peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
New to peperonity.com?
Your username allows you to login later. Please choose a name with 3-20 alphabetic characters or digits (no special characters).

IMPORTANT: Choose your name WISELY as you cannot change it later on! This is due to the fact that we will submit your pages to major search engines so that they can be found properly. 
Please enter your own and correct e-mail address and be sure to spell it correctly. The e-mail adress will not be shown to any other user. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
Stay logged in
Enter your username and password to log in. Forgot login details?

Username 
CAUTION: Do not disclose your password to anybody! Only enter it at the official login of peperonity.com. We will never ask for your password in a message! 
Login
Stay logged in

Share photos, videos & audio files
Create your own WAP site for free
Get a blog
Invite your friends and meet people from all over the world
All this from your mobile phone!
For free!
Get started!

You can easily invite all your friends to peperonity.com. When you log in or register with us, you can tell your friends about exciting content on peperonity.com! The messaging costs are on us.
Meet our team member Marzus and learn how to create your own mobile site!

siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, - mambo.ya.mkundu.jamani - Part 5



MAMBO JAMN NAITAJI MBOO NENE NDEFU YENYE MISULI MKUNDUUPO MATAKO LOMANZI KAMA KAWA KARIBUNI SHOGAAPA MNYONYA MBOOAPA 0764342279
22.11.2014 03:59 EST, nanyonya.mboo.fecebook.com0
HAY WAPENDWA SHOGA MPYA NAPATIKANA KIGOGO NAITAJI MWANAUME AWE MSTAARABU NIWE NAE KIMAPENZI NANYONYA MBOO NA KUICHOMEKA MATAKO LAINI KARIBUNI 0764342279
22.11.2014 03:53 EST, nanyonya.mboo.fecebook.com0
Namba hii nimekosea} 0767079024 ila hii ya pili ndio sahihi 0757079024, kwa mtu aliye gogoni karibu na kwa kakawapenzi wako nipigie nikupe mawasiliano yake 075707902
22.11.2014 03:52 EST, beo9
Nimekosea namba moja badala ya 0767 ni 0757079024 samahani. kwa aliye gogoni karibu na kwa kawawa unatafutwa na mpenzi wako nipigie nikupe mawasiliano yake 0757079024
22.11.2014 03:46 EST, beo9
Namba hiyo anipigie muhusika tu, aliyeko gogoni karibu na kwakawawa, mpenzi wake anamtafuta afanye haraka, ameomba nisimuweke namba humu bali anitafute mimi alafu ndio nipe namba muhusika, namba ni 0767079024 tafadhali ni kwa muhusika tu aliye gogoni
22.11.2014 03:07 EST, beo9
Gogoni karibu na kawawa kuna boy anatafutwa na mpenzi wake amepoteza namba yake hivyo anaombwa anitafute mimi ili kusudi nimpatie mawasiliano ya huyo top wake, anataka kuonana nae haraka. uona ujumbe huu anipigie kwa namba yangu 0767079024, atapata mawasiliano yake kwangu Ni kwa huyo aliye gogoni karibu na kawawa anitafute nimpatie mawasiliano ya mpenzi wake
22.11.2014 02:35 EST, beo9
Hallow tops & btms, am a top in dar, but hapa na simama kwa niaba ya rafiki yangu anamtafuta mpenzi wake ambae amepoteza mawasiliano nae anaishi gogoni karibu na kawawa anamuomba apatapo kuona ujumbe huu anipigie kwa namba yangu 0767079024, atapata mawasiliano yake kwangu. Ni kwa huyo aliye gogoni karibu na kawawa anitafute nimpatie mawasiliano ya mpenzi wake top
