peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
New to peperonity.com?
Your username allows you to login later. Please choose a name with 3-20 alphabetic characters or digits (no special characters). 
Please enter your own and correct e-mail address and be sure to spell it correctly. The e-mail adress will not be shown to any other user. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
Stay logged in
Enter your username and password to log in. Forgot login details?

Username 
CAUTION: Do not disclose your password to anybody! Only enter it at the official login of peperonity.com. We will never ask for your password in a message! 
Login
Stay logged in

Share photos, videos & audio files
Create your own WAP site for free
Get a blog
Invite your friends and meet people from all over the world
All this from your mobile phone!
For free!
Get started!

You can easily invite all your friends to peperonity.com. When you log in or register with us, you can tell your friends about exciting content on peperonity.com! The messaging costs are on us.
Meet our team member Sandy and learn how to create your own mobile site!

Guestbook - napenda.kufirwa.na.wanaume.wenzangu



Guestbook
Guestbook - bookpen
Please write into my guestbook!
323 Comments:
Kama unataka uboo text sms namba hi uwe dar umr 16_19 sasa hiv tupange yet fanya fasta wah 0776389110 au niinbox
17.08.2014 09:57 EDT, Justin668
natafuta bottom/shoga mzuri,msafi,anaejielewa, na anayejitambua pande za dodoma,morogoro au dar umri miaka 15-22 garama zote juu yangu
17.08.2014 08:34 EDT, HAMISHINER
Naitwa Sam nipo ARUSHA nataka mwanamke wa kutomba na kufira kwa chat(phone sex) hata ukihitaji live poa nna mboo inch 7 nene tutachat au tutafanya live kama utapenda napenda mno kutomba na kufira karibu uinjoy mboo yangu ila iwe kwa starehe 2 kazi kwenu majimama na warembo ila sichagui umri, mashoga pita kushoto staki kabisa.namba ni 0767630889 sms zitajibiwa:
16.08.2014 23:12 EDT, sam.aladays32
Naitwa Sam nipo ARUSHA nataka mwanamke wa kutomba na kufira kwa chat(phone sex) hata ukihitaji live poa nna mboo inch 7 nene tutachat au tutafanya live kama utapenda napenda mno kutomba na kufira karibu uinjoy mboo yangu ila iwe kwa starehe 2 kazi kwenu majimama na warembo ila sichagui umri, mashoga pita kushoto staki kabisa.namba ni 0767630889 sms zitajibiwa:
16.08.2014 23:12 EDT, sam.aladays32
kwa dem mstaarab ila awe na umbo zuri tako kubwa,anaejua starehe zote..0654314721..sinunui ni kwa anaetaka starehe tu...
16.08.2014 07:07 EDT, mnyamwez
Nahitaji Marafiki_0754219549,,jinsia Yyte
15.08.2014 18:32 EDT, ben4463
Nahitaji Marafiki_ 07542195499
15.08.2014 18:29 EDT, ben4463
Naitwa Sam nipo ARUSHA nataka mwanamke wa kutomba na kufira kwa chat(phone sex) hata ukihitaji live poa nna mboo inch 7 nene tutachat au tutafanya live kama utapenda napenda mno kutomba na kufira karibu uinjoy mboo yangu ila iwe kwa starehe 2 kazi kwenu majimama na warembo ila sichagui umri, mashoga pita kushoto staki kabisa.namba ni 0767630889 sms zitajibiwa:
14.08.2014 07:16 EDT, sam.aladays31
Kama unatak mboo tuma sms tupange yetu uwe na umri 16_19 uwe dar tuma sasa hiv my no 0776389110
12.08.2014 07:06 EDT, Justin668
kama una taka kufirwa na mboo nyembamba isiyo umiza nitafute apo vigezo uwe na geto na matako makubwa maswali sitaki tafadhali kabla uja nita futa soma vizuri posti yangu sio tuanze uli zana maswali 0712 -491838
09.08.2014 11:20 EDT, abduli4
Naitaji mwanamke wa kufira usiku huu ntamlipa nchek fasta nipo Arusha.namba 0767630889.
08.08.2014 17:25 EDT, sam.aladays29
Naitaji mwanamke wa kufira usiku huu ntamlipa nchek fasta nipo Arusha.namba 0767630889.
08.08.2014 17:23 EDT, sam.aladays29
Naitaji mwanamke wa kufira usiku huu ntamlipa nchek fasta nipo Arusha.namba 0767630889.
08.08.2014 17:23 EDT, sam.aladays29
Naitaji mwanamke wa kufira usiku ntamlipa nchek fasta nipo Arusha.namba 0767630889.
08.08.2014 17:21 EDT, sam.aladays29
watakao kufirwa tabora usiku huu geto lipo mkwanja upo tuma msg in number 0774401918
08.08.2014 13:09 EDT, BASHA CHICHI
NAFIRA KWA ELA WEKA NAMBA IN BOX
07.08.2014 16:13 EDT, sko3
natafuta bottom aliye mwanza awe msafi na asizidi miaka 20 mimi nina miaka 18 na nikibonge sio sana na ninamatako makubwa na pia tops ila uzizidi miaka 18
07.08.2014 00:28 EDT, bottomwamwanza
05.08.2014 19:37 EDT, nafiramkunduwakike
Kama ww mwanafunz unatak kufilwa tuma sms kwa namba hii 0776389110 uwe dar umr 16_20
05.08.2014 06:24 EDT, Justin668
bila kuwa sahau na mashoga ila uwe tabora mjini .
04.08.2014 16:36 EDT, BASHA CHICHI
nafira na kutomba wake za watu tu kwa walio tayari namba zangu ni 0774401918 nipo tabora
04.08.2014 16:34 EDT, BASHA CHICHI
nataka kufirwa husiku uuu geto lipo nanyonya mboo kiustadi na kukatikia mboo shanga na vaaa mkundu wangu mnato condom muim uwe dar nina matako makubwa karibuni nanyonya mboo nameza shahawa wauni kaeni chonjo uki nitaka no izo apo 0776-795034 tuma sms na uji elezee moja kwa moja ukubwa wa mboo yako kama kubwa husi jisumbue
03.08.2014 13:52 EDT, abduli4
nataka kufirwa husiku uuu geto lipo nanyonya mboo kiustadi na kukatikia mboo shanga na vaaa mkundu wangu mnato condom muim uwe dar nina matako makubwa karibuni nanyonya mboo nameza shahawa wauni kaeni chonjo uki nitaka no izo apo 0776-795034 tuma sms na uji elezee moja kwa moja ukubwa wa mboo yako kama kubwa husi jisumbue
03.08.2014 13:51 EDT, abduli4
nataka kufirwa husiku uuu geto lipo nanyonya mboo kiustadi na kukatikia mboo shanga na vaaa mkundu wangu mnato condom muim uwe dar nina matako makubwa karibuni nanyonya mboo nameza shahawa wauni kaeni chonjo uki nitaka no izo apo 0776-795034 tuma sms na uji elezee moja kwa moja ukubwa wa mboo yako kama kubwa husi jisumbue
03.08.2014 13:50 EDT, abduli4
pand z mbez y kimara kw anayetaka kufirwa uwe pand z mbez n uwe n chumb nchek 0712555067
30.07.2014 08:17 EDT, maleo500
0712-491838 iyo namba ime chafuliwa mimi sio shoga bali ni mfiraji kwa anae taka kifilwa ndo ani tafute mm ni basha kuna kuma tu kani chafua wadau
28.07.2014 23:58 EDT, abduli3
mtu mzma mwenye mvuto wa mapenzi anaetaka kufirwa njo inbox acha no lakn siri kitu cha muhmu nataka mtu mzma niwe namfira 2kiwa na ham ya kusex
28.07.2014 11:21 EDT, f2k100
mm top natafta bottom mwanaume mtu mzma awe mpenz wang wa kudumu, awe mtu mzma lakn mweny mvuto, atafurahia sana kuwa na kjana kama mm njo inbox acha no
28.07.2014 11:19 EDT, f2k100
hey natafuta bottom msiri kama mm, awe mzur msaf sharo wa ukwl, njo inbox acha namba npo pand za mbez kama umeshapigwa pumb xana ckutak nataka ambaye anaanza au ambaye hajapigwa sana mkundu uwe tyt
28.07.2014 11:02 EDT, hoseman1
Hey Nipo Iringa Natafuta Bottom Anaejielewa Tupeane Raha
27.07.2014 17:29 EDT, handsome904
Nataka m2 wa kumfira weka no in box
23.07.2014 15:21 EDT, sko3
inakua niaje pande za r naita bebebe anaeguswa fasdwas mmoko msaf wa kike au kiume kutoka chuga nmpeleke jupita 0754460411
22.07.2014 03:50 EDT, makaveli3g
natafuta shoga au jimama aliyoko mbeya njoo inbox 2juane
21.07.2014 15:51 EDT, hbx9
kama upo arusha na unataka mboo njoo inbox chap leo jmosi.
