Get started!

You can easily invite all your friends to peperonity.com. When you log in or register with us, you can tell your friends about exciting content on peperonity.com! The messaging costs are on us.
Meet our team member Sandy and learn how to create your own mobile site!

siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, - mambo.ya.mkundu.jamani - Part 2



Kishoga kizur smart na kwa siri chni ya 22yrs njoo 2peane mautam nangege sana Dar alyesiriaz2 leo@0654862125
29.03.2014 22:58 PDT, young.boyz0
Kama ww nishoga unahtaji kufilwa piga 0788399037
29.03.2014 21:29 PDT, bati.kali0
Jaman sijapata basha alie serious kama una dhani upo serious unataka mkundu namba hiyo 0778019475
29.03.2014 21:13 PDT, nataka3
Naham Sana ya Kufra Napenda kunxonya mkundu..kwa anayependa kwa starehe umri chni ya 22..geto lpo .. 0654862125...Nkupe kiboo ktam
29.03.2014 14:33 PDT, young.boyz0
+255654838131 Kwel m2 mzma dawa, natafuta mwanamke m2 mzma wa kuniriwaza am tired of young girls (cheaters).
29.03.2014 12:57 PDT, kaplizer
GEITA,naitaji mwanamke umri wowote ila awe geita popote pale.. ani inbox 2peane namba
29.03.2014 12:22 PDT, juct
mwanamke yoyote anaehitaji kutombwa au kufirwa nitafute apa 0782659117, ntakutomba vizuri kabisa geto lipo kwhyo ww nikuleta kuma2 ipate mboo, wanawake2!
29.03.2014 10:15 PDT, mtombaji.mfira.majimama
natafuta jimama anayehitaji liwazo la kweli nitampa mapenzi ya dhati sihitaji maslahi ya kipesa kutoka kwake. sababu nina kazi yangu inayoniingizia kipato chakunitosha. ninachohitaji kutoka kwake ni mapenzi ya kweli ambayo ni vigumu kuyapata kwa masista duu ambao hawana mapenzi yakweli zaidi yakuniumiza tu.
29.03.2014 09:03 PDT, boro.nene0
hivi morogoro mjini hakuna mabasha na mashosti kweli?? kama wewe ni basha au shosti njoo inbox tubadilishane mawazo http://girls.not.allowed.peperonity.com/
29.03.2014 07:03 PDT, sweet
mwanza bottomz mko wapi jamani? bolo zuri linatafuta wa kumkuna. weka namba yako kwenye inbox yangu ili 2wasiliane fresh,tupange namna ya kufanya yetu. geto la uhakika lipo. ntakufanya kwa siri na kwa ufundi sana, mpaka utaomba nikuoe kabisa. nakusubiri kwa hamu,mboo isha dinda du.
29.03.2014 04:30 PDT, smartTop
bolo lakutosha lipo linataffuta pakuingia tu.
29.03.2014 03:40 PDT, boro.nene0
bolo lakutosha lipo linataffuta pakuingia tu.
29.03.2014 03:40 PDT, boro.nene0
kwa mwanamke anaehitaji kutombwa au kufirwa vizuri kabisa, atombwe asikie mboo nitafute apa 0782659117, Geto lipo na cd za kukupa amasa pia zipo, nitafute kwa utamu zaidi.
28.03.2014 22:35 PDT, mtombaji.mfira.majimama
kwa mwanamke anaehitaji kutombwa au kufirwa vizuri kabisa, atombwe asikie mboo nitafute apa 0782659117, Geto lipo na cd za kukupa amasa pia zipo, nitafute kwa utamu zaidi.
28.03.2014 22:34 PDT, mtombaji.mfira.majimama
Top mwenye kujielewa,pesa anitext 0717600630 tufanye yetu,niko vizuri ila wasumbufu siwataki plz.
28.03.2014 22:00 PDT, David
KUNA WA2 WAMEJALIWA MBOLO BALAA HADI KICHEFUCHEFU
28.03.2014 20:40 PDT, mkundu3
Nilikuwa katika birthday ya bongo movie, nimerudi now! bottom inbox nikunyonye mkundu but uwe dar na gheto uwe nalo!
