peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, | mambo.ya.mkundu.jamani


m2 umepgwa kbut ukaamua untext na namba nyngne ukfkr ctakush2kia, cwez kumeet na m2 nisiyemuelewa hapa na cmfuat m2 kbs kama huwez kuja huku nlpo ucjsumbue kuntafta m2 unahangaika kla saa kuja na namba mya ili mrad 2 ufanikiwe kuonana na me live utahangaika xana cna mazoea ya kukurupuka kumkubal m2 nisiyemjua hata iweje, na nmesema nahtaj VERSATILE 2 ANAYEJIELEWA ATUME SMS 0684721745 KWA ROMANCE MPK 2PIZ, UKJIJUA WW N TOP AU BASHA UCJARB KUGUSA NMB YNG KBS, MITOP YA HUMU MING WAHUN XANA! 2ma sms anza na kujtamblsha ukienda knyume na post nakupotezea kbs! MATOP MARUFUKU KBS NISHAWAKINAI KBS
03.09.2015 04:59 EDT, Kelvin
m2 umepgwa kbut ukaamua untext na namba nyngne ukfkr ctakush2kia, cwez kumeet na m2 nisiyemuelewa hapa na cmfuat m2 kbs kama huwez kuja huku nlpo ucjsumbue kuntafta m2 unahangaika kla saa kuja na namba mya ili mrad 2 ufanikiwe kuonana na me live utahangaika xana cna mazoea ya kukurupuka kumkubal m2 nisiyemjua hata iweje, na nmesema nahtaj VERSATILE 2 ANAYEJIELEWA ATUME SMS 0684721745 KWA ROMANCE MPK 2PIZ, UKJIJUA WW N TOP AU BASHA UCJARB KUGUSA NMB YNG KBS, MITOP YA HUMU MING WAHUN XANA! 2ma sms anza na kujtamblsha ukienda knyume na post nakupotezea kbs! MATOP MARUFUKU KBS NISHAWAKINA KBS
03.09.2015 04:58 EDT, Kelvin
Me npo dsm nyie mnaoulzia npo wap mjue hlo, ctegemei kumfuata m2 hata iweje mpk aje kwanza huku nlipo 2onane kama huwez KUJA ucjsumbue kbs! NARUDIA TENA UNAJIJUA WW N TOP AU BASHA UCGUSE NAMBA YANGU KBS CNA TYME NA NYIE KBS HATA UKNIJIA NA PESA CYO KAPUKU MLIA NJAA, CTAWALIW NA NYEGE OVYO NA ISITOSHE NNA M2 WANGU PERMANENT NA HAKNSUMBUI K2 HATA UKNPOTEZEA HUKU NATAFTA WA KUTOANA NYEGE! Versatile 2 wantafte kwa sms 0684721745 Tufanye romance na kunyonyana mboo mpk 2tekenywe na vidudu! AM A BOY CALL ME KELVIN NAINTEREST ROMANCE NA VERSATILE 2 XX OLE WAKO UENDE KNYUME NA POST UTAJUTA KUNTEXT
03.09.2015 01:56 EDT, Kelvin
Me npo dsm nyie mnaoulzia npo wap mjue hlo, ctegemei kumfuata m2 hata iweje mpk aje kwanza huku nlipo 2onane kama huwez KUJA ucjsumbue kbs! NARUDIA TENA UNAJIJUA WW N TOP AU BASHA UCGUSE NAMBA YANGU KBS CNA TYME NA NYIE KBS HATA UKNIJIA NA PESA CYO KAPUKU MLIA NJAA, CTAWALIW NA NYEGE OVYO NA ISITOSHE NNA M2 WANGU PERMANENT NA HAKNSUMBUI K2 HATA UKNPOTEZEA HUKU NATAFTA WA KUTOANA NYEGE! Versatile 2 wantafte kwa sms 0684721745 Tufanye romance na kunyonyana mboo mpk 2tekenywe na vidudu! AM A BOY CALL ME KELVIN NAINTEREST ROMANCE NA VERSATILE 2 XX OLE WAKO UENDE KNYUME NA POST UTAJUTA KUNTEXT
03.09.2015 01:56 EDT, Kelvin