19.07.2014 07:52 EDT, arusha.dick0
Nataka m2 wa kumfira weka namb in bx uwe na kwako
16.07.2014 17:33 EDT, sko3
Hello, napenda kukutana na mwanamke mtu mzima kuanzia umri wa miaka 30 na kuendelea, lakini awe wa kutoka morogoro.
15.07.2014 09:02 EDT, rumado
wow
12.07.2014 16:46 EDT, mike.prince
Umegundua kufilwa na wanaume wenzako ndodili msenge ww. MKUNDU WA MAMAKO
12.07.2014 11:05 EDT, exaverymlonganile
Umegundua kufilwa na wanaume wenzako ndodili msenge ww.
12.07.2014 11:02 EDT, exaverymlonganile
km ww ni mwanamke unahitaji kutombwa au kufirwa nitafute apa 0656720483, wanawake2, ntakutomba na kukufira vizuri
12.07.2014 07:15 EDT, mtombaji.mfira.majimama
nina miaka 22 ninaishi zanzibar fuoni natafuta top/ mtu wakunifira awe na miaka kuanzia 27-35 nawe msiri na mboo nene,refu kuanzia nchi 7 sifanyi kibiashara ila maelewano muhomu getto juu yako 0714057072
12.07.2014 06:48 EDT, allwatan
natafuta mwanamke arusha so kama vp njoo inbox
11.07.2014 03:07 EDT, andrus100
NATAFUTA JIMAMA AU JIKAKA LA KUFIRA 0756395981
03.07.2014 08:46 EDT, master624
Habar zenu mi naitwa Sam nipo Arusha natafuta mwanamke wa kumtomba na kumfira umr sibagui ntamnyonya chuchu kisimi na mkundu mpaka ulainike pia kama una matako makubwa napenda sana ntakupa kipau mbele malaya staki kwa starehe tu lakin pia ukitaka chat ntakufira pia nna mboo ya kutosha nch 7 nene nyeusi kiasi ntakutomba na kukufira kitaalam ukojoe mpaka useme basi karibuni hapa 0767630889 piga au sms!zitajibiwa pia.
02.07.2014 03:17 EDT, sam.aladays1
Nataka mmama kuanzia miaka 30had40 napenda kunyonya kuma na mkundu kwa mda mwingi ata ukitaka kufirwa ndo staree yangu napenda sn kama up tyr 2m sms 0714 themanini na nane arubaini nanne08kwa dar2 uwe msf uwe na kwako ntkuja
30.06.2014 15:53 EDT, sko3
Jimama lenye matako makubwa ambalo liko tabora tu niinbox no yako coz na nyege xana ntakunyonya kuma mpaka ukojoe mfululizo hata ukitaka nkufire ntakufira tu kazi ni kwako!
28.06.2014 20:38 EDT, Young boy
Natafuta shoga msafi na mstaarabu awe tabora tu niinbox tufanye yetu!
28.06.2014 20:31 EDT, Young boy
natafuta shoga au jimama wakunisomesha ingia inbox acha namba ntakupgia 2juane npotayar ata kumuoa akinisaidia ntampenda
28.06.2014 16:54 EDT, hbx9
I LIKE SEX
28.06.2014 06:26 EDT, hamy22
nataka mtu wa kumfira asubuhi hii,ntampa alf thelathini,awe msafi,mdada au mkaka http://looking.fo.hot.and.tight.ass.holes.peperonity.com/
21.06.2014 22:43 EDT, natomba nafira pia
kwa wale mpendao kufirwa na kunyonywa mkundu kwa wale mliopo KIGOMA TU nifateni inbox
21.06.2014 09:24 EDT, BASHA CHICHI
nahtaj m2 mzma 2we ktk mahusiano ya jinsia moja nimpe mkundu kwa mahaba yote..
21.06.2014 07:28 EDT, shogabikra
mkundu tait tena wamoto na nahtaj msTarabu na anaejielewa 0656625624
21.06.2014 07:27 EDT, shogabikra
nahtaj basha mstaarabu, mtu mzma,anae jiheshimu aje kunipa kifiro...0656625624
21.06.2014 07:24 EDT, shogabikra
mm TOP natafuta Shoga au Bottom wa kumfila na kuwa nae kimapenzi umri 15-23 namba yangu ni 0789641449
19.06.2014 19:29 EDT, topdar
mbooo ina taka mkundu hapa arusha njoo nikupe mbooo ya nguvu http://nagira.peperonity.com/
17.06.2014 23:27 EDT, nafiramkunduwakike
Aya wale pande za kigamboni toangoma na mbagala. Nanyonya kuma na mkundu mpaka unawaka moto pia natomba na kufira mpaka unajiskiaaa ukipenda nicheki 0655878670 not for pay just enjoyment
17.06.2014 11:15 EDT, Steve4
Nani ana geto hapa arusha mjini anipe kifiro cha kufa mtu leo? nataka man hasa, boo nene!
17.06.2014 04:43 EDT, shemalelover17
kw madem u20 ni inbox uniachie no. http://madumu.peperonity.com/
13.06.2014 02:34 EDT, madumu
kw madem u20 ni inbox uniachie no.
13.06.2014 02:34 EDT, madumu
aiya wale mashoga mliopo dom achane number zane inbox
12.06.2014 11:28 EDT, BASHA CHICHI
nahtaj msela awe mpenz wangu yan niwe namfira kwa siri xana kama upo nichek 2pange ye2. mm n top nahtaj bottom awe msela
11.06.2014 19:23 EDT, hoseman1
nahtaj shoga au mama m2 mzima anayetaka kuridhishwa na kijana ingia inbox kisha acha namba
11.06.2014 16:14 EDT, bsquare4
nahtaj top m2 mzma na awe anajielew kam yey top anipend nipende awe anaish dar mweny hel my no 0713498692
11.06.2014 06:09 EDT, haj3997
jamani mkundu unawasha nataka basha nna mkundumtam 0659308899
10.06.2014 06:53 EDT, gilygay
Nani top Mwanza anaejua kusugua mkundu, anaetaka mkundu uliokati ya matako makubwa laini, awe msiri mstaarabu nipo MWANZA jaman nataman sana kufirwa na top waukweli mwanye mboo ya ukweli mwenye mzuka wa kufira anifire anipe mboo nimpe mkundu wangu mtamu. mie mstaarabu nipo mwanza tafadhari nitafute nikupe utamu
10.06.2014 04:58 EDT, mkundu.mtamu5
ntafurah nkimpata shoga aliyoko babati kama unajijua wew nishoga upo bbt na unataka kutiwa ni inbox thn acha namba zako
09.06.2014 23:35 EDT, gbx31
namiaka 23 uume wakutosha mnene nataka shoga au jimama mwenye pesa zake anayetaka kuliwazwa ingia inbox acha namba.
09.06.2014 16:47 EDT, gbx30
mimi ni bottom shoga nipo dar natafuta mtu wa kunifira nipenda mboo nene ndefu nyembamba nanyonya nini geto 0716479913
09.06.2014 02:00 EDT, gayboy
shoga mtulivu na mcri hata akinadada warembo au majimama mnarusiwa nataka mmoja2 mwenye penz lakwel 2ma namba 2wacliane.
