peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
New to peperonity.com?
Your username allows you to login later. Please choose a name with 3-20 alphabetic characters or digits (no special characters). 
Please enter your own and correct e-mail address and be sure to spell it correctly. The e-mail adress will not be shown to any other user. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
Stay logged in
Enter your username and password to log in. Forgot login details?

Username 
CAUTION: Do not disclose your password to anybody! Only enter it at the official login of peperonity.com. We will never ask for your password in a message! 
Login
Stay logged in

Share photos, videos & audio files
Create your own WAP site for free
Get a blog
Invite your friends and meet people from all over the world
All this from your mobile phone!
For free!
Get started!

You can easily invite all your friends to peperonity.com. When you log in or register with us, you can tell your friends about exciting content on peperonity.com! The messaging costs are on us.
Meet our team member Sandy and learn how to create your own mobile site!

wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa - wanaopenda.mikundu...



wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
wapenda kufila acheni namba hapa
wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa - bookpen
wanaopenda mikundu muache namba zenu hapa
458 Comments:
WAVILANA MNAOPENDA MBOO, KAMA NDO UNAANZA NI VIZURI ZAIDI, NJOO USUGULIWE MKUNDU KWA MBOO YA WASTANI. MIAKA YAKO MWISHO 22, UWE DAR, MASHOGA MNAOJIONYESHA KAENI PEMBENI, WANENE SANA SIWATAKI, MOVIE ZA GAY SEX ZIPO, NI ZA MADOGO BLACK WA KIUME WAKIFIRANA, MIMI NIPO MBAGALA, 0714086232
29.07.2014 00:32 EDT, jax.dee12
sex chart for ladies...nyege zmenishka sana nataka nifire mkundu wa mwanamke..wa kiume sijawah kabsa xo stay back n away..ingia inbox tujuane
28.07.2014 16:06 EDT, BAHARIA
MWANAMKE ANAYE TAKA KUTOMBWA MAENEO YA DAR ANITAFUTE 0757009803 MBOO NENE KUBWA IMESHBA
28.07.2014 15:34 EDT, boro18
nitumieni bottom video kwenye whatsapp 0654659505
28.07.2014 14:37 EDT, edo108
naitaji msenge mwenye pesa anaejilewa 0718715425
28.07.2014 13:11 EDT, dick.880
dah nyege ni shida kama we ni mrembo njo inbox 2pige story
28.07.2014 11:35 EDT, BAHARIA
njoo inbox kama we ni mrembo tuelewane
28.07.2014 11:32 EDT, BAHARIA
mm jaman nataka mtu mzma anaependa kufirwa awe mpenz wang njo inbox acha no napenda wa2wazma weny mvuto
28.07.2014 11:24 EDT, f2k100
kama unaweza kuja mbez na ww ni bottom njo inbox 2elekezane 4 long rshp atakae kua na vgezo nnavyovtka ndo ntakua nae wengn mtatafta wengn
28.07.2014 10:52 EDT, hoseman1
Nipo dar mbagala kizuiani nataka kufirwa nipigie 0715606110
28.07.2014 10:47 EDT, joasi
kwa bottoms njo inbox acha namba mm top npo pand za mbez, kama ndo unataka kuanza itakua poa cz ata mm ndo naanza
28.07.2014 10:46 EDT, hoseman1
Jaman Mm Ni Top Msir Kupita Maelezo, Natafuta Bottom Msiri, Mzur Yan Sharo, Swaga Za Kisela, Uwe Wa Kudumu Wazinguaji Ctaki Af Ucwe Umepigwa Xana Kama Ndo Unaanza Itakua Poa Npo Pand Za Mbezi
28.07.2014 10:44 EDT, hoseman1
MATOP WA MBEYA WATANASHATI WAZURI NJOO NIKUNYONYE MBOOVMIMI NI BOTTOM SIJIONESHI NATAKA KIJANA WA MDA MREFU WEKA NAMBA INBOX NITAKUTAFUTA WA MBEYA TU
28.07.2014 08:42 EDT, singida.shoga00
big cock its here
28.07.2014 08:23 EDT, Geneouz
Natafuta boy mstaarabu na anayejiheshimu anitafute through 0786689773.. Nimuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe kbs! HAPA N ROMANCE TU NA CYO KUFIRA KAMA UNAWAZA KUFIRA HAPA USICHUKUE NAMBA KBS VNGNEVYO UTAKUTANA NA USICHOKITEGEMEA KBS CNA SHDA YA PESA MPAKA NIFIRWE HAPA! WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA! Tuma sms tu utajibiwa nw cwez kupokea cm kbs maana nishajua humu ndan kuna mandezi wasiojielewa kbs! MISWALI YA KIPUUZI HAPA SIHTAJ NAKUPOTEZEA NA WALA UCTEGEMEE KUJIBIWA KBS!
28.07.2014 08:07 EDT, man.peace
Wadada kwa wamama & Young bottoms under 20 my dick ni free ntaften through 0779833988.
28.07.2014 07:58 EDT, jo.omy
MOROGORO TOWN,BASHA ANAEJITAMBUA UKIWA BLACK WA KIMAZOEZ,INBOX UR NAMBA KWA STAREH 2,WAZINGUAJ CWATAK!
28.07.2014 06:58 EDT, mtan
natafuta mkundu au kuma mm ninamiaka 21 nipo moshi kwasasa yeyote alie tayar njoo inbox
28.07.2014 06:19 EDT, yanuzaj
Natoa mkundu wa kiume nataka basha wa kunifira jaman awe anakaa dar awe na pesa na geto 0718382573
28.07.2014 05:11 EDT, Natoa.tigo.hapa
niko mwanza, natafuta basha toka mwanza wa kunisugua mkundu! kama uko mwanza na uko tayar nichek 0769760837
28.07.2014 04:08 EDT, natakakufirwa
hai mm ni shoga leo niko mbagala kongoe wapenda mikundu pande izi niko uku leo bt uwe na pesa 0659198515
28.07.2014 03:52 EDT, ooooooh0
MIMI TOP JUMA NAFILA KWA STALEE 2 NIPO DAR 0718215468
28.07.2014 03:36 EDT, juma627
MIMI NIPO DAR NATAFUTA BOTTOM AU SHOGA WA KUWA NAE KIMAISHA 0718215468
28.07.2014 03:33 EDT, juma627
nahitaji basha wa arusha au moshi n.b awe na pesa 7bu mimi bado bikra
28.07.2014 02:38 EDT, uchimpya666
Jaman napenda kunyonya mboo na kufirwa pia na kumeza shahawa, na hata mtungo npo tayari nafirwa kwa starehe na cjionyesh kama nafirwa me n sharobaro wa nguvu nipo magomen mapipa navaa shanga na pia nina uwezo wa kuikatikia mboo ikiwa mkundun mwangu, napatikana kwa 0712491838, haya mabasha wanaopenda mikundu ya mashoga kama me nimewaletea zawadi ya ckukuu ya idd hyo kaz kwenu!
28.07.2014 02:13 EDT, mboo.tamu00
mashoga tafadhali msinisumbue, mbona hamwelewi, mtu ushalegea waonekana ka demu afu unatafuta top, nani atakupeleka gheto lake akadhalilike, NATAKA MVULANA AMBAYE NDO ANAANZA, NJOO USUGULIWE MKUNDU KWA MBOO YA WASTANI, MIAKA YAKO MWISHO 22, UWE UNAISHI DAR, GETO LIPO, MIMI NIPO MBAGALA, MOVIE ZA MADOGO WA KIUME BLACK WAKISUGUANA MIKUNDU ZIPO, UJE NA FLASH UTAINGIZIWA BURE, 0714086232
28.07.2014 01:22 EDT, jax.dee12
INGIA GOOGLE KISHA ANDIKA mambohazarani.blogsport.com KISHA ITAKUJA ingia dating sita kisha acha maoni yako kama unatafuta mpenzi
28.07.2014 01:20 EDT, boro18
JAMANI WAKINA DADA NA WAKINA MAMA NDIYO NIMEAMKA MBOO IMESIMAMA MBOO KUBWA NENE NDEFU KAMA UPO DAR NITAFUTE 0757009803 NIJE KUKUTOMBA KWEL KWEL MPAKA ULIZIKE STAILI ZOTE PAMOJA NA KUNYONYWA SEHEM ZOTE
28.07.2014 01:12 EDT, boro18
ERICK MUSHI MM NI KIJANA MTANASHATI NATAFUTA BASHA ANAEJIHESHIMU ANAEPENDA UTAMU WA MKUNDU MM NAFILWA KWA SIRI NA SIJIONESHI KAMA NAFIRWA HATA NIKITEMBEA NA KUONGEA M2 AJUI KAMA NAFILWA ANAETAKA NIPIGIE ILA CTAKI SMS NA SIJIBU 0683325206
28.07.2014 01:12 EDT, tig0kashata
JAMANI NAOMBENI MTU ANITUMIE WEBSITE YA MZIBO MBONA NAUTAFUTA GOOGLE SIUONI?
