peperonity.com
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
Forgot login details?

For free!
Get started!

siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, | mambo.ya.mkundu.jamani


Naitaji mkundu nipo chanika dar http://gangstar1201.peperonity.com/
26.05.2017 04:04 EDT,
nahtaj botom nimfire apagawe kwa kifiro cha muda mrefu tuma namb inbox
26.05.2017 01:04 EDT,
natafuta botom ili nimfire vzur cna maeneo ya dar kama upo ntmie sms 0686117406 nikwa starehe na mahusiano y kudumu
26.05.2017 00:46 EDT,
Napenda Kumfira Dogo Mpaka Mavii. Dah Tena Umpate Ambae Anaanza Kubarehe Roho! Wananyege Atariii Unamfira Mpaka Anakunya Chumbanii.. Kwawale WaTemeke My 0693128671
25.05.2017 15:07 EDT,
kama upo karib na barid njoo inbox.. nataka kufirwa
25.05.2017 15:06 EDT,
ma bottom weka no upate mashine
25.05.2017 14:52 EDT,
tabora MTU anaejua kufila ajee inbox
25.05.2017 14:33 EDT,
nakufiraaa mpka unakunyaaaa kwenye mboooo
25.05.2017 12:24 EDT,
Temeke Mwembe Yanga Dogo Yeyote Anae Taka Kufirwa Mkundu Aje Leo Geto Lipo 0693128671
25.05.2017 11:21 EDT,
Uje Leo Ucku Nikufire Mpaka Unye Tena Nakusugua Mkundu Baraa Nataka Dogo Wakiume Umli Miaka 18 Na 20 Temeke Mwembe Yanga Uje Nikusugue Chkua Nambar 0693128671
25.05.2017 11:18 EDT,
vesr yoyote dsm nicheki inbox kwa mavers tu umrii mwisho 25 kushuka chini mimi 21 vers only nazani imehereweka
25.05.2017 08:44 EDT,
arusha bado sijapata mtu mwenye umri chini ya 21 tuchezeane mpaka tumwage bila kufirana. kama upo njoo inbox
25.05.2017 07:51 EDT,
Hooo,o,o,oh!! uuu,u,u,u,,,tam! tam!! aaaiii,,yalaaa,a,a,a,,,haaasssssss,,,inauma, mmm,m,m,m!!!,,,naitwa sharifu ni shoga wakigeni niliekuwa na mkundu mnato uliepasuka vzr navaa shanga na bikini ila sijionyeshi nipo kiume,,nanyonya mboo vzr uku nikililia inavyozamia mkunduni,,,nataka top mwenye mboo ndogo, pia awemsiri sana nitadumu nae,,nipo dar mbagala geto ninalo ila ukiitaji nije kwako nitakuja,, piga tuelewane, 0625623116,,, nawapenda top karibu nikuonjeshe,,
25.05.2017 06:51 EDT,
0712114344 mfilaj apa ni add kwa group lolote la malavdav watsap,,,mwenye group lolote lile lamashoga au mademu au xxx ann add
25.05.2017 06:41 EDT,
NATAKA MKUNDU MNATO NIUFIRE KWA STAREHE ZETU. NATAKA UMLI KUANZIA 17 NA 19 KILA BAO NAKOJOREA MKUNDUNI MWAKO KAMA UNAPENDA CHUKUA NO 06931285760 _ UWE DOGO WAKIUME
25.05.2017 06:15 EDT,
Nipo chanika naitaji mkundu leo http://gangstar1201.peperonity.com/
25.05.2017 05:05 EDT,
natafta mwanamke wa kumtomba miaka 18-21
25.05.2017 04:59 EDT,
mambo niaje hii ni kwa wanawake nahitaji mwanamke wa kuwa nae tupeane raha za kitandani mashoga mm ctaki kma unajijua ww shoga namba yangu usiguse mm npo dar kma yupo mwanamke ambae yupo serious anicheki kwa hii namba 0716864488 kwa wanawake tuu
25.05.2017 00:29 EDT,
◄ Previous part | Next part ►


This page:




Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top