08.06.2014 18:31 EDT, b.boy30
natafuta mama mtu mzima awe wangu wa kuishi nae mi nna 27age,mfupi kias,nipo arusha 0774768511, uwe arusha,
08.06.2014 09:20 EDT, r.o.b.m
mimi ni bottom nipo zanzibar ninamiaka 22 ninaishi pande za kwerekwe natafuta mtu wakunifira awe na umri kuanzia miaka 25-35 alieumbika sina getto ila naweza kufanya sehem yoyote ninaham sana msafi pi napenda sana kunyonya mboo iwe nene nyeusi sichagui ila ustaarabu muhimu 0714057072 muda wowote ni call or nitaxt
08.06.2014 06:22 EDT, gayboy
Mabottoms dar mbna kimya hamtaki mboo kama kuna shoga mwenyw matako makubwa anitafute jamani
08.06.2014 00:52 EDT, Mboo.nene19
mimi ni bottom nipo zanzibar ninamiaka 24 ninaishi pande za bububu msafi pia msiri sijionyeshi napenda sana kufirwa kunyonya mboo iwe nene nyeusi getto ninalo sichagui ila ustaarabu muhimu 0785099531 muda wowote ni call or nitaxt
07.06.2014 04:58 EDT, gayboy
Mkumndu mtamu wk nmb
07.06.2014 02:08 EDT, cicinho14
Jaman nataka dem anaefirana au shoga
06.06.2014 23:08 EDT, Mboo.nene19
Nani top Mwanza anaejua kusugua mkundu, anaetaka mkundu uliokati ya matako makubwa laini, awe msiri mstaarabu nipo MWANZA jaman nataman sana kufirwa na top waukweli mwanye mboo ya ukweli mwenye mzuka wa kufira anifire anipe mboo nimpe mkundu wangu mtamu. mie mstaarabu nipo mwanza tafadhari nitafute nikupe utamu
06.06.2014 21:54 EDT, mkundu.mtamu5
Nani top Mwanza anaejua kusugua mkundu, anaetaka mkundu uliokati ya matako makubwa laini, awe msiri mstaarabu nipo MWANZA jaman nataman sana kufirwa na top waukweli mwanye mboo ya ukweli mwenye mzuka wa kufira anifire anipe mboo nimpe mkundu wangu mtamu. mie mstaarabu nipo mwanza tafadhari nitafute nikupe utamu
06.06.2014 21:53 EDT, mkundu.mtamu5
Nani top Mwanza anaejua kusugua mkundu, anaetaka mkundu uliokati ya matako makubwa laini, awe msiri mstaarabu nipo MWANZA jaman nataman sana kufirwa na top waukweli mwanye mboo ya ukweli mwenye mzuka wa kufira anifire anipe mboo nimpe mkundu wangu mtamu. mie mstaarabu nipo mwanza tafadhari nitafute nikupe utamu
06.06.2014 21:53 EDT, mkundu.mtamu5
nataka mkundu mwanza nan anatoa tigo nimpige mboo
06.06.2014 21:39 EDT, tombatomba4
nataka kufila botom mwenye matako makubwa nimfile kwa stalee na uwe na geto maswali sii taji vigezo unavyo ncheki apo 0712-491838
05.06.2014 17:18 EDT, gadafi9
SHOGA AU JIMAMA ALIYE BABAT ANICHEK KWA NAMBA IFUATAYO 0684696041
05.06.2014 15:21 EDT, hosh2
searching a frend 4 chating 4rom ruvuma inbox me..
05.06.2014 14:46 EDT, sam
napenda kufira mwanaume awe na pesa nipo moro anitafute. 0762334866
04.06.2014 05:58 EDT, manuhu
anayetaka kufirwa uwe na geto kama upo mbali nauli utatuma mboo nene nyeusi nchi sita nuc ipo kwa ajili yko pia uwe dar nichek on air 0658170177 http://natomba.only2.peperonity.com/
01.06.2014 18:51 EDT, mboo.yangu.nyeusi
NATAFUTA KIJANA MVULANA WAKUNIFIRA ATAKAVYO AWE KAHAMA WEKA NAMBA INBOX NITAKUPIGIGIA MIMI NI SHOGA ASIYEJIONESHA
01.06.2014 05:54 EDT, singida.shoga00
Natafuta mwanamke xitaki mashogga nimechoka kufilana nataka mxichana ambaye nitakuwa nae uxiku huu http://nizzar.mohammed0.peperonity.com/
31.05.2014 16:37 EDT, nizzar.mohammed0
KAMA WEWE NI MVULANA MSAFI NA MZURI NJOO UNIFIRE NIKO NGARA MKOANI KAGERA UNANIFIRA MAKUPA MKWANJA WA MAANA WEKA NAMBA YAKO INBOX KWA NGARA TU
31.05.2014 12:22 EDT, singida.shoga00
jaman mwenzen mkundu unawashaaa, nataka kufirwa huku tunanyonyana mboo na kufirana nichek kwa 0682948396 usibip wala kutuma msg piga direct me nipo mbagala kuu age yangu 20,anaetaka kufirana na me awe na age 23 mpaka 28
30.05.2014 07:10 EDT, natamani.ila.naogopa.kufirwaa0
Hodi humu ndani mm ni BTM msafi, ninaejiheshim, cjajiregeza nipo strong, nataka TOP leo aje nikalie mboo nina nyege sana leo, but uwe msaf, msiri, na uwe na mwili wa kiume(mazoez) uwe na getho uwe DAR. kama una cfa nichek 0769196052 PESA MBELE npo KINONDON
29.05.2014 05:12 EDT, stavo2014
nahtaji mwanamke aliyetendwa au kaumizwa kimapenzi hata kama ni mke wa mtu njoo tuchati tuondoane mawazo usiogope sms au piga ila uwe mwanamke 0656 151 873
29.05.2014 03:28 EDT, kigambo02
oh?oh? hbado natafuta wake za watu watakao kufirwa kwa siri kubwa chni ya udhamini mnono wa BASHA CHCH.
28.05.2014 12:31 EDT, BASHA CHICHI
anayetaka sex chart ila atume vocha ya buku aiertel nipo whatsapp atume namba yake sasa
27.05.2014 12:46 EDT, kijanaa
Iringa mabottom mko wap mbna kmya
26.05.2014 09:18 EDT, Mboo.nene19
natafuta wa kumfira na kumtomba uboo upo nchi saba mnene pia mweusi uwe dar uwe na room http://natomba.only2.peperonity.com/
25.05.2014 18:11 EDT, mboo.yangu.nyeusi
humu wala hamna mabasha,wote wababishaji tu,et mtu anakwambia umfuate yeye halafu ndo akufire,acheni ubabaishaji,Tabora ndo kabisa wote waenguaji tu
23.05.2014 07:57 EDT, tamu16
natafuta mtu wa kumtomba na kumfira maeneo ya arusha! kama uko serious njoo inbox
22.05.2014 01:52 EDT, chonchulu
kamugisha men ambae yupo serious mrefu call send sms whtsp napenda kupigisha nyeto kunyonyana mboo mate usafi mhimu chok mby ctk +255752496513 age kuanzia 25-45 ctk vitoto heshim mhimu na fat vigezo kama choka mby usithubutu napend wa ukweli
21.05.2014 02:55 EDT, nyanda.jemsi0
JAMANI NINA HAMU YA KUTIANA, KAMA WE NI VERS TOP OR BOTTOM INBOX TUPEANE NAMBA MI NIPO MAGU
19.05.2014 06:57 EDT, gaymwanza
napenda kunyonya kuma na mkundu natafta dem nimnyonye kuma kisha nimtombe nipo dar 0657012370karibu nikunyonye kuma karbu nikunyonye mkundu karbu nikufire karbu nikutombe
19.05.2014 03:47 EDT, nanyonyakuma2
Xijapata mwanamke yeyote yule mpaka xaxa ivi nawapata mashogga 2 wanamke hapo humu ndani eti http://nizzar.mohammed0.peperonity.com/
18.05.2014 17:11 EDT, nizzar.mohammed0
Mpaka xaxa xijapata mwanamke yeyote yule http://nizzar.mohammed0.peperonity.com/
18.05.2014 17:06 EDT, nizzar.mohammed0
mimi ni bottom ninamiaka 22 nipo zanzibar sijionyeshi,msafi natafuta top kuanzia miaka 27-35 msiri,asiwe bonge,awe msafi awe na maumbile ya kiume(mboo) nene,refu yenye nguvu. sichagui eangi,sura,dini wala kabila,sifanyi kibiashara ila maelewano muhimu, getto au sehemu yoyote juu yako 0714057072/0714057072.