22.11.2014 02:28 EST, beo9
Hallow tops & btms, am a top in dar, but hapa na simama kwa niaba ya rafiki yangu anamtafuta mpenzi wake ambae amepoteza mawasiliano nae anaishi gogoni karibu na kawawa anamuomba apatapo kuona ujumbe huu anipigie kwa namba yangu 0767079024, atapata mawasiliano yake kwangu.
22.11.2014 02:22 EST, beo9
jaman zanzibar wanawake naitaji mkundu nina ham sana plz kwa mawasiliano piga au sms 0714867659
22.11.2014 01:26 EST, waitally
NATAFUTA JMAMA WA KUWA NAE KIMAHUSIANO,KWA SIRI,KISTAARABU NA KWA HEKIMAA,NAJIHESHIMU,NYAKUHESHIMU,255657887496
22.11.2014 01:07 EST, anko.kidevu247
Jitambulishe kwanza lakin
21.11.2014 17:40 EST, mumeo
0757651812 karibun
21.11.2014 17:38 EST, mumeo
MKUNDU UNAWASHA JAMN NAITAJI MBOO NENE NDEFU YENYE MISURI MKUNDU TAITY MATAKO LAINII KARIBUNI NANYONYA MBOO NAKALIA MBOO NAKUIKATIKIA VIUNO KARIBU KWA SHOGA MKALIAMBOO 0712539051
21.11.2014 14:04 EST, mkalimboo.fecebook.com0
nipo mpweke xana naitaj marafk wa kuchat nao na kujuliana hal npo dar 0712020716 naitwa jonathan
21.11.2014 10:46 EST, nicolaus.jonas.jr
nilikuwa naitaji mwanaume mwezangu tufilane hadi wote tulizike niko mbeya naitaji watu wa mbeya njoo inbox
21.11.2014 10:39 EST, francis592900
natafuta mwanamke mwenye hips na mzuri kwa mahusiano ya muda mrefu, ukiwa tayari njoo inbox http://alfred914.peperonity.com/
21.11.2014 05:44 EST, abm8
Sinunui mkundu nafira kwa starehe wewe bottom kama uko temeke# piga 0714673576
21.11.2014 04:51 EST, congoman
nipo dar muda huu, natafuta jimama wa kumtomba na kumfira mpaka mkundu wake uwake moto, acjali malipo na akinipenda nitamuweka ndani. uboo wangu ni inch 1 0 mnene, na umepinda kwa juu. 2ma sms kwa 0754966629 ulipo nitakuja.
21.11.2014 04:14 EST, kaseke
i'm boy nipo mbeya town natafuta dada's na mama's wakufila na kutomba kiustadizaidi kama upo 0765616154 tuma msg utajibiwa
21.11.2014 03:05 EST, hb.waukwel0
hai wapendwa niko mombasa ukonga mm ni bottm niko pande izi naitaji top pande izi nimpe mkundu bt uwe na pesa nitakupa mkundu 0659198515 nipo kwa muda
21.11.2014 02:27 EST, mtam0
mijitu mingine migumu kwel kuelewa nishasema me n boy na cyo girl nainterest kunyonya mboo mboo tu na cyo kutiwa coz cyo mlia njaa me mpk nitiwe, mijitu haielew nw ukiona cjakujb text yako jua umepotea njia kama umenitext whatsapp nakublock kbs, cna tyme na watu wasiojielewa na wahuni kbs na wanaowaza waza ngono ovyo! kama ww n boy mstaarab na unajheshm na n mwelewa ntafte 0684721745 nikuonyeshe mautund ya kunyonya mboo mpk upagawe kbs! wazee, wahun na wanene cwahtaj kbs! TUMA SMS UKIANZA NA KUJTAMBLSHA, UKIANZA NA MANENO YA KIHUN AU KUWAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS! NPO MBEYA CHUON NA CYO DSM NW!
21.11.2014 00:34 EST, Njoo tufirane
Nafira wanawake umri wowote, ni fundi ambae naweza hata kukutoa bikra ya mkundu bila maumivu, njoo tmk nikufire mpaka unye kwa utam http://mbwiga77.peperonity.com/
20.11.2014 23:15 EST, mbwiga77
natafuta mwanmke ambaye yuko tanga anayependa kupewa raha za kitanga pls nchek kwa 0716 013593
20.11.2014 16:04 EST, pessa5


This page:





Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top