28.03.2014 17:59 PDT, regan54
Kama unafkr me mbulula nijisumbue juu ya m2 umenoa kbs hapa nyie mafala mnaonisumbua inbox eti mtanitumia nauli niwafuate huko mliko mkome kawatumien nauli baba zenu waliopo vijijin waje mjin kuuza sura hapa nahtaj only top, bottom or versatile wa mbeya tu
28.03.2014 17:49 PDT, Njoo tufirane
jamani mbagala hakuna mwanamke mwenye matako makubwa? napenda sana kufira matako makubwa call 0785854048
28.03.2014 17:40 PDT, lover1420
Uwe mwanamke au mwanaume unaependa kutombana and kufirwa kwa starehe karbu nipo dar njoo nkupe v2 adimu kama sh kumi..njoo inbox kmy kmya wachawi wasijue. http://dangeronbed.peperonity.com/
28.03.2014 16:25 PDT, Goodson
Madogomadogo
28.03.2014 15:03 PDT, superlux
Yap, nataka demu anaefilana vzur niwe nae. Ntamlpa vzur. Napenda mikundu. Inbox me on 0716482321
28.03.2014 13:51 PDT, samwell Mpenda Kufila
Manyara gay mko wapi nataka botom nimfire pesa ipo shida ni huo mkundu wako tuuuu.
28.03.2014 12:38 PDT, congoman
Naham yakufra tena ka utapenda tulala wote naomba kwa alye siriaz chni ya miaka 22 pga au sms 0654862125..
28.03.2014 08:52 PDT, fabio.boy0
Km ww ni mwanamke unahitaj kutombwa vizuri nitafute apa 0782659117, geto lipo na cd za kukupa amasa pia zipo, wanawake tu!
28.03.2014 07:53 PDT, mtombaji.mfira.majimama
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA CHINI YA MIAKA 23 ANICHEK 0783624667
28.03.2014 04:05 PDT, msilimu
"KABLA HUJAINGIA KATIKA MAHUSIANO HAKIKISHA UNA UTASHI WA KUCHANGANUA YOTE UTAKAYOKUTANA NAYO HUMO. SUBIRI AKILI IPEVUKE ILI USIFANYE MAKOSA NA KUPOTEZA MWELEKEO WAKO" For royal friendship call on 0712740975.
28.03.2014 02:43 PDT, ROMANTIC KIDOTI
Nahtaji Rafri Umri 18-22..kwa walio smart na msri nimpe kifro napenda Sana..Dar tu.. nchek sms 0654862125
28.03.2014 01:55 PDT, fabio.boy0
Natafu shoga au demu anaejua kufilana uwe unava shanga 0718215468?<--<
28.03.2014 00:44 PDT, juma734
arusha hamna tops?
28.03.2014 00:18 PDT, Wilfred bony
naitaji rafiki wa kike wa kuchat nae, umri wowote na mahali popote, unaweza ku inbox au ukatumia namba hii,0688633043, ila kama utaitaji uhusiano pia sawa ila kwa WANAWAKE 2,
27.03.2014 23:48 PDT, juct
Mwanamke yeyote anaependa group sex inbox! nataka wanawake wawili na bottom mmoja, and resbo! if ur interested inbox now
27.03.2014 21:53 PDT, regan54
I look a girl from dsm {tuwe na uhusiano ya siri} press/0789904270/for more info/ Be serious about it. http://playboy.of.ladies.peperonity.com/
27.03.2014 21:16 PDT, "Young Bouss"
Natafuta mwanamke,sifa:bikra,mstarabu,mpole,muelewa,c kcheche,c mlev,msom&mcha mungu, umri: 18-20,ninbox 0682543868> xmx
27.03.2014 14:22 PDT, %penzi.penzini%
nahital mwanamke mwenye muonkano wowte ilmrad awe na matako ya kutosha 0786866187
27.03.2014 14:07 PDT, mazdaga
MASHOGA MSINITAFUTE
27.03.2014 06:21 PDT, mwalimuwa.mkundu0
MIMI NI KIJANA NAHITAJI MWANAMKE MWENYE UMRI KUANZIA MIAKA 28.AWE TAYARI KUNIPA MKUNDU NITAMTUNZA NINA UWEZO KIPESA KAMA ATAONYESHA USTAARABU NITAISHI NAE.NIMEAJIRIWA SERIKALINI SINA MKE.NAPENDA KUFIRA LAKINI USIWE WAZI XANA. NITEXT HAPA 0685195346 J'MOSI NITAONDOKA KWENDA AMSTERDAM UHOLANZI.kis me love
27.03.2014 06:20 PDT, mwalimuwa.mkundu0
mwanamke mwenye sura mbaya na mkundu mkubwa nicheck on 0785854048, nikufire mpaka ufurahi
26.03.2014 12:54 PDT, lover1420
yaani hapa mboo imesimama,nahitaji kijana bottom aliyepo mwanza wa kumfira.geto lipo,
26.03.2014 10:30 PDT, smartTop
Kuna vichoko vinachukua namba then vinabipubipu kutwa nzima, Kuwen serious huu usenge hauna nafac kwangu.