17.05.2014 03:42 EDT, gayboy
NATAFUTA WAKUFIRANA MBEYA 0657918971
17.05.2014 00:32 EDT, marko996
natafuta msichana anetoa mkundu namba wangu ni 0787332256 sitaki mashoga
16.05.2014 19:22 EDT, dalamce
Napenda matako ya kike anae jiheshimu,ctk wasenge,njoo inbox
16.05.2014 14:52 EDT, cicinho14
kamungisha aise natafuta men tuchezeane vigezo kuzingatiwa umr kuanzia 25 hd 40 mtu mwenye heshima zke nahmu sana lkn iwe siri call+255752496513 sitk vitoto vinasumbua san pia mtu kujidai kakosea namb cjpend mtu mkaka mavu saw
16.05.2014 12:37 EDT, nyanda.jemsi0
napenda kunyonya kuma pamoja na mkundu nataka dem wakumnyonya kumapamoja na mkundu nafira natomba nanyonya chuchuna kisimi pia nitfute nikunyonye kuma npo dar kijitonyama my number 0657012370
15.05.2014 06:01 EDT, nanyonyakuma1
starehe tu cio pesa
15.05.2014 00:49 EDT, sexlove45
usi
15.05.2014 00:47 EDT, sexlove45
natfta mwanaume wa kumfila enaejiheshim na asiejionye
15.05.2014 00:45 EDT, sexlove45
anayehitaji kufirwa MWANZA anitafute awe mstarabu asiyejionyesha 0754872610
14.05.2014 03:29 EDT, piramidi
napenda kufanya mapenzi na wanaume wenzangu nipo tabora
07.05.2014 17:53 EDT, yasini.john1
SHARIFU20 mtoto mtoto mzuriiii kana umbo zuri kamodo flani hvi sura yake iko powa sana, kana mkundu wamotoo! Halafu mnato, kanakalia mboo kwa madowido 0689511081 nataka top msafi m2nza siri pia anaetambua nn anachokifanya,
06.05.2014 11:29 EDT, sharifu20
MI NAITWA DORIS NIPO DAR,0712644024,NAPENDA ANAL SEX NA SEX YA KAWAIDA,KWA MTU MSIRI PLZ NA MWELEWA,NAISHI OSTERBAY LV U
06.05.2014 08:13 EDT, r.o.b.m
Natafuta mtu wa kumfira awe dar under 25, 0658135868.
06.05.2014 06:47 EDT, muhgo6
napenda wanawake wenyekuma kubwa 0714378262 nitafute nikufikishe
02.05.2014 09:55 EDT, patinyo
mimi ni mvulana mwenye umri wa miaka 23 mkaazi wa magomeni-zanzibar ninasoma kidato cha nne napenda sana kufira na kufirwa. bado niko mwenyewe sina mpenz au rafiki wa kiume kunitekelezea haja zangu.napenda mwanaume mwenye maumbile kuanzia 9-16 inch au kuendelea. sichagui kabila ila ninajali utu na sio kitu,0714057072/ sina geto gharama makubaliano aliepo zanzibar tuuuuuuuuuuuuu
01.05.2014 04:34 EDT, gayboy
mimi ni mvulana mwenye umri wa miaka 23 mkaazi wa magomeni-zanzibar ninasoma kidato cha nne napenda sana kufira na kufirwa. bado niko mwenyewe sina mpenz au rafiki wa kiume kunitekelezea haja zangu.napenda mwanaume mwenye maumbile kuanzia 9-16 inch au kuendelea. sichagui kabila ila ninajali utu na sio kitu,0714057072/ sina geto gharama makubaliano
01.05.2014 04:33 EDT, gayboy
natafuta marafiki mbeya0719041277
30.04.2014 12:07 EDT, johnson342
nipo unataka BOLO? lililokwenda JANDO?
30.04.2014 08:53 EDT, BASHA CHICHI
wafiraji mpo wapi
30.04.2014 04:13 EDT, de ladie
Natafuta kijana wakunifira awe geita 0689280289.
28.04.2014 04:04 EDT, napenda1
nina mkundumnato natafuta rijali mwenye uboo wa uhakika mwenye kujua kusugua mkundu kisawasawa...plz kama hauna uboo mkubwa kaa mbali na namba hii 0717924368 nitumie ujumbe
26.04.2014 21:34 EDT, msenge.wa.kiafrikaa2
VP KWEMA WANDUGU NATAFUTA WAKUPEANA ROMANCE MEN MWENZANGU MPAKA TUPIZ ,TUNYONYANE KILA KONA ,0774768511 UWE ARUSHA
26.04.2014 15:31 EDT, r.o.b.m
anaetaka mkundu bikra ani inbox,ila awe tabora,napenda romance na kunyonywa chuchu
26.04.2014 00:57 EDT, tamu16
anaetaka mkundu bikra ani inbox,ila awe tbr
26.04.2014 00:54 EDT, tamu16
dah hatimae nipo dar
24.04.2014 10:12 EDT, BASHA CHICHI
mkundu unahitajika arusha hapa ni kwa ajil ya wanawake tu http://nagira.peperonity.com/
23.04.2014 00:53 EDT, nafiramkunduwakike
MKUNDU UNAWASHA NAFILWA BULEE NANYONYA MBOO NAKULA SHAHAWA NAVAA SHANGA 0659131353
21.04.2014 01:44 EDT, MTOMBA KUMA
Jamani xijapata mwanamke wa karibu mpaka xaxa ivi na xhoga awe na getto anicheck inbox bx faxta faxta http://nizzar.mohammed0.peperonity.com/
20.04.2014 12:07 EDT, nizzar.mohammed0
wanawake mlio olewa na mnapenda kufirwa kwa siri nafasi ndo hii mliopo tabora tu... nina uzoefu na nikisemacho
20.04.2014 11:35 EDT, BASHA CHICHI
sitaki kuamini kuwa tabora akuna mashoga au wake za watu wapenda kufirwa ..
20.04.2014 10:54 EDT, BASHA CHICHI
wake za watu tawapa kipaumbele
20.04.2014 08:59 EDT, BASHA CHICHI
na mashoga mtakao bolo pia nifateni inbox... eshima kwako ndo kipaombele geto s shada lipo at mkwanja pia wa viwalo s tatizo come to inbox kama tagundua ni kweli wataka tibiwa i will u my number.