28.07.2014 01:11 EDT, boro18
nimesema mashoga mnaojionyesha msinisumbue, havi mna akili kweli, nataka mvulana ambaye ndo anaanza, nimsugue mkundu kwa mboo ndogo, miaka yako, mwisho 22, uwe dar, gheto lipo, mimi nipo mbagala,movie za madogo wa kiume black wakisuguana mikundu zipo, njoo na flash, utaingiziwa bure, hakikisha una vigezo hivo, wanene hapana siwataki,0714086232
28.07.2014 01:10 EDT, jax.dee12
JAMANI WAKINA DADA NA WAKINA MAMA NDIYO NIMEAMKA MBOO IMESIMAMA MBOO KUBWA NENE NDEFU KAMA UPO DAR NITAFUTE 0757009803 NIJE KUKUTOMBA KWEL KWEL MPAKA ULIZIKE STAILI ZOTE PAMOJA NA KUNYONYWA SEHEM ZOTE
28.07.2014 00:55 EDT, boro18
kama kuna shoga pande za dar ambaye atakuwa free leo usiku inbox longolongo sitak nataka mkundu nifire
28.07.2014 00:45 EDT, kagawa14
Kwa Wale Wadada Wanaopenda Kusagana Mwenzenu Ana Nyenge,njo Mtiane Vdole Mpaka Mpz 0659299826
27.07.2014 23:17 EDT, lazaro28
0712036153
27.07.2014 18:14 EDT, mimi.juma.napenda.kufira.naom
OYA MASHOGA NA NAMBA YANG WAPI NA WAPI NAMTAKA DADA AKO AU DEM ALAF NDO UFATE WW http://sexuality.teacher.peperonity.com/
27.07.2014 18:09 EDT, seba.jr0
Basha kuja inbox
27.07.2014 12:11 EDT, nafirwa3
Nina nyege jamani nataka mkundu sasa hivi
27.07.2014 10:59 EDT, nafira2
botoms wa tanga town ntafteni mnipe mikundu
27.07.2014 10:51 EDT, mfiraji.tanga00
Queen girl ulivyofunguka kuhusu njoo tufirane nakupa big up, kwel dogo katulia sana ukimuona hautaamin kama ndo yy! TAHADHAR KWA MASHOGA WOTE KUWEN MAKIN NA HV VIJTU VNAVYOSEMA HAWAHTAJ MASHOGA MKTAKA KUJUA JINS WATU WALIVYO WEHU WEKEN NAMBA ZENU HUMU HAO HAO NDO WANAKUWAGA WA KWANZA KUWATAFTA, HK NDO KLCHOMFANYA NJOO TUFIRANE HAWATUKANE TU COZ WAKIBUMAGA WANAKMBLIA KUPONDA MASHOGA! MASHOGA MSPENDE KUJIRAHSISHA OVYO KWA VJTU VYA HUMU MTAUMIA! KUWEN NA MISIMAMO ILI MPATE WATU WA KUELEWEKA WENGNE HUMU N WAVAMIZ HAWANA HATA HELA YA KUNUNULIA NDALA ETI NDO WANAWATISHIEN NYIE NANY MNAKUBAL KUTSHKA ...
27.07.2014 10:29 EDT, jubilee2
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA TUMA SMS 0656071167
27.07.2014 08:31 EDT, nishiida
DEM ANAYE TAKA KUTOMBWA PANDE ZA DAR ANITAFUTE 0757009803 MBOO NENE KUBWA NA YA MAANA KAMA UPO SIRIAZI NITAFUTE KWA SMS AU PIGA TUBONGE MBOO YANGU KUBWA NENE NDEFU INAMISULI NNCHI 7 27.07.2014 12:57 EAT, boro18
27.07.2014 07:25 EDT, boro18
Kama wewe ni bongo movie ni inbox nikupe mkundu mtam na mnato..Top wa bongo movie ndio wenye hadhi na mimi..kama huna hiyo cfa pita mbali uwe DAR..na jina la movie uliyo icheza
27.07.2014 06:55 EDT, bongo.movie0
Wasanii wa bongo movie mnaopenda kufira mpo wapi...Mkundu mtam na laini huu hapa..Mimi ni buttom nisiye jionesha kama nafirwa...NAPENDA KUFIRWA NA TOPS WA BONGO MOVIE...uwe unaishi DAR,uwe na geto,uwe h.b,na uwe tayar umesha cheza film hata moja...kama huna sifa na sio bongo movie hapa mkundu hupati...utaambulia kunijua tu na kuniona
27.07.2014 06:50 EDT, bongo.movie0
DEM ANAYE TAKA KUTOMBWA PANDE ZA DAR ANITAFUTE 0757009803 MBOO NENE KUBWA NA YA MAANA KAMA UPO SIRIAZI NITAFUTE KWA SMS AU PIGA TUBONGE MBOO YANGU KUBWA NENE NDEFU INAMISULI NNCHI 7
27.07.2014 05:57 EDT, boro18
jaman kwa comment yoyote itakayo kaa hapa na namba yangu shoga asiisogele nimeshasema http://sexuality.teacher.peperonity.com/
27.07.2014 05:49 EDT, seba.jr0
HI guys wishing u all the best. sitaonekana tena humu. wenye namba zangu mzifute kabisa. take care guys, love u all.
27.07.2014 03:25 EDT, coolboy919
comment ya hapo chini 0714086232
27.07.2014 02:55 EDT, jax.dee12
kwa wavulana mwisho miaka 22, kama ndo unaanza, unataka kusuguliwa mkundu, njoo ufirwe kwa mboo ya wastani, mashoga mnaojionyesha hamtakiwi, uwe dar, sifanyi kwa biashara, gheto lipo, movie za modogo wa kiume wa kiafrika wakifirana zipo, njoo na flash
27.07.2014 02:54 EDT, jax.dee12
...DAR MPO POA..sasa ni time ya kufanya yetu...MKUNDU mtamu na mnato upo hapa kwa BUTTOM nisiye jionesha kama nafirwa..uwe DAR mitaa ya buguruni,uwe handsome boy,mzuri,uwe na geto lako,uwe na kazi nzuri pia uwe mkweli....Sikurupuki ktk kumfaham mtu so,ukinijia ovyo nakupa habari ya mjini...kama unasifa inbox me nikupe no...
27.07.2014 02:48 EDT, unas.kufirwa
Wew unayejfanya eti huna shobo na m2 wakat kila kukicha unaweka namb ako humu ndan unamaana gan,zen kama wew n mzuri cjui ooh m fundi wa nin mara nin lol! Knachokufanya ufirwe k2 gan kama co shida zlizokujaa adi kwenye unyayo! Wa2 waliokuja kwa mbio za mwenge hapa mjini utawajua tyuu,mishe zmebuma na mlivyo wavivu wa kufikiria mkaona mikundu yenu ndio mtaji! Jaman mungu yupo,embu tumwogopeni japo kwa dakika moja tu! Kwanin kufira wakati kuma ipo? Binadamu walivyo wadadis mnataka kila tundu katika mwil muonje ladha yake bdo pua t na masikio nayo lazima yaanze kufirwa hvi karbuni daah! Msione mn...
26.07.2014 23:51 EDT, cos15
ANAYETAKA KUFIRWA PANDE Z MBEZ Y KIMARA UWE N CHUMBA N ELFU TANO NICHEK KM UNAIVO VIGEZO 0712555067
26.07.2014 23:31 EDT, maleo500
natafuta kijana asiezidi 30 years awe mwanza anifire mkundu hadi niridhike ninajam ya kufirwa muda wote nafanya free jst for fun nchk at 0656 229 886 ntxt ntakjb mwanza 2 http://bottomwamwanza0.peperonity.com/
26.07.2014 19:30 EDT, bottomwamwanza0
BADO SIJAPATA DEM WA KUTOMBA NIPO DAR MBOO NENE NDEFU KAMA UPO UNANIITAJI 0757009803 NAPENDA WANAWAKE LIKA LOLOTE ILIMRADI NA WALA SICHAGUI BOO IMESIMAMA WA DADA INATAKA KUMA
26.07.2014 16:36 EDT, boro18
jaman wapenda kufirwa, romance pande za mby,mboz,vwawa,tdm tutafutane nanyege balaa
26.07.2014 16:20 EDT, gemw2
jaman kila siku mikundu 2 kama ipo kuma ijitokeze bac 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
26.07.2014 16:01 EDT, seba.jr0
mimi ni shoga niko stop over kimara natafuta basha wa kunifila mm natoa mkundu buree yani mkundu wangu laini na nitakupa bule bila maripo mm shoga call0713616009
26.07.2014 12:39 EDT, ooooooh0
Achane ushoga
26.07.2014 10:42 EDT, gad.top
mm ni shoga niko sinza now hakuna mfilaji pande izi kama upo call 0659198515 bt uwe na pesa
26.07.2014 08:57 EDT, ooooooh0
hlw.i'm looking 4 a young top who lives in tanga town 4 a longterm rshp.age less than 21 bcoz i'm less than 21 too.serious boy should txt me at 0686424125
26.07.2014 08:54 EDT, yng.btm0
ERICK MUSHI MM NI KIJANA MTANASHATI NATAFUTA BASHA ANAEJIHESHIMU ANAEPENDA UTAMU WA MKUNDU MM NAFILWA KWA SIRI NA SIJIONESHI KAMA NAFIRWA HATA NIKITEMBEA NA KUONGEA M2 AJUI KAMA NAFILWA ANAETAKA NIPIGIE ILA CTAKI SMS NA SIJIBU 0683325206
26.07.2014 07:59 EDT, tig0kashata
ERICK MUSHI MM NI KIJANA MTANASHATI NATAFUTA BASHA ANAEJIHESHIMU ANAEPENDA UTAMU WA MKUNDU MM NAFILWA KWA SIRI NA SIJIONESHI KAMA NAFIRWA HATA NIKITEMBEA NA KUONGEA M2 AJUI KAMA NAFILWA ANAETAKA NIPIGIE ILA CTAKI SMS NA SIJIBU 0683325206
26.07.2014 07:50 EDT, tig0kashata
NMESEMA NJOO TUFIRANE N MVULANA! JAMAN EEHE HII NAMBA N YA NJOO TUFIRANE 0684721745 KAMA UNAMHITAJ MTAFUTE KWA HYO NAMBA! NJOO TUFIRANE KANTUMIA SMS KWENYE CM YANGU KUNA VIJITU VMEKURUPUKA WAKIFKR ME NDO YY BAADA YA ME KUTOA POST BILA KUMPA TAARIFA YY! MATUSI MLIYOAMBULIA HUKO NI HALALI YENU KWA KUTOSOMA POST KWA UMAKINI!