26.03.2014 10:29 PDT, "Young Bouss"
wadau vp? jamani nahitaji kijana mwenye hamu ya kufirwa. nafira kwa ustadi mno mpaka upagawe, ni-inbox,weka
26.03.2014 10:07 PDT, smartTop
MKUNDU UNA WASHA MBOOZIKOWP JAMAN WW ULIYECHOKA KUPIGA PUCHU MKUNDU UO SS NICHEKI 0763 239666
26.03.2014 07:37 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NAITAJI MBOO NDEFU NENE YENYE MISULI IIKAKIE INIINGIE MKUNDUNI MM NISHOGA KARIBU GETO LIPO 0712 539051
26.03.2014 07:33 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
NJOONI NIWANYONYE MBOOO VIZURI MKUNDU UPO TAITY UKIPENDA GLUP SIX MM NIPO NICHEKI PESA YAKOTU MM SHOGA 0763 239666
26.03.2014 07:30 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
naitaji mwanamke wa kuchat naye hata sasa kwa smc, popote pale kwani mapez ila ni kubadilishama mawazo, 0688633043
26.03.2014 06:30 PDT, juct
geita, naitaji mwanamke umri wowote!
26.03.2014 04:15 PDT, juct
jamani nahitaji bottom mstaarabu wa hapa mwanza, umri 25 kushuka chini,ukiwa na geto poa, kama huna mi ninalo, we
26.03.2014 03:40 PDT, smartTop
JAMANI NIONEENI HURUMA SIPENDI KUPIGA PUCHU SICHAGUI KWA SASA ALIYE TAYARI ANI IBOX PESA IPO ILI AWE NA 18-23 MIAKA YAKE NASUBIRI JUMBE ZENU NIPO INBOX
26.03.2014 03:35 PDT, el.mariach0
BOYS WA CHIN 23 ANAEPENDA KUFIRANA ROMANCE ANICHEK 0783624667
26.03.2014 03:02 PDT, msilimu
Natafuta botom mtu mzima. Hata kama ana govi asione haya mimi nitamuheshimu. Nitupie contacts katika inbox
26.03.2014 02:54 PDT, pakatwa
Ntafurah nkilipata jimama nkalipa dozi ya hard fuck had apagawe kama uko plz njoo inbox
26.03.2014 02:44 PDT, Goodson
Nahitaji mdada wa kuspend nae na ntaenda nae Zenj ila uwe unajua mambo na msafi kwa yeyote aliyetayar anicheki ktk profile yangu.
25.03.2014 22:43 PDT, mfiraji230
NATAFUTA JIMAMA WA KUWA NAE,KUHAVE FUN PA1,I'LL KEEP UR SECRET,WE'LL BE TOGETHER,NAWAPENDEN BIG MAMAS
25.03.2014 21:41 PDT, XY
Mambo jack?mm niekuelewa je ni mstaarabu? km ndio bac nichk ktk 0785274487 mm np dar http://cicinho14.peperonity.com/
25.03.2014 15:24 PDT, cicinho14
Niaje?kwa mwanamke rika lolo anaetaka kutombwa na kufirwa nichk 0785274487 np dar uwe muelewa ctaki mashoga http://cicinho14.peperonity.com/
25.03.2014 14:39 PDT, cicinho14
NJOO UPATE MKUNDU MNATO MATAKO LAIINII NAVIUNOMBAY UWE MBOO NDEFU NENE NAPENDA SANA. KARIBU NANYONYA NAKULA SHAHWA MM SHOGA KARIBU 0712 539051
25.03.2014 14:10 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
MAMBO WAPENDWA MKUNDU TAITY UPO SHANGA ZIPO VIUNO KAMA KAWA NJOO UNYONWE MBOO KIUSTADI MPAKA UPAGAWE MM SHOGA NICHEKI NAKALIA MBOO NAKULA SHAHAWA NICHEKI 0763 239666
25.03.2014 14:07 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
mambo naitwa jack nasoma slads Bagamoyo naish na dada yangu ktk nyumb tulioachiwa na wazaz we2 ila dada yangu amenda south africakwa bwanake atakaa uko miez 6 na mimi siwez kuish pekangu naitaj mwanaume awe anatomb vzr na kufila mana nina matako makubwa nitakugaramia kila ki2 nitafute,0657231826 http://man545.peperonity.com/
25.03.2014 13:14 PDT, Four cell
kama wataka mboo yauhakika tumIa no.0656964632 http://nafira.kwa.starehe.tu0.peperonity.com/
25.03.2014 12:43 PDT, kwa.starehe.tu0
GEITA,CO LAZIMA GEITA MJINI naitaji mwanamke wa umri wowote kama upo tayari ni inbox hapa! ANDIKA GEITA.