20.04.2014 08:33 EDT, BASHA CHICHI
wake za watu tu mnaependa michepuko na muwe tabora tu ... kama ni aje nifateni inbox tuyapange
20.04.2014 08:14 EDT, BASHA CHICHI
hallow niajee?ajee
19.04.2014 16:02 EDT, BASHA CHICHI
Jaxson bado natafta mtu wa kumfira awe anaejiheshimu na mwenye kujielewa for long relationship na asiwe mpenda pesa 0715512723
19.04.2014 12:02 EDT, agger3
Mi nipo arusha ni top naejiheshimu natafuta bottom anaejiheshimu tupeane raha awe arusha.0785719151,Tuchat uwe msafi
18.04.2014 09:46 EDT, r.o.b.m
R.O.B.M
18.04.2014 09:41 EDT, r.o.b.m
njo 2chat
18.04.2014 06:15 EDT, f2k100
njoo kwenye blog yangu uone mboo nene ndefu nyeusi inatomba mda mrefu mpaka upagawe ukiipenda my.no 0658170177 nitafute mademu mtapewa kipaumbele http://natomba.only2.peperonity.com/
16.04.2014 07:20 EDT, mboo.yangu.nyeusi
btm awe anajiheshimu
16.04.2014 07:05 EDT, paradise48
natafuta btm mstaarabu
16.04.2014 07:04 EDT, paradise48
nataka kufira mkundu jaman baridi imekuwa kali arusha
12.04.2014 00:36 EDT, nafiramkunduwakike
poa sana
11.04.2014 10:58 EDT, BASHA CHICHI
wapi mashoga
11.04.2014 09:13 EDT, abcdefghijklm27
Wanao penda kufirwa mboo ipo lakin ugharamie wewe kila kitu ukirizika nitafute kwa 0689610603
07.04.2014 14:27 EDT, mfilaji4
Jaman sijawahi kufirwa hata siku moja yani mkundu wangu bk ukitaka kuitoa andaa 1,000,000 alafu ntafute 0652106318 kwa wa dar tu mm mwanaume
07.04.2014 14:21 EDT, mfilaji4
Jaman sijawahi kufirwa hata siku moja yani mkundu wangu bk ukitaka kuitoa andaa 1,000,000 alafu ntafute 0652106318 kwa wa dar tu mm mwanaume
07.04.2014 14:15 EDT, mfilaji4
Wanao penda kufirwa mboo ipo lakin ugharamie wewe kila kitu ukirizika nitafute kwa 0689610603
07.04.2014 14:07 EDT, mfilaji4
Mkundu bikra upo kwa 1000000 Ukpungukwa tutaongea uwe dar 0652106318 usibip mwisho 11/4/2014
06.04.2014 14:45 EDT, mfilaji4
daah jaman mbona wkend refu hivi hapa arusha hamna anayetoa mkundu akina dada
05.04.2014 23:26 EDT, nafiramkunduwakike
versatile tu waliopo mbeya nicheki 2have fun 0767052717
29.03.2014 06:08 EDT, batakas007
men wa ukweli napend cn kulala na kuchezeana na men mwenzngu kwa siri pg au sms +255766445207 uwe na miak 24-35 ctk mzushi
23.03.2014 12:11 EDT, nyanda.jemsi0
mimi naitwa abdull nipo zanzibar magomeni meya natafuta mtu wa kunifira awe na umri kuania miaka 25-35 awe msiri awe mwembamba sijionywshi nina miaka 23, ninaham sannaaa ila sifanyi kibiashara kwastarehe tu, getomuhimu japo seheh ya siri tu 0772243473/0716057072 szingui muda wowote
21.03.2014 04:07 EDT, hamid.karzay0
top in Kigoma plz
19.03.2014 04:51 EDT, gwiji1
hello guys only versatile in mbeya nicheki tupeane raha 0767052717 vers pekee
18.03.2014 09:50 EDT, batakas007
nahtaj bash anaejielew mstaarab mtuliv anaejiheshm n mweny hel mie naitw hussein npo dar age yng 18 my no 0712323087 http://benson4123.peperonity.com/
18.03.2014 01:43 EDT, golden3998
NATAFUTA WAKUPEANA ROMANCE MPAKA TUPIZ NIPO ARUSHA MTU SERIOS IM TOP ROMANCE TU,0774768511
17.03.2014 15:34 EDT, r.o.b.m
kwa walio mwanza inbox me mi n top uwe msafi na mzur plz uwe mwanz naitaj aliyetulia
16.03.2014 05:49 EDT, kdume
Lau wa moro nahtaj mschana/mwanamke kutoka morogoro wa kufanya nae mambo adim 2pagawshane mpaka bhas nitext via 0719330344
15.03.2014 19:04 EDT, lauboy7
KAMA WW NI SHOGA UPO DAR ES SALAM
09.03.2014 23:27 EDT, bati.kali0
0718440099 akikisha unapo ipoga namba hiii unaitaji kutombwa au kufirwa tuma msj zitajibiwa kwa muda muafaka uaga sipend maswali zaid ya vitendo
08.03.2014 23:33 EST, side14
natafuta boy mwemnzangu mi nina miaka 19 tufanye romance na akipenda nimfire nipo temeke umri wake uwe mwisho 18y na si zaid 0769767771
08.03.2014 20:24 EST, Raha
0753608793 kwa wale wa kahama shayi tuuuuu tunonyane mboo kisha........
06.03.2014 00:52 EST, mwaaaa0
mnaotaka kufirwa nyoon niko arusha
27.02.2014 17:34 EST, sahin248
shoga kibonge ani inbox ucwe umekomaa mkundu unakuw haun radha
25.02.2014 23:48 EST, szarkey
hi naja dar nahitaji bottom umri 15 hadi 25, am arabian top 21 yr
24.02.2014 03:19 EST, januzaj2
Anaye hitaji kutombwa na mwenye mbo nene na kunyonywa kuma hadi ukojoe mkundu hadi ulainike kama upo inbok me uwe na geto uwe lringa nanyege kinouma popote iringa town upo niambie romanc lazima sichagui mschana yoyote kuanzia miaka 17 nakuendlea check me
23.02.2014 08:06 EST, ibrahim895
bottom wa irnga 2taftan nataka kudumu naye ila heshma na upendo muhmu
22.02.2014 07:07 EST, hoseman1
Mkundu unawasha ARUSHA hamna top ? uwe msafi nipo sekei 0763746156,uwe arusha
18.02.2014 23:01 EST, r.o.b.m
Mkundu unawasha ARUSHA hamna top ? uwe msafi nipo sekei 0763746156,uwe arusha
18.02.2014 23:00 EST, r.o.b.m
Napenda kufilwa mbona hamnitafuti watu wa arusha ambao mko serious naishi sekei nitafute namba 0763746156,sitaki utani
18.02.2014 22:50 EST, r.o.b.m
Napenda kufilwa mbona hamnitafuti watu wa arusha ambao mko serious naishi sekei nitafute namba 0763746156,sitaki utani
18.02.2014 22:47 EST, r.o.b.m
Npo lringa nanyege sana yakutombna ctomba mda sana kwahyo nanyege had najiogopa kwahyo nahtaji msichana wakusex nae na nyege sana kwa alye tayar plz aniinbox npo lringa: romance lazima uwe tayar kufany mapenz na mimi na nahtaj mschana asiye na kinyaa anaye wezakuninyonya mbolo nimmwagie shahaw mdomn nanyege san yoyte cchagui umri wang nimiak 19 nahtaj mschana kuanzia 17-30 kwasabbu nanyege karbu?
13.02.2014 12:38 EST, ibrahim895
Mie gay nataka kufirwa naishi geita.
12.02.2014 08:34 EST, napenda1
napenda sana kufirana 0776057996
11.02.2014 09:42 EST, msilimu
The book z good
08.02.2014 06:24 EST, danibuli
Mbna mpo kmya sana vp!