26.07.2014 07:22 EDT, queen.girl1
JAMAN NMESEMA NJOO TUFIRANE N MVULANA KAMA UNAMHITAJ ANAPATIKANA KWA 0684721745..! CYO ME MWENYE HYO NAMBA CJAWEKA NAMBA YANGU HUMU, NMETUMIWA SMS NA NJOO KUWA KUNA WATU WAMEKURUPUKA WAKIFKR NI ME WANAMSUMBUA SANA KULE, SASA HAYO MATUS MNAYOKUTANA NAYO N HALALI YENU KWA KUTOELEWA KILICHOANDKWA!
26.07.2014 07:17 EDT, queen.girl1
rudia ualisia wako wa kuitwa kidume chali,ang auoni ata aibu kumuemea mwanaume mwenzako mgongoni asee,,na mamans wamejaa ivo arf ase mambo ya kikuma mnafanya lakn
26.07.2014 06:08 EDT, msodoki00
eewe mnyezmungu tusamehe kwa yote tunayokukosea.jitaidin kujizuia na matamanio yaliovuka mipaka.dunia kiganjani jaman.bado ujachelewa ni wakat wako wakumrudia allah..
26.07.2014 05:58 EDT, msodoki00
NIPIGIE MARA TU USOMAPO UJUMBE HUU
26.07.2014 05:23 EDT, coolboy919
Mkal0 naombe unitafute kwenye simu. nimeshapata majibu naomba leo jioni niyawasilishe kwako
26.07.2014 05:21 EDT, coolboy919
Kama upo tanga unataka mkundu njoo inbox na namba yako
26.07.2014 05:19 EDT, nataka.basha1
Jamani Npo Hewani Sasa Niliibiwa Sm Nmelinyuu Upya Laini Haya Skukuu Hyo Inakuja Top Wafiraji Karibuni Nnanyege Sana Mkunduni Adi Nalegea Kwa Hzi Nyege Nataka Mboo Haswa Ya Kunikuna Mpaka Niwe Sawa Ukitaka Kunifaidi Kwa Raha Ukinipa Bia Safari Tatu Nyege Ndio Zina Zidi Mara Mbili Yake Ntakunyonya Mboo Wewe Mpaka Ntakukatikia Mauno Mpaka Mambo Yote Hayo Uwe Na Geto Zuri Ntakupatia Mapenzi Hayo Wahi Sasa Penzi La Nicolove1 Ufaid Mkundu Wangu Upo Kama Wa Bkra Ya Kike Ukiniingiza Mboo 2 Ntalia Kama Demu Anatolewa Bkra Kumani Ntafute Ufaidi Nikilewa Pombe Ndyo Utanifaidi Vzr Kwa Sababu Nikilewa Pom...
26.07.2014 05:17 EDT, nicolove1
Jaman me n msichana naish mwenge dsm na cyo NJOO TUFIRANE kama mnavyomsumbua kwenye cm yake! NJOO TUFIRANE ni mvulana na cyo msichana na wala msifkr kuwa yy ndo me mtapotea! Dogo mtulivu na saut ka kasuku akiongea utataman aongee uck kucha! Kama unamhtaj njoo tufirane mtafuten mwenyewe 0684721745 muongee naye kwa ustaarabu naye atawajb kiustaarabu kbs awaonyeshe raha zilivyo! TATZO HUMU NDAN KUNA WAHUN TUPU WANAFKR KILA ALIYEPO HUMU AMESHAWAH KUFIRWA WENGNE HAWAJAWAH KBS! KOMEN KUJA INBOX KWANGU NA KUNIULIZA HABARI ZA NJOO TUFIRANE MTAFUTEN WENYEWE ATAWAJB!
26.07.2014 04:57 EDT, queen.girl1
BIG-ASS DICK ON THE MENU....LADIES ONLY! HOLLA
26.07.2014 04:42 EDT, dub12
NAMATAKO MAKUBWA MALAIN KAMA SPONJI NATAFUTA KIJANA WAKUNIFIRA NAVUTIA KWA KILA KITU SURA,UMBO SAUT HATA KUOLEWA NPO TAYAR 0689280289.
26.07.2014 04:15 EDT, patric34
hai mm ni shoga sijioneshi najueshimu leo niko pande za magomeni moroco naitaji mt wa kunifila mm sijioneshi najieshi bt uwe na pesa nitakupa mkundu ma basha pande izi call me nikupe mkundu 0765036702 ila acheni kuzingua niko.serious
26.07.2014 04:06 EDT, ooooooh0
NAMATAKO MAKUBWA KAMA CHUNGU NATAFUTA BOY MODEL WAKUNIFIRA ALIEPO GEITA CONDOM MUHMU 0689280289
26.07.2014 02:32 EDT, patric34
PATA MPENZI WA KIKE NA WAKIUME KUPITIA WWW.MAMBOHAZARANI.BLOGSPOT.COM KISHA INGIA INGIA DATINGBLOG KISHA ACHA UJUMBE WAKO HAPO UTAPATA MDA SIO MREFU
26.07.2014 02:17 EDT, boro18
NATAFUTA MWANAMKE ANAYE TAKA KUTOMBWA NA MBOO NENE NDEFU YENYE MISHIPA KAMA UPO DAR NTAFUTE 0757009803
26.07.2014 02:06 EDT, boro18
Natfta.shogabikra umri 18_21.maeneo ni ubungo/segerea/ubungo.kama upo tayari nichek my#0774789216 tma sms ni ujielezee
25.07.2014 23:02 EDT, mkali wa kufira madem
jaman mboo imedinda nifanyaje 0653721576 nishauri http://sexuality.teacher.peperonity.com/
25.07.2014 20:46 EDT, seba.jr0
Jaman kama mpo mjtokeze sio utan npo rock city mwanza ila usiwe na ukmw mm npo salama narudia tena kutoa namBa 0757 114 529 Ila nataka wastaarabu
25.07.2014 16:06 EDT, issa.from.mwanza0
Jaman kama mpo mjtokeze sio utan npo rock city mwanza ila usiwe na ukmw mm npo salama narudia tena kutoa namba 0757 114 529 Ila nataka wastaarabu
25.07.2014 16:04 EDT, issa.from.mwanza0
Jaman kama mpo mjtokeze sio utan npo rock city mwanza ila usiwe na ukmw mm npo salama narudia tena kutoa namba 0757 114 529 Ila nataka wastaarabu
25.07.2014 16:01 EDT, issa.from.mwanza0
Jaman kwa ware wanaotaka kufirwa npo hapa uwe mschana au mwanaume cjali mntafte kwa namba hii 0757 114 529 Ila kwa mda huu wa saa 5: ya ucku namba haipo hewan mpaka kesho saa 12 mchana
25.07.2014 15:57 EDT, issa.from.mwanza0
anaetaka kufirwa umri 18-24 dodoma tuma sms No 0714121269 kama upo serious getto lipo
25.07.2014 15:32 EDT, mkal0
Natafta m2 wa kumfira awe wa mwanza kama yupo anitafte kwa number 0757 114 529
25.07.2014 15:23 EDT, issa.from.mwanza0
nishaxema cfiri wa kiume! usumbufu cpendi nafira wa kike 2 #0688313340 kwa msg 2!
25.07.2014 15:12 EDT, hans976
mimi n top natfuta botom kutoka mwika au rombo. au marangu. awe mwelewa. anicheki 0655339619
25.07.2014 14:28 EDT, kelvin989
Namba Ni 0785860682, So Hyo Ya Chini.
25.07.2014 14:14 EDT, Nadinya Kuma Na Mkundu
Kwa Anayependa Mboo Ya Wastan Eidha Ya Kuma Au Ya Mkundu Sms On 078560682 Bt Ucwe Mtu Mzima Coz Mi Ni Young Boy, DSM only.
