peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Stay logged in
Forgot login details?

Login
Stay logged in

For free!
Get started!

siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, | mambo.ya.mkundu.jamani


SOMA MAELEZO NDIO UCHUKUE NAMBA NAITWA MARIA-22 NPO DAR KIGAMBON "NAUZA NYUMA15 MBELE10 Kwa bao3 " NAKUJA SEHEM YOYOTE UKINIITA ILA NI LAZIMA UTUME NAUL NDANI YA DAR NI ELF5 NJE YA DAR MAELEWANO NITAFUTE UKIWA TAYAR MASWAL YA KISENGE CYATAKI NA HESHIMU KAZI YANGU TAFADHAL UKINIHIC MM NI TAPEL UCHUKUE NAMBA YANGU UTANI SIHITAJ NKO KAZIN 0675417457
28.07.2015 17:31 EDT, maria634
SOMA MAELEZO NDIO UCHUKUE NAMBA NAITWA MARIA-22 NPO DAR KIGAMBON "NAUZA NYUMA15 MBELE10 Kwa bao3 " NAKUJA SEHEM YOYOTE UKINIITA ILA NI LAZIMA UTUME NAUL NDANI YA DAR NI ELF5 NJE YA DAR MAELEWANO NITAFUTE UKIWA TAYAR MASWAL YA KISENGE CYATAKI NA HESHIMU KAZI YANGU TAFADHAL UKINIHIC MM NI TAPEL UCHUKUE NAMBA YANGU UTANI SIHITAJ NKO KAZIN 0675417457
28.07.2015 17:31 EDT, maria634
SOMA MAELEZO NDIO UCHUKUE NAMBA NAITWA MARIA-22 NPO DAR KIGAMBON "NAUZA NYUMA15 MBELE10 Kwa bao3 " NAKUJA SEHEM YOYOTE UKINIITA ILA NI LAZIMA UTUME NAUL NDANI YA DAR NI ELF5 NJE YA DAR MAELEWANO NITAFUTE UKIWA TAYAR MASWAL YA KISENGE CYATAKI NA HESHIMU KAZI YANGU TAFADHAL UKINIHIC MM NI TAPEL UCHUKUE NAMBA YANGU UTANI SIHITAJ NKO KAZIN 0675417457
28.07.2015 17:30 EDT, maria634
SOMA MAELEZO NDIO UCHUKUE NAMBA NAITWA MARIA-22 NPO DAR KIGAMBON "NAUZA NYUMA15 MBELE10 Kwa bao3 " NAKUJA SEHEM YOYOTE UKINIITA ILA NI LAZIMA UTUME NAUL NDANI YA DAR NI ELF5 NJE YA DAR MAELEWANO NITAFUTE UKIWA TAYAR MASWAL YA KISENGE CYATAKI NA HESHIMU KAZI YANGU TAFADHAL UKINIHIC MM NI TAPEL UCHUKUE NAMBA YANGU UTANI SIHITAJ NKO KAZIN 0675417457
28.07.2015 17:30 EDT, maria634
M2 akbuma humu utamjua 2 "ETI ME N USALAMA WA TAIFA JSALMSHE MWNYW POLICE ME NNA MASTER NAFANYA KAZ MAWASILIANO NTAIFUNGIA NAMBA YAKO YA CM" KUMBE N LIZIBUA VYOO VYA USWAHILIN Hv we m2 na akili maboc wazma na vyeo vyao wanaweza kupyanga kwenye mtandao wa kiboya ka huu! NDOROBO MKUBWA WE! ULfkr unachat na boya mwenzio NKURUPUKE 2 KUMKUBAL M2 HATA CMJUI VZR, PLZ nlshasema wahun kaa mbali na me kbs only wastaarab na kujielewa wantafte kwa sms tu 0684721745 kwa romance 2! vtop vtoto kaen mbal na me!kuwa makn na post na profile name kbl ya mengne ukienda knyume nakujb vby!!!
28.07.2015 16:05 EDT, Kelvin
M2 akbuma humu utamjua 2 "ETI ME N USALAMA WA TAIFA JSALMSHE MWNYW POLICE ME NNA MASTER NAFANYA KAZ MAWASILIANO NTAIFUNGIA NAMBA YAKO YA CM" KUMBE N LIZIBUA VYOO VYA USWAHILIN Hv we m2 na akili maboc wazma na vyeo vyao wanaweza kupyanga kwenye mtandao wa kiboya ka huu! NDOROBO MKUBWA WE! ULfkr unachat na boya mwenzio NKURUPUKE 2 KUMKUBAL M2 HATA CMJUI VZR, PLZ nlshasema wahun kaa mbali na me kbs only wastaarab na kujielewa wantafte kwa sms tu 0684721745 kwa romance 2! vtop vtoto kaen mbal na me!kuwa makn na post na profile name kbl ya meng ukienda knyume nakujb vby!!!