07.02.2014 23:11 EST, ibrahim895
Natafta mschana wakumtmba aliye lringa an inbox nanyege sana aly tayar help me any grl schagui na nalk chatng sana yupo anayepend kuchat kama mim aniinbox nimpe namb tchat lakn nanyege stak mashoga wala wanaume n anygrl ustaarab utmike
06.02.2014 12:11 EST, ibrahim895
nani yuko kahama na anamboo ndefu nyembama anionjeshe utam wa kufirwa napenda kunyonya mboo uwe mzoefu na miaka 22
06.02.2014 03:18 EST, mr.mboo1
JAMANI KWA JIMAMA AU MWANAUME ANAYEJUA KUFIRWA VIZURI TENA MWENYE HESHIMA ZAKE ASIYEJIONESHA NIPO MOROGORO KWA SASA. FANYA FASTER http://kigambo02.peperonity.com/
05.02.2014 09:04 EST, kigambo02
cyo kwel ukifirwa ww nishoga. unaweza kufirwa na usiweshoga .kama hujawah kufirwa ntakufundisha hauta umia npo irnga
05.02.2014 06:53 EST, hoseman1
Hellow
05.02.2014 05:55 EST, ibrahim895
jaman natafuta kasichana kadogodogo nikanyonye kuma hadi kapagawe miaka 20 mi nipo kahama ni inbox tupeane utammm mwaaa
31.01.2014 05:25 EST, mwaaaa0
majimama anaetaka kufilwa anitafute no 0754758675
26.01.2014 17:44 EST, mpenda.mkundu20
JAMANI TABORA HAMNA WANAOPENDA MIKUNDU NATAFUTA MTU WA KUMFIRA NAE ANIFIRE LKN UWE TABORA NO:0768424941
07.01.2014 01:55 EST, hajji.john0001
NATAFUTA MTU WA KUMFILA NAE ANIFILE SICHAGUI LKN UCWE MZEE KWA WALIOPO TABORA 2 AU TABORA HAWAPO TUFILANE NO:0768424941
02.01.2014 21:55 EST, hajji.john0001
here nipo lonley any 1 2 chat nkupe no
30.12.2013 02:09 EST, some one help me
UNAPATIKANA WAPI MI NA KULOVE PIGA 0783636682
29.12.2013 12:12 EST, masterbation.b0
iringa i want 2 chat with u men
28.12.2013 15:21 EST, some one help me
yeyote anaefirwa aniinbox no. yake ntamfuata popote alipo anipe mkundu lain,mnato niufire tupate rahaaa
23.12.2013 16:39 EST, davis99
jamani natafuta mwanaume anifire me msiri nko mbeya.awe mtu mzima{awe na40miaka} ani inbox.me shoga nme fanywa mara 2 http://warembo.peperonity.com/
22.11.2013 06:06 EST, Gay '666' bisexual.
Mboo ndogo haiumizi kwa wale wanaotaka kujaribu kufirwa Moshi Arusha nitafute 0655435135
24.10.2013 19:12 EDT, taratibu0
hey jamani wandugu akuna ata anae jisika kutombwa humu au kufirwa anitafute kwa namba izi 0763673998 awe anatoka awe m2 wa arusha
19.10.2013 13:16 EDT, alan416
Kwa alieko magu natafuta mtu wa kupigishana punyeto na kunyonyana mpaka tupizi uwe kisesa, nyanguge, magu au lamadi
17.10.2013 12:52 EDT, gaymwanza0
Niko magu kama kuna botom,top or vers inbox
14.10.2013 13:23 EDT, gaymwanza0
Jaman mi gay niko magu kuna yeyote huku au mtu aweza kuja?
14.10.2013 13:20 EDT, gaymwanza0
nipo hapa ila namiaka 17
02.10.2013 18:45 EDT, benson.jorammoshiaru
niaje,23age yangu,6inch penis nahtaj wakutomba 0759508604
26.09.2013 04:13 EDT, nipe.me0
natafuta
13.09.2013 14:29 EDT, ludovicki0
Anaehitaji kufirwa aje inbox nimkutanixhe na basha mmoja matata sana ufirwe adi usikie kiu ya maji, njoo inbox
11.09.2013 11:53 EDT, Nasaga.kitaalamu
jaman me ni gay wakiarabu natafuta mwanaume ambaye atakua bwana angu me naish dar es salaam sipo na masihala naitaj mtu ambaye atakua mkwel namba zangu za simu 0777406155 http://imran.dimbaaa.peperonity.com/
10.09.2013 10:16 EDT, imran.dimbaaa
niaje ppls?nahitaj gay anaevaa shanga,tako lain,anaejua kukatikia mboo nipeane raha umri uczid 21 na uwe darslam.umri wangu 20.tuma txt 0657075761 ineed secret
01.09.2013 03:26 EDT, captein14
Jaman tuwe tuna andika tunako toka mi ni wa mbeya natafuta mwanaume anifire asizid miaka18
29.08.2013 16:01 EDT, B.F.G the capital .hip hop.
Mwenye nyege njo 2firane hadi 2kinahi
29.08.2013 11:39 EDT, exy.boy1
NATAFUTA BOY MWENZANGU UMRI MWISHO 19 MI NINA 18Y NA AWE DAR ES SALAAM TUNYONYANE MATE NA ROMANCE ZA KUTOSHA HADI TUMWAGE PIA USIWE BONGE...0769767771
27.08.2013 18:11 EDT, dar.boy
Inamaana mtandao huu hamna vijana wenye miaka 15 hadi 22 wanaoupitia kuperuzi na wenye nyege kama mm kama upo ni inbox nkupe v2 ni kwastarehe 2 c-hitaji hela wala cna uwezo wakuhonga hela coz bado mdogo miaka yngu ni 18 geto lipo kama upo ni inbox
26.08.2013 06:16 EDT, wat.a
Inamaana mtandao huu hamna vijana wenye miaka 15 hadi 22 wanaoupitia kuperuzi na wenye nyege kama mm kama upo ni inbox nkupe v2 ni kwastarehe 2 c-hitaji hela wala cna uwezo wakuhonga hela coz bado mdogo miaka yngu ni 18
26.08.2013 06:16 EDT, wat.a
Hi
24.08.2013 16:04 EDT, wat.a
Jamani mwenye kutaka kukuna leo ani in box ni kwa vijana wenzangu wenye umri kuanzia miaka 15 hadi 2 njoo 2le raha za dunia
24.08.2013 05:15 EDT, exy.boy1
Npo ilala nna geto la kufanyia mavi2zi nahtaji boys mwenzangu wa sexy naye awe na age 15 hadi 22 wazee,wacojielewa,wanene,wafupi,wanao jionexha cwahitaji in box 2katombane,2nyonyane mboo na mkundu.2lane denda kama upo njo mida ya kuanzia saa 2 ucku mwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
24.08.2013 03:43 EDT, exy.boy1
Hi
24.08.2013 03:36 EDT, exy.boy1
kwa yalionkut sitothub2 tem maumivu nilyopat sitaman kupend ten mapz yamenitia ku2 kupend sitothubu2 nachtaj mpz ten
21.08.2013 10:42 EDT, golden3998
MAMBO VP. NAHTAJI SHOGA ANAYEJUA KUKATIKIANA KIUNO VIZURI MBOO IKIWA MKUNDUNI. UWE DAR AU KAMA UNAWEZA KUJA DAR POUWA http://kigambo02.peperonity.com/
17.08.2013 17:07 EDT, kigambo02
hi, napenda kupigwa mboo mkunduni ,ni shoga nipo iringa anaenihitaji nipigie au sms 0777695898, wa Iringa nawapa kipaumbele, nina miaka 21, uwe msafi
14.08.2013 07:26 EDT, mkundu.bikra1
hi napenda kufirwa mkundu bado mnato,nipo iringa anayenihitaj an inbox,nimpe mambo, gest au geto juu yake mm mkundu tu na mafuta ya kulainisha
12.08.2013 20:48 EDT, mkundu.bikra1
Kwa anaetaka kufirwa, kunyonywa mkundu aje inbox, Awe anajiheshimu sana,na msiri! awe na sehemu na pesa zake.