25.07.2014 14:11 EDT, Nadinya Kuma Na Mkundu
Ukiona nmekutukana kwenye cm ulponitext jua umeanza na maneno yako ya kihun! NLKWSHASEMA UKINIJIA NA MANENO YAKO YA KIHUN NAKUJB MBOFU MBOFU NA NAKUPOTEZEA KBS HAPA CJAWAH KUFIRWA KBS NA USDANGANYWE NA NICKNAME NINALOTUMIA UTAUMBUKA! BOY MSTAARABU NA ANAYEJIELEWA NA KUJIHESHM ANITAFUTE 0684721745 NIMUONYESHE MAUTUNDU YA KUSUCK MBOO MPAKA APAGAWE KBS! SOMA COMMENT NA ANGALIA PROFILE KWA UMAKIN KABLA YA KUNITEXT, MISWAL YA KIPUUZI SIIPEND HAPA! TUMA SMS TU UKPGA CTAPOKEA CM YAKO KBS MPAKA NIRIDHKE NA WW! UKIANZA NA MANENO YAKO YA KIHUN NAKUPOTEZEA KBS NA WALA CJSUMBUI JUU YA M2 KAMWE HAPA!
25.07.2014 13:10 EDT, Njoo tufirane
JAMAN KWA WALIOPO MORO TOWN MFIRAJ HAPA NITAFUTEN KWA CM 0652424391 NIWAPE MAHABA YALIYO KWNDA SHULE HD UTAFULAH MWNYEWE
25.07.2014 12:20 EDT, black.tiger24
Kwa Wale Wapendao Kusagana Nichek 0659299826
25.07.2014 11:47 EDT, lazaro28
NINA MIAKA 35 NATAMANI MTU WA KUNITOA BIKIRA YA MKUNDU UWE DAR NA UWE NA GETO
25.07.2014 11:39 EDT, nafira2
A mighty good dick for a special lady...write back!
25.07.2014 11:09 EDT, dub12
Kwa Wale Wa Lind Mtwara Tandahimba Na Masasi Nataka Kufirwa Na Men Mwenzangu, Kama Kuna Basha Naomba Anichek Kwa Namba 0789832260 AU 0757650850 ila cpend usumbufu bei maelewano
25.07.2014 11:02 EDT, bomba555
0715 260920 naitwa saviora napenda kufirwa ni bottom ninaejipenda na ninamkundu mnato mtam na wenye joto napenda kunyonya mboo atari nitafute ila usibip wala kutuma msg piga cm tafadhari
25.07.2014 10:20 EDT, tig0kashata
Anayetaka kufirwa uwe kiume zaidi uwe na geto uwe dsm naitaji wa kudum nae uwe mstarabu piga 0687825308
25.07.2014 10:15 EDT, sefu14
MWANAMKE ANAYE TAKA KUTOMBWA NIPO DAR MBOO NNCHI 7 NENE NDEFU IMEPINDA SITAJI MASHOGA AU WAZINGUAJI KAMA UPO SIRIOUS 0757009803 HIYO NDYO SIMU YANGU NA USISITE KUJITAMBULISHA
25.07.2014 09:49 EDT, boro18
NAMATAKO KAMA CHUNGU NATAFUTA KIJANA MMOJA TU WAKU2LIA NAE NAOGOPA UKIMWI NPO GEITA 0689280289.
25.07.2014 07:48 EDT, patric34
kwa wavulana tu, kama unataka kujaribu kufirwa, ndoo unaanza, piga 0714086232, miaka yako mwisho 22,mashoga siwataki mnaojionyesha, uwe dar, geto lipo. movie za gay sex zipo utaingiziwa bure, uje tu na flash
25.07.2014 06:19 EDT, jax.dee12
hello.naitaji shoga bikra umri 18_21 maeneo ya tabata/ubungo na buguruni my # 0774789216 hucbeep na huctume sms piga sm.
25.07.2014 05:47 EDT, mkali wa kufira madem
jamani humu wa mama na madada hakuna" mbn kimya , sioni msg zenu" nlisha sema mashoga msiguse, sihtaji usumbufu. Namba hyo jaman 0714752410, cjali umri kikubwa uwe mjuzi wa mambo.
25.07.2014 05:19 EDT, TRIPLE X
Hellooo naitwa Harris nipo Arusha natafuta mwanamke wa kutomba na kufira kama upo nje ya Arusha usijisumbue tuma sms 0659507282..mashoga no..no..ciwahtaji!
25.07.2014 04:06 EDT, sam.aladays18
Hellooo naitwa Harris nipo Arusha natafuta mwanamke wa kutomba na kufira kama upo nje ya Arusha usijisumbue tuma sms 0659507282..mashoga no..no..ciwahtaji!
25.07.2014 04:05 EDT, sam.aladays18
naitwa Roda nataka kutombwa na kufirwa 0762114456
25.07.2014 03:47 EDT, kulwa.muhozya0
Kuna WATU wagumu kwel kuelewa hata iweje, NMESEMA CPOKEI CM TUMA SMS TU UTAJBIWA BT KUNA VIJTU VNAPGA NDO MAANA NAWAPOTEZEA KBS AU NAKATA CM! Narudia tena kama unajijua kuwa ww n boy mstaarabu, unajielewa na unajiheshimu ntafute 0684721745.. Nikuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka upagawe kbs! Wazee, wahun na wanene siwahtaj kbs hapa! TUMA SMS TU UKIANZA NA KUJTAMBULSHA NA MAHALI ULIPO UTAJBIWA! UKPGA CM CTAPOKEA KBS HAPA AU NAKATA! ANGALIA PROFILE LANGU KABLA YA KUCHUKUA NAMBA, MISWALI YA KIPUUZI SIHTAJ KBS HAPA NA UKIANZA NA MANENO YAKO YA KUWAZA WAZA NGONO NAKUPOTEZEA KBS!
25.07.2014 03:39 EDT, Njoo tufirane
Saf Sana Luqman Kwa Kumuweka Wazi Huyo Jasmine Dume.
25.07.2014 02:04 EDT, Nadinya Kuma Na Mkundu
hakuna haja ya kunipigia, tuma msg tu.
25.07.2014 01:56 EDT, Nadinya Kuma Na Mkundu
mamboz boyz wanaopenda romance boyz under 20 make sure uwe msaf, hb ,n mkwel n uwe dar am hb too. plzz i need seriouz people
25.07.2014 01:32 EDT, prince.2000
TAHADHARI TAHADHAR..kuna mtu anajiita Jasmine,hyo co dem ni dume hlf ni TAPELI kaeni nae mbal
25.07.2014 01:14 EDT, Luqman...check blog
NATAFUTA KIJANA MDOGO WAKUNIFIRA NAMATAKO MAKUBWA MALAINI YANA DIMPOZ NIPO GEITA MJINI 0689280289.
25.07.2014 01:07 EDT, patric34
mamboz" aya wa dada na majimama mbona kimya sijapokea msg wala simu zenu.....au ampo'..wamama w dar vp mpo? Kama mpo kazi kwenu namba hyo 0714752410, tpange ye2, alafu tupeane maraha....machoko msiguse hii namba.
25.07.2014 00:03 EDT, TRIPLE X
NATAKA DEM AU MWANAMKE YOYOTE WA KUTOMBANA NAE TU 0757009803 KAMA UPO DAR ITAKUWA VIZURI NJOO NIKUSHUULIKIE MPAKA URIDHIKE MBOO NENE KUBWA ILIYO SHIBA
24.07.2014 23:41 EDT, boro18
0785860682 kwa boy mdogo wa dsm mwenye nyege za mkundu, uwe bwana mdogo sidili watu wazima, siuzi mboo wala sinunui mkundu, kama unauza usiguse hyo namba, njoo tukeshe wote ucku kucha uchezee mboo huku ukisuguliwa mkundu, pia kama hauna mvuto usinitafute utaachwa stend.
24.07.2014 23:36 EDT, Nadinya Kuma Na Mkundu
DJ BEN NIPO MOSHI NATAKA BWANA WA KUNIFIRA NAFANYA KWA SIRI SIJIONESHI NI CHOTARA WA KICHAGA NANYONYA MBOO NAMATAKO MARAINI ANAETAKA NIPIGIE 0754078159
24.07.2014 22:14 EDT, tig0kashata
Eney time cal me.am clg girl. Fees katta panam venum.ples enai olukka.age 18 clg girl.9047999243
24.07.2014 18:39 EDT, NATHIYA 23yr.HOUS WIFE
niaje? TOP hapa.......natafuta bottom alieko dar umri 14-20 tu..tuwasiliane 0789641449 nahamu ya kufira sanaa
24.07.2014 18:26 EDT, tops.president0
Hellooo naitwa Harris nipo Arusha natafuta mwanamke wa kutomba na kufira kama upo nje ya Arusha usijisumbue tuma sms 0659507282..mashoga no..no..ciwahtaji!
24.07.2014 16:27 EDT, sam.aladays18
Hellooo naitwa Harris nipo Arusha natafuta mwanamke wa kutomba na kufira kama upo nje ya Arusha usijisumbue tuma sms 0659507282..mashoga no..no..ciwahtaji!