28.07.2015 16:03 EDT, Kelvin
M2 akbuma humu utamjua 2 "ETI ME N USALAMA WA TAIFA JSALMSHE MWNYW POLICE ME NNA MASTER NAFANYA KAZ MAWASILIANO NTAIFUNGIA NAMBA YAKO YA CM" KUMBE N LIZIBUA VYOO VYA USWAHILIN Hv we m2 na akili maboc wazma na vyeo vyao wanaweza kupyanga kwenye mtandao wa kiboya ka huu! NDOROBO MKUBWA WE! ULfkr unachat na boya mwenzio NKURUPUKE 2 KUMKUBAL M2 HATA CMJUI VZR, PLZ nlshasema wahun kaa mbali na me kbs only wastaarab na kujielewa wantafte kwa sms tu 0684721745 kwa romance 2! vtop vtoto kaen mbal na me!kuwa makn na post na profile name kbl ya meng ukienda knyume nakujb vby!!!
28.07.2015 16:02 EDT, Kelvin
M2 akbuma humu utamjua 2 "ETI ME N USALAMA WA TAIFA JSALMSHE MWNYW POLICE ME NNA MASTER NAFANYA KAZ MAWASILIANO NTAIFUNGIA NAMBA YAKO YA CM" KUMBE N LIZIBUA VYOO VYA USWAHILIN Hv we m2 na akili maboc wazma na vyeo vyao wanaweza kupyanga kwenye mtandao wa kiboya ka huu! NDOROBO MKUBWA WE! ULfkr unachat na boya mwenzio NKURUPUKE 2 KUMKUBAL M2 HATA CMJUI VZR, PLZ nlshasema ka we n mhun kaa mbali na me kbs unapoteza mda wako juu yangu only wastaarab na kujielewa wantafte kwa sms tu 0684721745 kwa romance 2! vtop vtoto kaen mbal na me!kuwa makn na post na profile name kbl ya meng ukienda knyume nak...
28.07.2015 16:01 EDT, Kelvin
top arusha hakuna!!!!!!,usiwe na kibamia weka no
28.07.2015 12:23 EDT, brown421
nahtaj kutombana na mwanamk lika lolote lile awe dar,0674022607,plz kwa alie mkwel tu maana humu weng n wababaishaj
28.07.2015 11:17 EDT, mazdaga
Mwnz hkna anaetka mboo nptie? nk kw mda kw2 dar madem na majimama wtapwa kipaumbele inbox ntkuchk!
28.07.2015 09:15 EDT, !!!
niaje wadau pande za kigoma hakuna boyz wanaofirwa,npo pande za ujiji kwa siku 2,natafuta boy umri 18-21 mxiri,msafi,aje tufirane kwa zam nina nyege ,awe serious,niinbox tupeane contact
28.07.2015 08:23 EDT, hisan12
nahtaji shoga nimfile 0687 086513
28.07.2015 05:44 EDT, mboo.msumali0
naitwa jerry umri wangu miaka 25.Nahitaj mrembo mwenye sifa za kuwa mrembo kweli. niko arusha kikazi na nina kwangu.Awe anajua kikamilifu mchezo wa kitandani hapo nitakuwa nae daima. 0658996430
28.07.2015 04:43 EDT, jerry.430
NATAKA BOTOM M2 MZIMA MWENYE PESA WAKUNIGALAMIA KILA KI2 NIWE WAKE IKIWEZEKANA NIISHI KWAKE KABISA AWE DAR UWE NA MAISHA SAFI NAITAJI BOTOM KUWENI WAELEWA AWE NA PESA ZAKE 0674632682
28.07.2015 04:31 EDT, top.kijana17
◄ Previous part | Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top