peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, | mambo.ya.mkundu.jamani


siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi,
mwanaume bila kunifila sijaridhika kbs
bookpen
unapenda matako makubwa au madogo madogo
397 Comments:
Wazma humu... Kama unajijua ww n versatile boy unayejheshm na kujielewa upo dsm na unainterest romance tu kunyonyana mboo mpk tupiz ntafte kwa kutuma sms au whatsapp tu 0684721745 utajibiwa, ukpga cm nakata! xoma post kwa umakn kbl ya kukurupuka kubeba nmb ukienda knyume nakupotezea kbs na haknxumbui k2! Tuma xmx anza na kujtamblsha utamblsho wa kiboya ambao cjakuulza siuhtaj kbs! Ukiona hatuendan ucpoteze muda wako kuntext! Wazee wahun na wanene cwahtaj!
29.07.2016 01:17 EDT, Kelvin
natafuta dem wa kutomba naye umr 16 _22 pexa ipo pga au ntex kwa 0762 780 318
28.07.2016 23:44 EDT, george9697
hivi humu amna malaya anaye firwa na kutombwa aliyoko mbagala? kama yupo ani inbox tuyapange
28.07.2016 19:03 EDT, shujaa.mtombaji0
naitaji mkundu wa kijana mwenzangu mm nipo mbagala umri wangu miaka 24 geto lipo nicheki 0657374475
28.07.2016 11:19 EDT, mrandogo
nataka boy wa kunitomba na kunifira kama unaweza nichek 0789725175
28.07.2016 09:14 EDT, halima28
bottom wangu ukoo wap nitafuteee nimekumiss sana.najua bado unakaa goba njoo bac inbox unipe no yako bado nakupendaa sana.
28.07.2016 08:11 EDT, jose4953
kuna bottom wangu nakumbuka anaka goba na anasoma hapo mliman na kuna siku alinitafuta ila hatukuelewana naomba kama unakumbuka unitumie no yako kweny inbox yangu.nimekumisss sana nikikumbuka shanga zako na ulivyokuwa unakatikaaa haaaaashiiiii tam sana naomba unitafte inbox nina zawad yako nzur nimrkununuliaaa.
28.07.2016 08:05 EDT, jose4953
Naitaji Kijana Wakumfira Leo Nipo Geto Hatakama Akija Nakulala 0657374475
28.07.2016 07:10 EDT, mrandogo
NAITAJI MBOOO NENE NDEFU NANYONYAMBOO NAKALIA MBOO MKUNDU TAITY MATAKO LAINII PIASHANGAZIP KARIBUNI KWA SHOGA MKALIAMBOO MBAGARAA 0712 539051
28.07.2016 05:54 EDT, mkaliambooo.fecebook.com10
Kumbe humu ndan kuna watu wanaumia sana na post zangu hasa ninapowaambia sihtaj watu wa aina fulan hususan wazee na mabongenyanya mpk xx watu hawajajua kuwa ustaarab wako ndio utakaokufanya upatane na watu hata kama huna sifa kbs kuna vjtu vinahaha tu angalau kuniona xura ndo maana kutwa kuntumia text whatsapp au Imo ili mradi waione xura! Ukchukua nmb jiandae kwa maswal sihtaj kumeet na magume tukapotezeana muda! MATOP CWACHUKII nawapenda xana ila angalien style mnayotumia kumtext m2 wengne maneno ya kihun kbs! Kama unajjua unajheshm ntafte kwa sms 0684721745 XOMA POST UIELEWE KWANZA!
28.07.2016 05:30 EDT, Kelvin
Kumbe humu ndan kuna watu wanaumia sana na post zangu hasa ninapowaambia sihtaj watu wa aina fulan hususan wazee na mabongenyanya mpk xx watu hawajajua kuwa ustaarab wako ndio utakaokufanya upatane na watu hata kama huna sifa kbs kuna vjtu vinahaha tu angalau kuniona xura ndo maana kutwa kuntumia text whatsapp au Imo ili mradi waione xura! Ukchukua nmb jiandae kwa maswal sihtaj kumeet na magume tukapotezeana muda! MATOP CWACHUKII nawapenda xana ila angalien style mnayotumia kumtext m2 wengne maneno ya kihun kbs! Kama unajjua unajheshm ntafte kwa sms 0684721745 XOMA POST UIELEWE KWANZA!
28.07.2016 05:30 EDT, Kelvin
Kumbe humu ndan kuna watu wanaumia sana na post zangu hasa ninapowaambia sihtaj watu wa aina fulan hususan wazee na mabongenyanya mpk xx watu hawajajua kuwa ustaarab wako ndio utakaokufanya upatane na watu hata kama huna sifa kbs kuna vjtu vinahaha tu angalau kuniona xura ndo maana kutwa kuntumia text whatsapp au Imo ili mradi waione xura! Ukchukua nmb jiandae kwa maswal sihtaj kumeet na magume tukapotezeana muda! MATOP CWACHUKII nawapenda xana ila angalien style mnayotumia kumtext m2 wengne maneno ya kihun kbs! Kama unajjua unajheshm ntafte kwa sms 0684721745 XOMA POST UIELEWE KWANZA!
28.07.2016 05:30 EDT, Kelvin
Kumbe humu ndan kuna watu wanaumia sana na post zangu hasa ninapowaambia sihtaj watu wa aina fulan hususan wazee na mabongenyanya mpk xx watu hawajajua kuwa ustaarab wako ndio utakaokufanya upatane na watu hata kama huna sifa kbs kuna vjtu vinahaha tu angalau kuniona xura ndo maana kutwa kuntumia text whatsapp au Imo ili mradi waione xura! Ukchukua nmb jiandae kwa maswal sihtaj kumeet na magume tukapotezeana muda! MATOP CWACHUKII nawapenda xana ila angalien style mnayotumia kumtext m2 wengne maneno ya kihun kbs! Kama unajjua unajheshm ntafte kwa sms 0684721745 XOMA POST UIELEWE KWANZA!
28.07.2016 05:29 EDT, Kelvin
bottom hapa 0714064248
28.07.2016 05:11 EDT, SILVER BOTTOM
MALAYA MZOEFU NIPO DALESALAM NAJIUZA BEI ELFU 20000 NAPATIKANA KWA 0682103680
28.07.2016 05:05 EDT, SALMA
Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top