24.07.2014 16:26 EDT, sam.aladays18
jamao wadada hampo 2taftane 2peane maraha dunian,..0653721576.. mashoga msiguse namba hii http://sexuality.teacher.peperonity.com/
24.07.2014 16:03 EDT, seba.jr0
Kama unapenda kunyonywa kuma na mkundu kwa mda mwingi hadi urizike weka no in box kwa wanawake2 wa dar uwe na kwko ntakuja
24.07.2014 15:11 EDT, sko3
Kama unapenda kunyonywa kuma na mkundu kwa mda mwingi hadi urizike weka no in box kwa wanawake2 wa dar
24.07.2014 15:10 EDT, sko3
MWANAMKE ALIYEKO DAR ANAYE TAKA KUTOMBWA NIPO DAR MBOO YA MAANA NENE ILIYO SHIBA 0767009803 KAMA UPO TAYARI NTAFUTE NIKUPE MAMBO MATAM
24.07.2014 14:26 EDT, boro18
Mwanaume anayejiheshimu na kujitambua, na unapenda romance ya me kwa me weka no nitakucheki tunyonyane mpaka tukojoe.
24.07.2014 14:24 EDT, pamba01
Mwanaume anayejiheshimu na kujitambua, na unapenda romance ya me kwa me njoo tunyonyane mpaka tukojoe, pia uwe msafi.
24.07.2014 14:22 EDT, pamba01
Kama kawaida yangu natafuta marfk wa kuchat nao,miaka mwisho 22,shart uwe mstaarabu ctak mambo ya kingese hapa ntafte 0766846232 gud frnds are mine!
24.07.2014 14:06 EDT, cos15
Kwa Anayetaka Kusuguliwa Kuma Na Mkundu Njoo Inbox, Au Kama Kisimu Chako Hakina Uwezo Wa Internet Tuma Text Kwnye No.0784023610, Uciogope Ni Kawaida Sana, Ukiwa Under 21 Itakua Mzuka Sana, For Dsm Pipoz.
24.07.2014 13:50 EDT, Nadinya Kuma Na Mkundu
jamn nipo dar natafuta mwanamke anayependa kufirana ni sms apa 0717794341
24.07.2014 10:04 EDT, robbyjons
Anaetaka kufilwa DOM uwe serious umri 18 -24.nitafute 0714121269
24.07.2014 08:11 EDT, mkal0
vp jamani" majimama na wadada hampo, mbona kimya jamani" nangojea msg zenu" 0714752410 namba hyo...mashoga msiguse, ctaki usumbufu"
24.07.2014 07:56 EDT, TRIPLE X
comment ya hapo chini no. ni 0714086232
24.07.2014 07:36 EDT, jax.dee12
mvulana ambaye ndo anaanza, unaataka kufirwa, njoo usuguliwe mkundu pole pole kwa mboo ya wastani, miaka yako mwisho 22, mashoga mnaojionyesha kaeni pembeni,hapa ni masela tu, uwe dar, sifiri kwa kuhonga pesa,movie za madogo black wakifirana zipo kibao, njoo na flash ntakuingizia bure.
24.07.2014 07:32 EDT, jax.dee12
H
24.07.2014 07:04 EDT, coolboy919
anayetaka kufirwa leo usiku geto lipo anichek fasta 2pange mapema 0763237169
24.07.2014 06:03 EDT, kagawa14
Hellow kwa bottom na vers walioko dodoma wanicheki kwenye 0715761906 uwe unajíheshmu una uwezo na kujitambuwa na inshu hì iwe ciri nanataka mmoja wa kukaa naye mda mrefu kwenye mahusiana kama huna vigezo potezea ucguse this number
24.07.2014 05:23 EDT, dillahbk
niko moro kionda nataka kufira sijawai fira kama uko kionda kilimanjaro veta itakuwa fresh nna miaka 21 nataka mtu wa miaka 18-21 mwisho uwe na geto la lakukufiria. piga namba 0657290449 /0762932883 piga au tuma sms. uwe na geto.
24.07.2014 05:02 EDT, peter.morandi.kimat0
kwa majimama mwisho miaka 50" napia uwe dar" wa mkoani ucjisumbue...na ukituma msg fungka kwa uwazi...kuepka kuulzana nani mwenzangu...aya w,dada na majimama kazi kwenu. 0714752410...msg ztajibiwa haraka sana.
24.07.2014 03:15 EDT, TRIPLE X
mambo zenu" wadada, majimama mpo' nahtaji jimama au mdada...nataka tupeane maraha, tena ikiwezekana kwa jimama tuwe na mahusiano ya kudu...uduma ndogo ndogo utapata. Alie tayari atume msg fasta, 2kihafkiana mpango mzima" namba hyo 0714752410. Mashoga mkae kando amtakiwi" na wale msiejua kusoma, marufuku kukurupka ovyo"kimaisha zaidi"
24.07.2014 03:09 EDT, TRIPLE X
NAMATAKO MAKUBWA KIJANA WAKUNIFIRA NPO GEITA 0689280289.
24.07.2014 02:51 EDT, patric34
nataka mwanaume wakunifira mwenye ela zake anitafute 0715527742 watsup
24.07.2014 01:56 EDT, bokoboko0
Natafuta m2 wa kumfira ambaye anayeweza kunisaidia maisha kufira najua awe dsm yan tuwe wa kudum mm 24 piga 0687825308
24.07.2014 01:45 EDT, claud4
MWANAMKE ANAE HITAJI MAPENZI MOTO MOTO ANITAFUTE 0757009803 NIPO DAR MBOO NENE KUMBWA YENYE SHAHAWA ZA KUTOSHA SITAKI MASHOGA NI WANAWAKE TU
24.07.2014 01:44 EDT, boro18
Nina miaka 24 mrfu kias matako makubwa kama chungu mkundu safi mnato natafuta kijana mmoja tu waku2lia nae awe model mboo nene napatikana geita mwanza 0689280289
24.07.2014 00:26 EDT, patric34
Natafuta jimama above 40,awe anajimudu kiuchumi na asiwe wife of some one else,ntampa mambo ya kiutu uzima hajawahi fanyiwa,aliyeko ready anichek 0789603089.
24.07.2014 00:17 EDT, shekitombi
nimesema mwenye titi kubwa ndo atume sms kwnye 0784 023610 ili tukeshe wote idd moc, ukiwa dar then ukiwa under 20 itakua vizur zaid, Ntakutoa, Ctak wasumbufu mnaobipu na kutuma msg zisizo na mpanpo, kama uko serios njo tufanye yetu.
23.07.2014 23:12 EDT, Napenda.Matiti.Makubwa
Nitakupokea ila ujue niromans na nyeto tu tukisha piz basi na sio biashara ni starehe tu
23.07.2014 22:03 EDT, terex74
Jamani njoo utafika moshi saa ngapi?.nilisha tafuta m2 kama wewe nikakosa mnafanya romans zikipanda anataka umfire njoo
23.07.2014 22:00 EDT, terex74
Watakao furahia ujumbe wangu tutaendelea kuchat safalini nitafika usiku KAMWENE WAVINA! mnipokee mgeni wenu
23.07.2014 21:16 EDT, mpenda.romans6501
Naombeni kitu kimoja sifili wala sifilwi tunachezeana hadi tupiz wote kwa starehe tu kunyonyana mboo na dender tu uwemsa
23.07.2014 21:11 EDT, mpenda.romans6501
JAMANI WALE WA MOSHI ARUSHA WANAOPENDA ROMANS TU! leo napanda HOOD inayotokea mbea naelekea arusha nitakaa kama wiki 1 a
23.07.2014 21:05 EDT, mpenda.romans6501
kama unatafuta mpenzi,sugar mammy,selengeti boy,mume,mke ingia google kisha andika mbunye.blogspot.com kisha ingia dating tanzania kisha weka maoni yako au tuma email yako kwenye email yangu gambiroo@gmail.com kisha ntaiweka maoni wako hewani
23.07.2014 16:21 EDT, boro18
MWANAMKE ALIYEKO DAR ANAYE TAKA KUTOMBWA NA MBOO YA UHAKIKA ANITAFUTE 0757009803 NNA MBOO NNCHI 7 NENE MIMI SICHAGUI MWANAMKE NI YOYOTE LIKA LOLOTE
23.07.2014 16:18 EDT, boro18
Siokila xikutunaombana mikundu jaman ivitunaenda wap jaman watz?..embu tubadilike tujadilianage hata mambo mengne yamaana nayanayo tusaidia ss watz nihayo2 jaman...kama vp tuchekiane kwa 0768868315 Napenda kuchart na marafik waxaf2.
23.07.2014 16:04 EDT, tabukwel
Kama unajijua kuwa una njaa kali na ushabuma kupata unachoktaka koma kuchukua namba yangu na kuniambia, eti me n TOP nafira kwa pesa but uwe na geto! Mwehu nn ww UNAJIITA TOP HUNA HATA GETO NA WALA HUJUI MATUNZO! Katafte walia njaa wenzio muendane cjawah kufirwa hapa so uhun wako peleka kwa wahun wenzio! Hapa nahtaj boy mstaarabu na anayejielewa NA KUJIHESHMU tu ndo anitafute through 0684721745 nimuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe kbs! WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA NA MISWALI YA KIPUUZI SIHTAJ KBS HAPA!
