peperonity Mobile Community
Welcome, guest. You are not logged in.
Log in or join for free!
 
New to peperonity.com?
Your username allows you to login later. Please choose a name with 3-20 alphabetic characters or digits (no special characters).

IMPORTANT: Choose your name WISELY as you cannot change it later on! This is due to the fact that we will submit your pages to major search engines so that they can be found properly. 
Please enter your own and correct e-mail address and be sure to spell it correctly. The e-mail adress will not be shown to any other user. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
This password protects your account. To avoid typos it must be entered twice. Please enter 5-20 alphabetic characters or digits (no special characters). Choose a password that is not easy to guess! Never disclose your password to anyone. 
Stay logged in
Enter your username and password to log in. Forgot login details?

Username 
CAUTION: Do not disclose your password to anybody! Only enter it at the official login of peperonity.com. We will never ask for your password in a message! 
Login
Stay logged in

Share photos, videos & audio files
Create your own WAP site for free
Get a blog
Invite your friends and meet people from all over the world
All this from your mobile phone!
For free!
Get started!

You can easily invite all your friends to peperonity.com. When you log in or register with us, you can tell your friends about exciting content on peperonity.com! The messaging costs are on us.
Meet our team member Marzus and learn how to create your own mobile site!

siku ya kwanza kufilwa nilitoa mavi, | mambo.ya.mkundu.jamani - Part 5



BOY CHIN YA MIAKA 2O ANAEPENDA KUFIRANA NICHEK 0783624667 ntakuhudumia kama mpenz wangu
17.12.2014 20:22 EST, nishiida
mwanamke umri wowote hata wazee kama upo fiti mapenz unayaweza karbu kwet zenji uboo upo wakati wowote jst chk 0714867659
17.12.2014 14:58 EST, waitally
nina matako makubwa na mkundu mnato, najiheshimu pia ni msirii.. Nipo Arusha km una mboo nzuri na ndefu unapewa kipao mbelee.. wa ARUSHA ZAIDI
17.12.2014 14:49 EST, MY BIG ASS
Yeyote Mwenye Kutaka Utamu Wa Boro Ani-inbox Namba Yke,nitafata Alipo Kwa Gharama Zangu Mwenyewe.....Ni Kwa walioko Dar/moro Au Dodoma Tuu ...Haya Changamkieni Boro La Buuuuure Na Pexa Unalipwa Ukitaka
17.12.2014 14:07 EST, tamu.yako0
NANYONXA MBOO NAKALIA MBOO NAKAMA UKITAKA KUNYONYWA MKUNDU NANYONYA NAUWE NA MBOO NENE NDEFU KARIBU KWA SHOGA MKALIA MBOO 0712539051
17.12.2014 12:48 EST, mkalia.mboo12
JAMAN NAITAJI MBOORO NENE NDEFU YENYE MISURI MKUNDU UNAWASHA INISUGUE VIZURI MKUNDU TAITY MATAKO LAINII SHANGAZIPO KARIBU MIUNO 0712539051
17.12.2014 12:38 EST, mkalia.mboo12
jaman dodoma naitaji mfiraji anaeweza kusugua mkundu haswa nipigie kwenye 0715401051 nina miaka 17 naishi dodoma kisasa
17.12.2014 07:20 EST, shoga.mpya.dodoma0
Natafuta mwanamke lika yoyote wa kufanya nae ngono mimi nikijana miaka 18 kwa mawasiliano 0712490184 niko mbeya
16.12.2014 23:46 EST, jj.mbootamu00
naludia tena kwa majima wote wa dar michaluko na mashanging ww 2 nanyonya kuma na mkundu kwa dk 15 kuma 15 mkundu na najiamin ntakutomb mpk utalidhka 2 bila matatzo yote ntakukojoza mara mbil ya kutombna njoo inbox acha number ntakutafuta mm lijali mkamilifu ntakufanyia katalelo ndan ya dk 15 na kuguxa g.sport kwa ufund bila kuwa na makucha kwny vdole ntafute 2fanye ye2 kmya kmya...!!
16.12.2014 21:15 EST, njoo.upigwe.ududu0
Natafta majimama wa kutomba na kufila kma utahtaj naptkana tmk dar huo ndo ugonjwa wang napenda nina umri wa miaka 25 nkpta mwny umri wa miaka (35-45) kwang happy 2 awe na ela awe ana k2 mapenz ya mungu hyo mpngo ni xtarehe ya dunia....njoo nkupe ududu!!!
16.12.2014 20:53 EST, njoo.upigwe.ududu0
Hellow naitwa fit nina umri wa miaka18 ninaishi moro kama kuna mwanamke yeyote anyehitaji penzi tamu kutoka kwangu anicheki whatsApp au anitext kweny0686775592 awe mzuri na anauwezo wa kujikim sichagui umri
16.12.2014 17:39 EST, fit.de.starboy0
NIMEGUNDUA HII BLOG WOTE WABABAISHAJI HAYUPO TOP ANAYEJIAMINI MTU MZMA BALI KUNA VICHO VITOTO KULA KULALATUU SASA WEWE MTOTO UTANIPELEKA WAPI NIMESEMA NAHITAJI JIBABA MTU MZIMA MNENE AU MWILI WA MAZOEZI UMRI KUANZIA MIAKA 33 MWENYE HESHMA ZAKE NISTAREHE TUU KIKUBWA MIMI CIITAJI HELA YAKO ILA UCWE TEGEMEZI MIMI NIMTUMZIMA NAHITAJI MTU MZIMAA MWENZANGU WEWE KAMA HUNA CFAA UCGUSE NAMBA YANGUU MKUNDU MNATO BADO CTABAHATISHAA KUPATA BASHA 0769970058 watoto pita kushoto
16.12.2014 15:48 EST, cna.makuu19850
NIMEGUNDUA HII BLOG WOTE WABABAISHAJI HAYUPO TOP ANAYEJIAMINI MTU MZMA BALI KUNA VICHO VITOTO KULA KULALATUU SASA WEWE MTOTO UTANIPELEKA WAPI NIMESEMA NAHITAJI JIBABA MTU MZIMA MNENE AU MWILI WA MAZOEZI UMRI KUANZIA MIAKA 33 MWENYE HESHMA ZAKE NISTAREHE TUU KIKUBWA MIMI CIITAJI HELA YAKO ILA UCWE TEGEMEZI MIMI NIMTUMZIMA NAHITAJI MTU MZIMAA MWENZANGU WEWE KAMA HUNA CFAA UCGUSE NAMBA YANGUU MKUNDU MNATO BADO CTABAHATISHAA KUPATA BASHA 0769970058
16.12.2014 15:48 EST, cna.makuu19850
JAMAN NA NYEGE NATAFUTA M2 WAKUMTOMBA. BURE KWA STAREHE2 http://mudrick0.peperonity.com/
16.12.2014 15:29 EST, mudrick0
Top aliopo maeneo ya temeke njoo inbox na namba yako nina nyege sana sitak hapa pesa nikukalia uboo tu
16.12.2014 14:14 EST, mtamu8
mm boy na miaka 18yrs npo magomen mwembechai nataka boy umri 18yrs awe magomen pengine na hapo stak kama upo nchek inbox
16.12.2014 05:52 EST, weus.n.kampun0


This page:





Help/FAQ | Terms | Imprint
Home People Pictures Videos Sites Blogs Chat
Top