25.03.2014 12:38 PDT, juct
geita, naitaji mwanamke wa umri wowote kama upo tayari ni inbox hapa! ANDIKA GEITA.
25.03.2014 12:37 PDT, juct
mambo vp wadau? nahitaji bottom aliyeko mwanza,anayetoa mknd kwa starehe na si biashara,awe na umri wa miaka 25 kushuka chini, geto lipo,niinbox ili tuonane,ikiwezekana hata leo,nakusubiri mpenzi
25.03.2014 10:28 PDT, smartTop
NAHTAJ JIMAMA WA KUPEANA,RAHA,KUTOMBANA AU KUMFIRA MKUNDU MTAMU,AWE MSIRI,NTAMTUNZIA SIRI,NI~INBOX,TUWACLIANE
25.03.2014 07:35 PDT, XY
Mambo wadau. nahtaji jinsia yeyote anayejua kufirwa vizuri awe maeneo ya kibaha mwisho mlandizi. njoo tufanye yetu http://kigambo02.peperonity.com/
25.03.2014 06:00 PDT, kigambo02
Mambo wadau. nahtaji jinsia yeyote anayeweza kuuchezea uboo wa mkundu kufirwa) uwe maeneo ya kibaha hadi mlandizi http://kigambo02.peperonity.com/
25.03.2014 05:23 PDT, kigambo02
Leo nina hamu ya kumla mtu romance hadi alegee alafu nimfire,but uwe msafi unajielewa then uwe na gheto maeneo ya mwenge
25.03.2014 03:13 PDT, regan54
natafta bottom wa kumfila leo mwnye tako la haja... mwenye geto lake anapewa nafas. karbun inbox all sweet bottoms cz nafila frsh xana mpk mkundu utapenda http://deeper.inches.of.pain.peperonity.com/
25.03.2014 01:10 PDT, overdose
natafta bottom wa kumfila leo mwnye tako la haja... mwenye heto anapewa nafas. karbun inbox all sweet bottoms http://deeper.inches.of.pain.peperonity.com/
25.03.2014 01:09 PDT, overdose
boys anaependa kufirana nichek chin ya miaka 23 0783624667
24.03.2014 23:05 PDT, msilimu
natafuta girl or jimama wakumtomba siku ya leo n.b cri muhimu
24.03.2014 22:30 PDT, chonchulu
Kwa walio dar tu,anaetaka kufirwa kutombwa kwa starehe karibu inbox nkupe utamu usioisha...kwa under 23 tu http://dangeronbed.peperonity.com/
24.03.2014 22:08 PDT, Goodson
Atakaye hitaji hiyo starehe sharti awe maeneo ya cnza au mwnge na kino! bottoms na gals uwe na gheto, siri inahusika!
24.03.2014 21:27 PDT, regan54
Natafuta Gmama tupeane/nimpe raha,napenda iwe siri kat yetu,kma n jimama na nahari zako,na unajisikia furaha kuwa nami,ni inbox unipe contactx,SECRET Z VERY CRUCIAL!
24.03.2014 20:23 PDT, XY
Karibun wadada wote mnao sumbuka kutafuta mapenz ya kwel bila mafankio,npo tayar kutoa udhat kwa mwny udhat, 0682543868
24.03.2014 14:35 PDT, %penzi.penzini%
Bottom wa Arush mko wapi
24.03.2014 14:21 PDT, congoman
geita,naitaji mwanamke umri wowote kama upo ni inbox 2peane namba!