23.07.2014 13:44 EDT, Njoo tufirane
nataka mwanamke mwnye matako makubwa nkeshe nae kula bata. Ctaki mashoga namb zng ni. 0688083367
23.07.2014 13:09 EDT, supernal
zajion wapendwa
23.07.2014 13:05 EDT, supernal
DEM YOYOTE ANAYE TAKA KUTOMBWA ANITAFUTE 0757009803 TUMA TXT AU PIGA NIPO DAR MBOO NENE ILIYO SHIBA NTAKUNYONYA KUMA MAZIWA MPAKA ULEGEE KISHA NTAANZA KUKUTOMBA MPAKA ASUBUHI SITAKI MASHOGA JAMAN HII MBOO NNCHI 7 NI KWA AJILI YA WANAWAKE TU WAMAMA NA WASICHANA LIKA LOLOTE
23.07.2014 11:21 EDT, boro18
kama unatafuta mpenzi,sugar mammy,selengeti boy,mume,mke ingia google kisha andika mbunye.blogspot.com kisha ingia dating tanzania kisha weka maoni yako au tuma email yako kwenye email yangu gambiroo@gmail.com kisha ntaiweka maoni wako hewani
23.07.2014 11:15 EDT, boro18
NAMATAKO MAKUBWA NATAFUTA KIJANA WAKUNIFIRA KWA SIR NIPO GEITA 0689280289
23.07.2014 09:10 EDT, patric34
Nimetoa namba ni sms tu 0719219310! kama unataka romance nichek tunyonyane kila kitu me ni top uwe na gheto cnza au mwng
23.07.2014 07:16 EDT, regan54
Men ambaye anayetaka kufilwa uwe nauwezo wakipesa yan kunilea uwe dsm uwe na geto umri wangu 24 piga 0687825308
23.07.2014 06:46 EDT, kijana5
Mboo inchi tisa ninayo nipo moro kwa sasa kwa wale btms wasiojionesha tuu uwe unavutia kisharobaro na usiwe na umri mkubwa.Tops mnaotaka kuchezewa na kupigwa romance mnakaribishwaaa kisela ila uwe kishjaj zaid.0719 505772
23.07.2014 06:23 EDT, mtatawaukweli
Mboo inchi tisa ninayo nipo moro kwa sasa
23.07.2014 06:21 EDT, mtatawaukweli
mvulana unayeanza, unayetaka kujaribu kufirwa,njoo usuguliwe kwa mboo ya wastani, mashoga mnaojionyesha siwataki, miaka yako mwisho 22, uwe mkazi wa dsm, gheto lipo, movie za gay sex, yaan madogo wa kiafrika wakifirana zipo, njoo na flash utaingiziwa bure, 0714086232
23.07.2014 06:20 EDT, jax.dee12
NATAFUTA JIMAMA,UMRI ABOVE 40,AWE NA MKUNDU WA KUVUTIA,AKUBALI KUNYONYWA MKUNDU NA KUTOMBWA PIA,AGE 32 NA NIKO HURU CNA FAMILY,NAJITAMBUA,AWE ANAWEZA KULIPIA GHARAMA ZINAZOHITAJIKA,CIHITAJ PESA YKE ZAID YA KUMANAGE HILO. msg ztajbiwa.0789603089,npo Tanga
23.07.2014 05:58 EDT, shekitombi
natafuta girl au bottom 4 sex chart 0789 77 43 47 .
23.07.2014 05:10 EDT, ibra260
nahitaji matiti makubwa nikeshe nayo cku ya idd moc, mwenye nayo anitafute 0784023610{sms tu} .Nitakutoa.
23.07.2014 05:01 EDT, Napenda.Matiti.Makubwa
NAMATAKO MAKUBWA KAMA CHUNGU NAHTAJI BOY MMOJA 2 AWE WANGU DAIMA CONDOM LAZMA NIPO GEITA MWANZA TXT ME 0689280289.
23.07.2014 04:11 EDT, patric34
natafuta kijana wakunifira kwa sir ctak watu wajue sifa hz; 1.uwe model 2.mboo nene ndfu 3.ujue kufira mpka nijambe 4.uwe na pumz na mtundu kitandan 5.uwe geita au mwanza my 4n 0689280289.
23.07.2014 04:04 EDT, patric34
Mboo ndefu ya kunyonya ipo hapa, anaetaka kuinyonya anichek pia natomba na kufira uwe maeneo ya mwenge 0719219310 SMS TU
23.07.2014 00:41 EDT, regan54
Nafira kwa pesa bao moja elfu tano nipo dar nambayayangu ni 0714073811 bip au tuma SMS
22.07.2014 21:11 EDT, dzk3
Mimi ni shoga wa miaka 24,black beautiful mwembamba wastan mrefu wastan na pia cnatabia za kujionesha kama nafirwa kwan nafanya kwa siri. Nataka mwanaume m2 mzma awe mume wangu wa kudumu umri kuanzia miaka 35-60 awe na pesa,awe anakaa dar ,awe na uwezo wa kunihudumia na awe serious 0718382573
22.07.2014 21:07 EDT, Natoa.tigo.hapa
Habar zenu najitokeza kwa mara nyingne natafuta basha wa kunifira mm shoga na swaga za kiume yaan cjionesh kama nafirwa nataka UBOO WA MKUNDU. Nataka basha mtu mzma anaejielewa mwenye pesa na geto na awe dar .Acye na vigezo hvyo anipotezee 0718382573
22.07.2014 20:57 EDT, Natoa.tigo.hapa
0762719161 wanawake tu..nakufira huku nimekubeba,nakunyonya mkundu na kisimi,nashka shka maziwa kwa nguvu huku nikichezea nywele zako,stail za ajabu nikitomb haraka haraka kwa nguvu,nakuchapa matako kuamsha hisia zako.nipo bugurun ila ww uwe na geto,msafi,afya mbele ni kwa starehe tu sio biashra..karibun
22.07.2014 18:15 EDT, BAHARIA
niko na mshkaj wangu katoka depo anataka shoga mwenye matako manene mkundu lain na mnato awe na nywele ndfu pia ajue kukatika awe na afya njema awe na geto la siri..kama upo inbox kisha acha namb wa dar tu
22.07.2014 18:04 EDT, BAHARIA
nahitaji top mwenye mwonekano mzr na...ambae anajua kupenda mm ni botton msiri nahitaji wa kudum ...uwe na geto nipo tayari kwa wastarabu tu nitafute msg tu sitaki maneno makali.....0776193765....
22.07.2014 16:31 EDT, raha290
Nipo mbagala nafira kwapesa bao moja elfu tano ninaham usiku huu kama upo maeneo ya karibu nibip au tuma SMS nipo hewani geto lipo
22.07.2014 16:07 EDT, dzk3
kwa wavulana ambao ndo wanaanza, njoo usuguliwe kwa mboo ya wastani, miaka yako mwisho 22, sitaki mashoga wanaojionyesha, uwe dar,movie za gay sex zipo, mimi nipo mbagala gheto lipo, sipo kibiashara, usumbufu hautakiwi, mara sina nauli, mara nina njaa,kama unataka starehe kubali garama 0714086232
22.07.2014 13:23 EDT, jax.dee12
napenda kunyonya kuma mkundu kuchezea kicmi mpaka ukojoe mwanamke yeyote alie tayari anicheki 0718 743 081 wasatpp au sms wanawake 2 co mashoga
22.07.2014 10:54 EDT, mabovu3
tujaribu kumuogopa mungu jamn huu n mwez wa toba mwez mtukufu mambo yanayofanyka huku ayapendezwi mbele za allah
22.07.2014 10:34 EDT, msodoki00
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
22.07.2014 09:58 EDT, tig0kashata
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
22.07.2014 09:57 EDT, tig0kashata
JAMANI EEH KUNAKJANA ANAITWA ANT JOSEFU NI SHOGA MTAMU TENA ANA MKUNDU MDOGO,MNATO,MTAMU KAMA ASALI,ANAHISIA ZA KUFANYA MAPENZ NA WANAUME WENZAKE,AMEOMBA NIMPOSTIE NAMBA ZAKE HEWAN 0789832260 AU 0757650850 NI KJANA AMBAE POPOTE ULIPO HAPA DAR ATAKUFUATA,N MSIRI,MSAF,MREMBO,TAKO LA HAJA,SHOGA KAUMWBWA KAUMBKA,ANA MIAKA 25,MKUNAU WAKE MTAMU,MTAFUTE YUPO HEWAN MASAA 25,WATOTO KAEN MBAL NA NAMBA ZAKE,ANATAKA WAKUBWA WENYE MBORO TAMU
22.07.2014 09:21 EDT, lazaro28
now nipo free mdada kwa wale wa moshi na arusha karibun kutombwa na kufirwa bao moja elfu kumi
22.07.2014 04:27 EDT, siaro
hellow ni bahati yako sas wew mwanamke unae filwa mm nahitaji demu wa kumfila leo pesa ipo awe DSM umri wowote 0714327253
22.07.2014 04:16 EDT, gucco
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK O656071167
22.07.2014 04:01 EDT, nishiida
Hellooo naitwa Harris nipo Arusha natafuta mwanamke wa kutomba na kufira kama upo nje ya Arusha usijisumbue tuma sms 0659507282..mashoga no..no..ciwahtaji!