11.08.2013 06:33 EDT, mtanzania0
kufirana tu 0757048904 Piga
04.08.2013 11:24 EDT, adolf32
nna mika 22 n men kwa mwanaume anayetaka kufirwa mwenye geto lake km gest gharama zote juu yake ntakunyonya mkundu mpka ulainke ndo ningze mbo na uwezo wa kukojoa vinn KWANAYETAKA KUFIRWA07125550672ma sms unde kwny point
26.07.2013 17:06 EDT, maleo500
jaman mwenye iyo namba auck alleta uun mcjsumbue no0712555067 pia nmeiweka km coment mbill anasema kakoma
24.07.2013 06:58 EDT, maleo500
jaman bad cjapat men wa kumfira nae kunfira km ana geto poa gest poa ila awe na mboo inch 5-6 miaka 20 cchagui wa kufirana nae masuala ya ela akuna nko dar no0712555067tuma sms uende kweny poit ukipga cpokei n kwa wa2 wasir2 npo criaz ctan ata leo we n txs
24.07.2013 04:01 EDT, maleo500
natafuta men wa kumfira nae kunfira miaka 20 schagui wa kufiranae awe mzee mbaba nko dar wote ntawafira na me kunfira itakua nvizur km una geto na km n gest inategemea nan atalpia masuala ya ela amna nkupeana maraha no 0712555067pg cm uki2ma smg aztojbw
23.07.2013 17:52 EDT, maleo500
salehe nakupendaje mume wng yan mpka napt uchiz
15.07.2013 21:10 EDT, golden3998
naul yko 2 mkundu upo bure nitumie hat leo nije unifire my no 0654496564
13.07.2013 23:40 EDT, golden3998
naul yko 2 mkundu upo bure nitumie hat leo nije unifire
13.07.2013 23:39 EDT, golden3998
Waungwana naitwa side napenda sana mkundu nitaften niwape mboo ipo kwa ajili yako sichagui men au dem lete mkundu ufirwe kwa raa zako my nomba 0718440099 tuma msj zitajibiwa alie dar tu
29.06.2013 09:07 EDT, side.mtombaji3
mpenden mungu na mtumikieni yeye! "mwite naye ataitika naye atakuonyesha mambo magumu na makubwa usiyo ya jua!! jina la bwana libarikiwe saaaaaanaaaa!!
14.06.2013 00:49 EDT, eddy.emmanuel0
jaman habar za asubuh plss hayo mambo mnayoyafanya ni chukizo la mungu na jiulze ulifa leo utakwenda kwa nani?? sodoma na homola waliangamizwaa kwamambo kama hayo lakn kwakua shetan ni muongo bas kawapa upofu wa koroho!! mungu alikuumba umtumikie na sio kumtenda dhambi hukumu ina karibiaa!! yesu yu njian kurudi nawayakie aman ya bwana
14.06.2013 00:46 EDT, eddy.emmanuel0
kwa alieko tabora brath men na hitaj wa kunyonya mboo kupigishana nyeto pg0772805153 uwe ipuli heyo kitete kanyenye
11.06.2013 06:16 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
kwa alieko tabora brath men na hitaj wa kunyonya mboo kupigishana nyeto pg0772805153 uwe ipuli heyo kitete kanyenye
11.06.2013 06:15 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
kwa alieko tabora brath men na hitaj wa kunyonya mboo kupigishana nyeto pg0772805153 uwe ipuli heyo kitete kanyenye
11.06.2013 06:14 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
KWA MWANAUME ALIEKO TABORA NA VITONGOJI VYAKE ANAEPENDA KUCHEZEANA MBOO KUPIGSHNA NYETO PG 0772805153 NAHITAJI KWELI
11.06.2013 06:06 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
KWA MWANAUME ALIEKO TABORA NA VITONGOJI VYAKE ANAEPENDA KUCHEZEANA MBOO KUPIGSHNA NYETO PG 0772805153 NAHITAJI KWELI
11.06.2013 06:05 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
KWA MWANAUME ALIEKO TABORA NA VITONGOJI VYAKE ANAEPENDA KUCHEZEANA MBOO KUPIGSHNA NYETO PG 0772805153 NAHITAJI KWELI
11.06.2013 06:04 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
tabora mwanaume mzuri nahitaji 2cheane mboo 2pigishane nyeto na kunyonya mboo KW ALIEKO TABORA 2 0772805153 usumbufu ctk
11.06.2013 05:58 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
tabora mwanaume mzuri nahitaji 2cheane mboo 2pigishane nyeto na kunyonya mboo KW ALIEKO TABORA 2 0772805153 usumbufu ctk
11.06.2013 05:55 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
tabora mwanaume mzuri nahitaji 2cheane mboo 2pigishane nyeto na kunyonya mboo KW ALIEKO TABORA 2 0772805153 usumbufu ctk
11.06.2013 05:54 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
nahamu kweli na men wa tabora 2chezeane mboo 2pgishane nyeto nahitaj men wakuanae kipnd ch likzo pg0772805153 ntafurh cn
11.06.2013 05:41 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
nahamu kweli na men wa tabora 2chezeane mboo 2pgishane nyeto nahitaj men wakuanae kipnd ch likzo pg0772805153 ntafurh cn
11.06.2013 05:40 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
nahamu kweli na men wa tabora 2chezeane mboo 2pgishane nyeto nahitaj men wakuanae kipnd ch likzo pg0772805153 ntafurh cn
11.06.2013 05:39 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
nahamu kweli na men wa tabora 2chezeane mboo 2pgishane nyeto nahitaj men wakuanae kipnd ch likzo pg0772805153 ntafurh cn
11.06.2013 05:39 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
nahamu kweli na men wa tabora 2chezeane mboo 2pgishane nyeto nahitaj men wakuanae kipnd ch likzo pg0772805153 ntafurh cn
11.06.2013 05:39 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
jamani usumbuf ctk nahitaj mu2 wakunyonyan mboo na kuchezeana alieko tabora town pg 0772805153 ctk wanene na wafupi
11.06.2013 05:24 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
jamani usumbuf ctk nahitaj mu2 wakunyonyan mboo na kuchezeana alieko tabora town pg 0772805153 ctk wanene na wafupi
11.06.2013 05:23 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
jamani usumbuf ctk nahitaj mu2 wakunyonyan mboo na kuchezeana alieko tabora town pg 0772805153 ctk wanene na wafupi
11.06.2013 05:22 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
jamani usumbuf ctk nahitaj mu2 wakunyonyan mboo na kuchezeana alieko tabora town pg 0772805153 ctk wanene na wafupi
11.06.2013 05:22 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
nyumbn ni nyumbn nahitaj men alieok tabora 2cheane mbo na kunyonya mboo ntakua likizo tbr pg+255772805153 ctk wasubuf cw
11.06.2013 05:16 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
hey tabora nahitaji men 2nyonyane mboo uwe msafi mzuri pg 0772805153 ntakuwepo likzo tarh 3/plz ctk wasumbufu na napend
11.06.2013 05:13 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
hey tabora nahitaji men 2nyonyane mboo uwe msafi mzuri pg 0772805153 ntakuwepo likzo tarh 3/plz ctk wasumbufu na napend
11.06.2013 05:12 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
hey tabora nahitaji men 2nyonyane mboo uwe msafi mzuri pg 0772805153 ntakuwepo likzo tarh 3/plz ctk wasumbufu na napend
11.06.2013 05:12 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
nahitaji men mwenzng alieko tabora 2nyonyane mboo tareh 3 ntakua tabora pg 0772805153 wazinguaji ctk nyumbn ni nyumb
11.06.2013 05:02 EDT, kapiga.kapiga.kapiga3
Natafuta kijana wa kumfira mstaarabu,asiejionesha yani sharobaro ntampenda na kumpa mapenz ! check me on 0755885134
08.06.2013 09:15 EDT, peaceboy
this is my geatbook
08.06.2013 03:37 EDT, Saurav143
this is only 4 gays n tops i need some friends allover the country especially zanzibar!!!!!!!!!! i lov u all guys just inbox me!!!!!!
06.06.2013 17:37 EDT, eddy.emmanuel0
jaman ndugu zangu wa kuleeeeee zanzabarrr mnakaribishwaaa nasubir msg zenuuuuu!!!!
06.06.2013 15:39 EDT, eddy.emmanuel0
jaman magay mpooooooooo? ni inbox bax
06.06.2013 15:30 EDT, eddy.emmanuel0
heellloooowww!!! whatsup????
06.06.2013 15:26 EDT, eddy.emmanuel0
We unahitaji maombi
25.05.2013 07:45 EDT, specioza
JAMANI MPAKA LEO SIJAPATA WA KUNIFIRA...ILA SIJAWAHI HATA MARA 1 NATAKA MBOO NDOGO TENA KWA SIRI..