24.03.2014 12:26 PDT, juct
NAITAJI MBOO NENE NDEFU YENYE MISULI UNIZA MISHE MKUNDUN NAPENDA SANA KARIBU MM NI SHOGA NAKUNYONYA VIZUR MBOO NJOO UONE PESA YAKOTU 0763239666
24.03.2014 08:10 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
WAPENZI MKUNDU UPO TAITY NJOO NIKUNYONYE MBOO NIKALIE MBOO NILE SHAWA ZAKO VIUNO KAMA KAWA SHANGAZIPO KARIBUNI PESA YAKO TU MM SHOGA OK 0712 539051
24.03.2014 08:04 PDT, mkalia.mboo.fecebook.com0
anaependa sex mboo ipo na geto pia lipo watoto wazuri chuga mpooo
24.03.2014 07:24 PDT, taratibu0
JAMANI HUYU NI SHOGA MPYA AMENIAMBIA NI POST NAMBA YAKE ANATOA MKUNDU BURE MWENYE KUMTAKA ANAPATIKANA MBEZI YA KIMARA MCHEKI NAMBA HII 0652199140 NAURI YAKO 2 MKUNDU BADO UPO TAITI GHETO ANARO.
24.03.2014 06:56 PDT, chabo.chabo
top wa moro mjini anahitajika aliyetayari msiri na mstaarabu tuma text kwa 0713677936 sms yenye lugha chafu hazitojibiwa hakikisha una pesa kabla hujamtafuta huyo mtoto ni bottom kutoka dar anahitaji top mstaarabu wa moro mjin http://girls.not.allowed.peperonity.com/
24.03.2014 06:51 PDT, sweet
Madogo Mazuri Co mkundu unakuwa karbu kufkiwa na ulimi wakati wa kuunyonya na mboo inaingia Yote..mwenye nyege inbox njoo tupia namba yako kwa aliye mstarabu tu
24.03.2014 04:30 PDT, true.love.boy0
mimi ni mtu na heshima zangu nafira natomba so kwa mabinti na mashoga karibuni inbox tupeane namba. napatikana arusha, KAMA WEWE KEKI MIMI MUHOGO
24.03.2014 00:53 PDT, chonchulu
npo shinyanga jaman mabotom wa shinyango mpo wap ni starehe tu then uwe msafi mzuri ndo ntakufira karibun mabotom npo shinyanga
24.03.2014 00:21 PDT, napenda.mashoga24800
Hii ni kwa demu yyt anaetaka kufirwa na kutombwa awe anafanya kwa starehe 2 km poa nichk 0785274487 np dar na uwe muungwana http://cicinho14.peperonity.com/
23.03.2014 22:35 PDT, cicinho14
Arusha machoko mko wapi nipigieni basi niko usa-river getho lipo 0767396688 http://congoman.peperonity.com/
23.03.2014 21:57 PDT, congoman
Any GIRL Anaependa KUTOMBWA Na KUFIRWA Anicheki INBOX Ili Tupeane Contacts! MASHOGA SIWATAKI! Nipo KINONDONI, MADEM Karibuni Sn! http://mfiraji140.peperonity.com/
23.03.2014 21:51 PDT, Kaka Halisi
Anayetaka romance mwanzo mwisho mpaka udate, nichek inbox! bottoms au girls, uwe na gheto pia uwe msafi!
23.03.2014 21:32 PDT, regan54
Sina maneno mie njoo inbox wew unaetaka kutombwa vzuri au kufirwa kwa starehe dar na uwe under 22..karbu
23.03.2014 21:24 PDT, Goodson
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK 07836246670 under 23
23.03.2014 21:12 PDT, msilimu
anaetoa mkundu kwa starehe ndIo atumIe no,0714359181 whatsapp http://nafira.kwa.starehe.tu0.peperonity.com/
23.03.2014 16:00 PDT, kwa.starehe.tu0
kama watoa mkundu kwa starehe nitafute kwa no,0714359181 whatsapp pia poa
23.03.2014 15:52 PDT, kwa.starehe.tu0
QUEENGIRL I LOVE U SO MUCH PLEASE MERRY ME
23.03.2014 11:58 PDT, el.mariach0
students anayetaka kufirwa arusha moshi acha namba hapa
23.03.2014 11:54 PDT, taratibu0
wanafunzi ansyetaka kufirwa nipe namba niku
23.03.2014 11:53 PDT, taratibu0
nauza kuma na mkundu, njoo unyonywe mboo, pumbu, denda, ufire mkundu, nikuchezee mboo udindishe haraka, nikukatikie upate utamu wa kutomba na kufira, kama hujui ntakusaidie ili ulidhike na pesa uliyotoa, boys karibun
23.03.2014 09:42 PDT, Changudoa mpya
Dmagori cjakuelewa km vp ni text ktk 0785274487 http://cicinho14.peperonity.com/
23.03.2014 09:35 PDT, cicinho14


This page:





Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top