22.07.2014 03:04 EDT, sam.aladays17
anayetaka kufirwa anichek kwa namba hii0763237169 npo geto npo free mpaka saa kumi xo kama unaweza kuja mida hi itakuwa mzuka
22.07.2014 02:00 EDT, kagawa14
magay munaoishi karib na temeke nije nikufile uwe na geto mwisho miaka 21 no hyo 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
22.07.2014 01:52 EDT, seba.jr0
magay 2naoish karib na temeke nije nikufile uwe na geto mwisho miaka 21 no hyo 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
22.07.2014 01:49 EDT, seba.jr0
kwa mvulana anayenza, nayetaka kujaribu, njoo usuguliwe kwa mboo ya wastani, miaka yako mwisho 22, mashoga wanaojionyesha wenye swaga za kike, siwataki, wanajulikana hata kuongea na sms zao ni za kijinga sana, msela utamjua tu hata swaga za kuchat zajulikana, movie za gay se zipo, njoo na flash utaingiziwa bure, uwe dar, gheto lipo, 0714086232
22.07.2014 01:35 EDT, jax.dee12
Mi ni top nipo dar mbagala nahitaji shoga awe msiri nafira kwa pesa bao moja elfu 5 umri kuamzia miaka 19-25 alietayari anitumie SmS au abip nambayangu ni 0714073811
21.07.2014 23:55 EDT, dzk3
Nlkuwa bze kdogo nw npo free kwa sana! Nahtaj boy mstaarabu anayejielewa na anayejiheshimu anitafute through 0786689773.... nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe mwenyewe! SIHTAJ KUFIRWA HAPA N ROMANCE TU, KAMA UNAWAZA KUFIRA KAA PEMBEN NA USICHUKUE NAMBA YANGU CNA SHOBO NA M2 KBS HAPA! WAZEE, WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA! TUMA SMS TU UTAJBIWA, NISHAGUNDUA KUNA WATU HAWAJIELEWI HUMU SO CPOKEI CM KBS HAPA!
21.07.2014 22:33 EDT, man.peace
naitwa kev nikijana mstarabu naitaji mwanamke wa kumtomba leo akitaka kufirwa ntamtimizia ntamnyonya mkundu mpaka apagawe sichagui umri 0718 743081 whasapp au sms
21.07.2014 18:36 EDT, mabovu3
naitwa kev nikijana mstarabu naitaji mwanamke wa kumtomba leo akitaka kufirwa ntamtimizia ntamnyonya mkundu mpaka apagawe sichagui umri 0718 743081 whasapp au sms stak mashoga
21.07.2014 18:30 EDT, mabovu3
NATAFUTA SHOGA MWENYE MAPENZI YAKWELI MWENYE ULUMA MIMI MBOO YANGU NENE C OSANA NCH 7 MIMI NIPO DAR NAFILA VZL 716638319
21.07.2014 16:25 EDT, juma966
natafuta botom au jimama aliyoko mbeya kama upotayar njoo inbox 2fanye ye2
21.07.2014 15:58 EDT, hbx9
NTAMRIDHIA TOP ALOTULIZANA MY # 0712740975. GDT
21.07.2014 15:45 EDT, NASSOR CHOCOLATE
Michoko mingine cjui vp!! et mtu ananadi kuwa anatoa Mkundu mpaka namba za cmu anaweka, lakin ukimpigia anaanza mikwala mara ooh ntakufungia namba yako, We kweli kitobo...Kundu lako umeshindwa kulifunga ndo utaweza kufunga namba za watu we kuma ya nyuma, kula la mami yako, mkundu wako mchafu. http://young.bouss.peperonity.com/
21.07.2014 15:43 EDT, "Young Bouss"
Naomba Tuwasiliane Muda Huu,nipo Hewan,nahisia Za Kufanya Mapenz Na Mwanaume Mwenzangu,0753393733
21.07.2014 13:27 EDT, lazaro28
kwa wale wanaokaa maeneo ya temeke niinbox nije nikusugue mkundu uwe na geto mwisho miaka 22 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
21.07.2014 11:32 EDT, seba.jr0
hlw, majimama watu wazima na wadada hata shemale kwa yoyote atayejickia kupeana raha anichek 0783873081 pesa sio tatizo, mwanaume kuhudumia + ma2nzo ndo sera yangu, mashoga kaa mbali http://calvin36.peperonity.com/
21.07.2014 11:27 EDT, kapasta.vere0
BOYS ANAEPENDA KUFIRANA ANICHEK 0656071167
21.07.2014 10:39 EDT, nishiida
hai naitwa jonh niko matembezi ubungo naitaji top wa kufilana nae usiku wa leo.ma basha wapenda kufila karibuni mm sijioneshi najieshimu niko serious naitaji mt kuanzia 25 kurndelea bt uwe na pesa nita kupa mkundu 0765036702
21.07.2014 10:09 EDT, ooooooh0
JAMAN NAITAJI BTM AMBAE YUP MWANZA BT ASIWE TEGEMEZ AWE MZURI KAMA MM AWE SHARO TUNAWEZA KUDUMU AKIPENDA AU KWA AWE MWEUPE ASIWE ANAJIONYESHA WELCOME BTM WA MWANZA
21.07.2014 09:33 EDT, lameck369
Kuna watu wanaboa!! hivi unawekaje coments zaidi ta 10 mtu mmoja? Acheni ushamba. http://nelly63.peperonity.com/
21.07.2014 09:13 EDT, coolboy919
MVULANA UNAYETAKA KUJARIBU AMBAYE NDO UNAANZA, NJOO USUGULIWE MKUNDU KWA MBOO YA WASTANI, MIAKA YAKO MWISHO 22, SITAKI MASHOGA WA KUJIONYESHA, UWE DAR, MIMI NIPO MBAGALA, USIWE MNENE, MOVIE ZA MADOGO BOYS BLACK WAKIPEANA MIKUNDU ZIPO, UJE NA FLASH UTAINGIZIWA BURE, KAMA UNATAKA MOVIE NA MBOO HUTAKI, UTAINGIZIWA KWA SH 5000, PIGA 0714086232
21.07.2014 08:02 EDT, jax.dee12
Hv jaman m2 akisema sihtaj watu wenye sifa fulan atakuwa amefanya makosa ama? Kuna vjt frm nowhr kaz yao n kuchukua namba za watu ili hali wanajua hawana cfa za kuwa na m2 huyo, wakitukanwa wanaanza kukoroma! Kwangu nawaambia mtajpanga sana maana cna mazoea na m2 wala tabia ya kuchukua chukua namba za watu humu! Wanaojielewa na wastaarabu ndo hunitafuta wenyewe na tunaenda nao sawa! Kama umezoea kutukana baada ya kupgwa chini kwangu ujpange maana ckujuh wala haunijui! Cna shobo za kijinga na malimbuken wa mtandao!
21.07.2014 07:16 EDT, Njoo tufirane
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
21.07.2014 04:36 EDT, tig0kashata
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
21.07.2014 04:35 EDT, tig0kashata
JORDANI NATAFUTA BWANA WA KUNIFIRA NA SIJIONESHI KAMA NAFILWA NA MKUNDU MSAFI NAJUA KUIKATIKIA MBOO NATAKA BWANA MSTAARABU ANAEJIELEWA NIPIGIE TUONGEE 0684570852
21.07.2014 04:34 EDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
21.07.2014 04:33 EDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
21.07.2014 04:32 EDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
21.07.2014 04:32 EDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
21.07.2014 04:31 EDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
21.07.2014 04:30 EDT, tig0kashata
nataka basha wa kunifira sijioneshi kama nafirwa nataka mtu anaejiheshi nipigie 0683325206
21.07.2014 04:30 EDT, tig0kashata
DEM AU JIMAMA ANAYE TAKA KUTOMBWA NA KUNYONYWA KUMA VIZUR MPAKA AKOJOE ASISITE KUNITAFUTA 0757009803 NNA MBOO NENE NDEFU ILIYO PINDA KUSHOTO KAMA UPO DAR ITAKUWA VIZURI ZAIDI SITAKI MASHOGA
21.07.2014 01:36 EDT, nnchi.70
2ma msg 2fanye ye2 #0688313340
21.07.2014 01:06 EDT, hans.boy0
jimama ama mdada anaependa kufirwa kwa pesa namba hy 0688313340 sehemu yyt ata nje ya dar,2ma msg ucpige mashoga kwangu no
21.07.2014 01:04 EDT, hans.boy0
Hatimaye nmebakza mwez mmoja tu nrud zangu chuon mbeya! Thanx watu wa dsm tuliomeet na polen nyie wehu mlioamua kunitukana baada ya kuwapga chini mmeyataka wnyw kwa kukurupuka kuchukua namba bila kuelewa ipasavyo maelezo! Narudia tena nahtaj boy mstaarabu na anayejielewa aje nmuonyeshe mautundu ya kusuck mboo mpaka apagawe 0684721745..! SOMA VZR MAELEZO NA ANGALIA MY PROFILE MISWALI YA KIPUUZI SIHTAJ KBS HAPA! WAZEE , WAHUN NA WANENE SIWAHTAJ KBS HAPA! TUMA SMS TU UKIANZA NA KUJTAMBULSHA WW MWENYEWE NA MAHAL ULIPO, CPOKEI CM KBS USIPGE CM!