23.05.2013 06:08 EDT, mnamata3
Pipooooooooo
16.05.2013 05:00 EDT, janjucar
Kama ww ni basha uko bkb ni inbox nikuelekeze ulipo
09.05.2013 17:06 EDT, Oooooh..2
Mkundu unawasha jamani man mko wap?
09.05.2013 17:05 EDT, Oooooh..2
Nataka man wa kunifira
09.05.2013 17:04 EDT, Oooooh..2
nataka mtu wa kunifira ila awe na mboo ndogo kwani bado bikira wa kiume..na nataka iwe kwa siri.
09.05.2013 06:11 EDT, mnamata3
Kama unahitaji kufirwa na kutombwa nicheck inbox
08.05.2013 20:01 EDT, janjucar
jamani leo nasikia raha hebu nitafuteni, sitaki watoto na wanafunzi na kusumbuliwa NO, be serious
06.05.2013 15:24 EDT, SMARTBOY'
Mfiraji uko wapi? Njoo shinyanga nikupe mkundu bikira wiki nzima utafurahi ukiniona.
01.05.2013 07:45 EDT, samalizo
Unaitaji ni we basha wako uniweke ndani unifungie nikupe uboo tu kila saa bc ucjal 0655607275 Uboo mnene mrefu utapata
30.04.2013 17:51 EDT, mfiraji5
Handsome boi kutoka Dar ss npo Tanga gay yeyote wa kitanga anaetaka mboo ya peke yake tamu ndefu nene 0655607275
30.04.2013 17:45 EDT, mfiraji5
Mkundu bikra naitaji kuubikili nw ntakufila taratibu ila upende cyo umelazimishwa njoo nichek 0655607275 Upate mboo safi
30.04.2013 17:39 EDT, mfiraji5
Kama kawa nipo kwaajili ya kuwapa raha ma gayz so unaitaji kufirwa vizur na mboo nzuri ndefu nene bc nicheki 0655607275
30.04.2013 17:35 EDT, mfiraji5
kwa alieko arusha anaetaka kufirwa ni Inbox
27.04.2013 10:49 EDT, Dennez
Me kama uko Mwanza unapenda kufirwa nitafute nikupe raha. Nina gheto langu 0754453698 sms tu ili tupeane raha
24.04.2013 10:41 EDT, peter
Mambo zenu natafuta mwanamke wa kumtomba na kumfra kwa gharama yeyote anayejua kutombna na kufrana na kunyonya mboo ani inbox
05.04.2013 15:41 EDT, master373
0684721745 acha kuandika namba za watu humo kama we unatolewa kitu ni wewe
27.03.2013 09:33 EDT, menal6
natafuta dem nimfire mpaka aharishe fuck,check me 0712900230
24.03.2013 08:45 EDT, seleboy00
omoyo kulesata kweli ebele wa yometaga minze oliza kowane ehahaha sele kabhisa turaga gete martini wane wigwa sewa nelso
20.03.2013 01:22 EDT, masanja.masanja.masanja0
nabhije kaka one wigwa ninga onichore okonamb eya tgo eya eyo oemanile yeshile kaka wane sawa noyaga e2ja gete sawa
20.03.2013 01:19 EDT, masanja.masanja.masanja0
kessam nikobhage detele wize onishineje kaka nakukumbulile NO kaka olonabhipya 2imale nichorage 0759255578
20.03.2013 01:12 EDT, masanja.masanja.masanja0
kessam nikobhage detele wize onishineje kaka nakukumbulile NO kaka olonabhipya 2imale nichorage 0759255578
20.03.2013 01:11 EDT, masanja.masanja.masanja0
kessam nikobhage detele wize onishineje kaka nakukumbulile NO kaka olonabhipya 2imale nichorage 0759255578
20.03.2013 01:10 EDT, masanja.masanja.masanja0
kessam nikobhage detele wize onishineje kaka nakukumbulile NO kaka olonabhipya 2imale nichorage 0759255578
20.03.2013 01:10 EDT, masanja.masanja.masanja0
kessam nikobhage detele wize onishineje kaka nakukumbulile NO kaka olonabhipya 2imale nichorage 0759255578
20.03.2013 01:07 EDT, masanja.masanja.masanja0
OLEMANA ESHI NALEKOYA GETE? KAKA MBNA WAHOLEKILE? NABHIPIJE LEKE SEWA NELESONI? BC YESHIE NOYAGA E2JA TOLAGA 0759255578
20.03.2013 00:58 EDT, masanja.masanja.masanja0
ba nesoni ninga kisamu nakwitane tolaga evoda yane nenahamu shimyi onipe elwa kwema 0759255578 nakumbulile shimyi kk wne
20.03.2013 00:54 EDT, masanja.masanja.masanja0
MWANZA napenda kunyonywa mboo umr20 mimi nina 21awe botom na geto la pekeyake msr ili tunyonyane mboo mim top 0753608793
06.03.2013 09:32 EST, james.james1
nashukuru xana nlipata bottom na jana nilimfira vya kutosha... mwengne ambye yupo tyr antafte 0716111177
28.02.2013 08:49 EST, toryano1991
jamani mm ni botom nisiye jionesha natafuta top mwenye uboo 2na mnene awe na umri 26 mpaka 45 awe napahali masharit kuzingatiwa 0657066394
27.02.2013 21:05 EST, kumkum59
natafuta demu au shoga wa kumfira tuwasiliane 0716111177
23.02.2013 09:48 EST, toryano1991
Naitwa rogers nipo zanzibar natafuta msichana wa kumnyonya kuma na kumfira awe znz (acwe shoga )cm 0772 926128
14.02.2013 13:07 EST, rogers21
Naitwa jembe gumu nipo ZNZ kwa wale wakina dada au mijimama wanaoitaji kufirwa na kunyonywa kuma na mkundu nina masta ya kufiraji cm no 0773 43 86 41 sms zitajibiwa shoga acnitafute
10.02.2013 11:24 EST, jembe.gumu0
Naitwa fareed nakaa znz nataka mke nmnyonyo mkundu na nmfire awa msaf na awe anaye jfaham namba yangu 0773 438641
08.02.2013 12:19 EST, fareed.rogers.federa0
hasa wale wa nzega igunga ntawapa kibau mbele kwani wanamboo za kiukweli na niwazuri cna ucpme 0652722161
06.02.2013 12:03 EST, kishiwa.nsabi.kishiwa0
pg nimeeleweka? uwe msafi wa khali ya juu cn natka mu2 wa tabora wanajua mapenz cn 0652722161 makabila mengne wasumbufu
06.02.2013 12:00 EST, kishiwa.nsabi.kishiwa0
kw wale wanyamwezi w tabora waishio dar wanitafute 0652722161 na hm kweli nakuchezea mboo ya men mwenzangu uwe na mawe 2
06.02.2013 11:58 EST, kishiwa.nsabi.kishiwa0
kw wale wanyamwezi w tabora waishio dar wanitafute 0652722161 na hm kweli nakuchezea mboo ya men mwenzangu uwe na mawe 2
06.02.2013 11:58 EST, kishiwa.nsabi.kishiwa0
wale. wakazi wa tabora waishio dar wanitafute 0652722161 napenda basha 2firane kwa siri awe na mawe2 mzuri vigezo wahn
06.02.2013 11:49 EST, kishiwa.nsabi.kishiwa0
Kama ww bottom nitafute
18.01.2013 14:47 EST, kikeke
sipend wazinguaji natk wasiri2 wenye hela zao mboo yangu kubwa najiamin 0759255578 wazush ctk ok bottom uwe mzur model
16.01.2013 06:51 EST, shija.mabula.masanja16
mimi ni gay. naitwa muu naitaji mabasha wnye hela, mm ni mzur w umbo, sura, nna mvuto, pia n mtundu kitandan, 0782684141
12.01.2013 14:30 EST, muu.gay0


This page:





Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top