Me npo dsm nyie mnaoulzia npo wap mjue hlo, ctegemei kumfuata m2 hata iweje mpk aje kwanza huku nlipo 2onane kama huwez KUJA ucjsumbue kbs! NARUDIA TENA UNAJIJUA WW N TOP AU BASHA UCGUSE NAMBA YANGU KBS CNA TYME NA NYIE KBS HATA UKNIJIA NA PESA CYO KAPUKU MLIA NJAA, CTAWALIW NA NYEGE OVYO NA ISITOSHE NNA M2 WANGU PERMANENT NA HAKNSUMBUI K2 HATA UKNPOTEZEA HUKU NATAFTA WA KUTOANA NYEGE! Versatile 2 wantafte kwa sms 0684721745 Tufanye romance na kunyonyana mboo mpk 2tekenywe na vidudu! AM A BOY CALL ME KELVIN NAINTEREST ROMANCE NA VERSATILE 2 XX OLE WAKO UENDE KNYUME NA POST UTAJUTA KUNTEXT
03.09.2015 01:55 EDT, Kelvin
Girl munaoishi dar, nipo kwa ajili yenu,
02.09.2015 23:47 EDT, nanunua.tigo
Mimi ni bottom nipo DSM nahitaji TOP au BASHA wa kuishi naye awe msiri,mstaarabu,mwenye geto lake na mwenye pesa.Nina miaka 21 namba yangu 0788542572 http://tamutamu.peperonity.com/
02.09.2015 22:25 EDT, Tamutamu (online)
kama unageto nitafte 2flane kwa zamzam kwa haliye silias na hil 2 kama uwez potezea mashoga ndo wamhmu sana
02.09.2015 21:55 EDT, sixcom2020
UTAMU WA KUSAGA Anza hivi,Mnyonye maziwa huku mkono ukiwa umeshuka mpaka kwenye kuma,sugua kuma huku unalizunguka kwa kiganja cha mkono,zamisha vidole na uiminye kisimi,achia maziwa kwa haraka na uuzamishe ulimi kwenye kuma,zungusha ulimi kumani huku mkono ukiwa unaingiza vidole mkunduni,pole.........njoo mabibo loyola nikumalizie utamu jumamosi nna three some ya nguvu na watoto wa kitanda wanaojua kusagana huku wanalilia mboo nna ofa ya msichana mmoja tu anayetaka kujiunga tupige foursome inbox me ur number wale walio siriazi tu dildo wanazo na mm mboo nnayo iliyoshiba ni ww tu kulaushibe tua...
02.09.2015 17:55 EDT, memphismfirajimsagaji
niko arushaa ni bottom mwenye tako kubwaa na malainii,, najua kunyonyaa muhogoo mzurii na mnenee,, kwa starehee
02.09.2015 14:12 EDT, TANZANIA BEAR GAY NETWORK
mambo. naitwa future naishi mwanza . ni kijana wa miaka 23 ni mchapa azi.mimi niniapenda nipate jimama la kuniwezesha kimaisha na mimi ntamfrahisha ktandan. pia kwa mabottom ninafira kwa pesa . nitafteni kupitia 0766976463 (mwanza only. kama ni nje ya mwanza nitumie nauli nakuja pia)
02.09.2015 13:42 EDT, future51
bottom aliopo kirumba anicheki now kama anaghettoo
02.09.2015 12:25 EDT, natakatigo
nani yupo rock city anipe no in box.
02.09.2015 11:15 EDT, tamuhiyo00
Dunia ingekuwa kizibo 2ngeingia wote
02.09.2015 09:41 EDT, gaysex201
Nan tunaweza kukutana leo na kufanya yetu 0783624667
02.09.2015 09:12 EDT, nishiida
◄ Previous part | Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top