21.07.2014 00:44 EDT, Njoo tufirane
mim natafuta mwanamke anae jua kufirana vizur mkundu wake uwe mnato umri 15-35 awe mkazi wa dar es salaam asiwe na tamaa ya hela phn 0756010377
21.07.2014 00:33 EDT, gucco
Kila uchao unataka kufira au kufirwa na mpenz mpya je ? Unasambaza ukimwi? Maana ueleweki na comment zako epukeni watu kama ao wanasambaza ukimwi
21.07.2014 00:32 EDT, audax.top0
kwa mvulana unayeanza, unayetaka kusuguliwa mkundu kwa uboo mdogo, piga 0714086232, miaka yako mwisho 22, shoga anayejionyesha usiguse no. hii, uwe dar, mimi nipo mbagala, sifanyi kwa pesa, mnene simtaki, movie za madogo wakifirana zipo, njoo na flash utaingiziwa bure,
21.07.2014 00:25 EDT, jax.dee12
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:29 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:27 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:25 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:23 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:22 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:21 EDT, tig0kashata
Nataka basha msiri anaejiheshimu namkundu msafi mnato kabla ujanifira napenda kunyonya mboo uku natekenya mapumbu uku mkundu naupaka dulex ili mboo ikizama itelezee mkunduni jaman baada ya hapo naikalia mboo ikishazama mkunduni nalala kifo cha men mguu naweka shingoni kwa basha mto chini ya matako then mboo inazama mkunduni hapo naikatikia nakuililia anaetaka utamu wa mkundu n call sijibu sms 0684570852
20.07.2014 17:20 EDT, tig0kashata
Kama Unamkundu Bikra Na Unataka Kufirwa Kwastaree 2 Nitafute Nipo Dar Ninamiyaka 20 Getoripo 0717568865
20.07.2014 16:55 EDT, abdul663
MAMBO ZRENU GUYZ?
20.07.2014 16:13 EDT, coolboy919
oya hii no 0653721576.. magay na mabahasha musiiguse muipitie mbal kabisa hii ni kwa wanawake 2 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
20.07.2014 16:08 EDT, seba.jr0
mm napenda mkundu wa mwanamke modo kdg anitafute kwa no0756010377
20.07.2014 15:22 EDT, gucco
Jaman mimi ni shoga nataka basha wa kunifira mwenye pesa,geto na awe dar njoo mnifire jaman nimeshabong'oa mkundu tayari njoon mnichomeke uboo.Walio dar temeke,kinondon&ilala karbun 0718382573
20.07.2014 15:22 EDT, Natoa.tigo.hapa
Natoa tigo ya kiume jaman mimi ni shoga cjionesh kama nafirwa nataka basha wa kunichomeka uboo muda huu ninanyege xana.Alie na pesa,geto na awe maeneo ya dar tu 0718382573 piga
20.07.2014 15:05 EDT, Natoa.tigo.hapa
kwa mvulana, anaeanza kutaka kufirwa, miaka yako mmwisho 22, uwe dar,njoo usuguliwe kwa mbooo ndogo, sifiri kkwa pesaaaaa, mm nipo mbagala, shoga unayejionyesha kaa mbali na no. hii, 07114086232 movie za gay sex zipo, njoo na flash utatumiwa bure
20.07.2014 14:48 EDT, jax.dee12
NATAFUTA MWANAMKE ANAYE TAKA KUTOMBWA NA MBOO NENE NDEFU NNCHI NYENYE UWEZO WA KUTOMBA BAO 4 KWA WAKATI MMOJA KAMA WEWE MWANAMKE UNANITAJI NTUMIE SMS AU PIGA 0757009803 SITAKI MASHOGA NI WANAWAKE WALIOKO SIRIOUZ NA KUTOMBANA SINA DEM YOYOTE
20.07.2014 13:30 EDT, nnchi.70
0758918310 Njoo nkutombe ama nkufire http://kusex.peperonity.com/
20.07.2014 11:33 EDT, ktomb
napenda mkundu 0754460411 arusha
20.07.2014 10:30 EDT, makaveli3g
Helow
20.07.2014 09:05 EDT, shija8
i need shemale or crossdresser/gay like girl with bigg ass am strong guy come inbox am in masaki dar
20.07.2014 07:18 EDT, barack4
ustaarabu na usafi unatakiwa
20.07.2014 07:11 EDT, red.flower2
napenda kunyonya mboo ndefu nene hadi hadi ipizi.niimbox namba kama unavigezo.ni wa dar tu.
20.07.2014 07:08 EDT, red.flower2
kwa wale wanaotaka kusuguliwa nyuma uwe na geto lako no 0653721576 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
20.07.2014 06:03 EDT, seba.jr0
HI GUYS
20.07.2014 05:52 EDT, coolboy919
wadada au majima ata sex phone .....namba hyo pga 2peane raha .0714752410.
20.07.2014 04:27 EDT, TRIPLE X
Naitaji shemale au boy anayependa mboo tam nasiwe wakujionesha anicheki leo 0767922669 awe dom mjin...na asiwe mzinguaji
20.07.2014 03:41 EDT, Mkundu Mtamu
kwa mvulana ambaye ndo anaanza, njoo usuguliwe mkundu kwa uboo mdogo,mashoga mnaojionyesha siwataki, miaka yako mwisho 22,uwe dar, mimi nakaa mbagala, gheto lipo, movie za madogo wa kiafrika wakifirana zipo, njoo na flash utaingiziwa bure, mnene sana siwahitaji; 0714086232
20.07.2014 03:17 EDT, jax.dee12
hello mambo vp.. nahitaji mkundu napenda sana mikundu na nna hamu nayo leo kama ww mwanamke mwenye matako lain makubwa ntafute 0719090707
20.07.2014 03:00 EDT, slide11
mababa na mababu mpooooo. tigo yapatikana. uwe 38. 50. ww 2uu. njoo upewe namba yake
20.07.2014 02:28 EDT, zansuz0
mamboz' jamani, wadada, wamama hampo mbn kimya jamani, namba 0714752410, tutaftane tupeane mautamu.....msg zitajibiwa haraka sana, ukijua msumbufu usipge wala kutma msg. Nataka wa2 wanao jielewa. Umri wowote ule,"
20.07.2014 01:50 EDT, TRIPLE X
kuna watu wasumbufu humu mtu anatoa namba ambayo hatumii ukipiga haipatikani ukitext ujibiwi sasa nimeshindwa kuelewa niwafiraji kweli au wanauza sura humu?
20.07.2014 00:53 EDT, kisetu0
naitaji shemale wakuishi nae..aliye tayari nitext 0767922669 nitakujibu au nitakupgia..sijali upo wap ntakutumia nauli.
20.07.2014 00:49 EDT, Mkundu Mtamu
oya 0653721576 ni namba ya mwanaume rijar ni kwa ajir ya wanawake 2 http://sexuality.teacher.peperonity.com/
20.07.2014 00:34 EDT, seba.jr0
Huyu ni shoga anapatikana dsm kaniomba nimpostie anatafta mtu wa kumfira mkundu wake ana mkundu mnato na ana uwezo wa kunyonya mboo na kumeza shahawa na anavaa shanga anapatkana 0713652339...! Yupo tayar hata kwa mtungo anafirwa Hata asbh hii yupo tayari!
19.07.2014 22:49 EDT, queen.girl1
naitwa tina nko kgogo natamani mboo initombe natoa tigo pia ntafute 0774 371971
19.07.2014 19:34 EDT, tina836
Jaman Eh Kesho Ant Lazaro Naenda Kununua Shanga Kama Kuna Mwanaume Unataka Kunsindkza Bac NJoo Twende Wote,0753393733 yaan ant lazaro ana matako makubwa we acha tu
19.07.2014 15:39 EDT, lazaro28
NAMATAKO MAKUBWA KAMA CHUNGU NATAFUTA KIJANA WAKUNIFIRA NINA UWEZO WAKUVUMILIA MBOO INAPOKUA MKUNDUN NAKATIKA KA PANGA BOY MKUNDU MSAFI UNAJOTO SANA NIPO GEITA 0689280289.
19.07.2014 15:33 EDT, patric34
kwa wavulana wanaota kujaribu kufirwa, piga 0714086232, miaka yako mwisho 22,uwe dar, sitaki mashoga wanaojionyesha siwataki, gheto lipo, mimi nipo dar, movie za gay sex gay zipo, uje na flash utainiziwa bure
19.07.2014 14:14 EDT, jax.dee12
0653721576 nitxt nikuambie nataka nn http://sexuality.teacher.peperonity.com/
19.07.2014 14:09 EDT, seba.jr0


This page:





Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top